Tìm mua Nittaku Acoustic đời đầu còn nguyên bản + Viscaria tem đồng hoặc tem bạc đời đầu

archer

Đại Tá
Đời đầu có phải là cây NA tem đen không em? Anh cũng đã từng tìm cây như thế nhưng chưa có duyên. :)
Thực ra em ko khó tính đến thế, chỉ cần là NA xịn thôi ạ, vì gần đây em thấy vài cái tem mác và gỗ có vẻ hơi chán...
Sao a cho đi nhiều chân dài thế, bao giờ đến lượt YEO và mấy cây sưu tầm thì bảo e ngay nhé, đỡ phải rao :D :D :D

Ttfan2012

Đại Tá
Thực ra em ko khó tính đến thế, chỉ cần là NA xịn thôi ạ, vì gần đây em thấy vài cái tem mác và gỗ có vẻ hơi chán...
Sao a cho đi nhiều chân dài thế, bao giờ đến lượt YEO và mấy cây sưu tầm thì bảo e ngay nhé, đỡ phải rao :D :D :D
Bóng đá em ơi, vẫn là niềm đa mê bóng đá thôi. Buộc lòng phải cho đi cây Virtuoso + thật là đau lòng. Nhưng thôi, hy vọng đợt tới sẽ lại có cơ hội mua lại em nó. :(

lutran

Hạ Sỹ
Như chủ đề ạ, bác nào có show hàng nhé, em cảm ơn rất nhiều! :)
Hì ... tôi có NA đời đầu còn nguyên bản, lại là hàng hiếm vì cán ST. Gỗ limba rất già, vân mây, có hai con mắt đối xứng ở hai mặt FH & BH.
Hẹn tối đi làm về sẽ show hàng cho các bác chiêm ngưỡng... Hì...
Hiện đang chơi với hai mặt Ter 80FX... phê... Hi2hi2...

tosiosHD

Đại Tá
Hì ... tôi có NA đời đầu còn nguyên bản, lại là hàng hiếm vì cán ST. Gỗ limba rất già, vân mây, có hai con mắt đối xứng ở hai mặt FH & BH.
+ Mình đang tìm cây này hình thức đẹp chút và cán ST đấy!

archer

Đại Tá
Bóng đá em ơi, vẫn là niềm đa mê bóng đá thôi. Buộc lòng phải cho đi cây Virtuoso + thật là đau lòng. Nhưng thôi, hy vọng đợt tới sẽ lại có cơ hội mua lại em nó. :(
Trời ơi anh, chưa bao giờ em dám nghĩ anh lại chơi bóng nha, hình dáng với phong cách của anh chuẩn mực như một nhân vật trong phim ấy, hu hu sụp đổ thần tượng quá điiiiii :( :( :(

Ttfan2012

Đại Tá
Trời ơi anh, chưa bao giờ em dám nghĩ anh lại chơi bóng nha, hình dáng với phong cách của anh chuẩn mực như một nhân vật trong phim ấy, hu hu sụp đổ thần tượng quá điiiiii :( :( :(
Cả nước đều hướng về bóng đá mà em. Anh đã xảy chân ngay tại hội những người yêu bóng ở cơ quan em à (được đi ăn uống một bữa "no nê" bằng tiền của mình). :)

archer

Đại Tá
+ Mình đang tìm cây này hình thức đẹp chút và cán ST đấy!
Hay quá, bác có được thứ tuyệt vời đấy, giá như là cán FL thì chốt luôn rồi xem hình sau, ST cũng rất quý, em mời bác Đạt trước ạ ;)

archer

Đại Tá
Cả nước đều hướng về bóng đá mà em. Anh đã xảy chân ngay tại hội những người yêu bóng ở cơ quan em à (được đi ăn uống một bữa "no nê" bằng tiền của mình). :)
Đấy, e cũng đoán là "hoàn cảnh xô đẩy" thôi, môi trường tập thể nhiều khi ... he he

tosiosHD

Đại Tá
Hay quá, bác có được thứ tuyệt vời đấy, giá như là cán FL thì chốt luôn rồi xem hình sau, ST cũng rất quý, em mời bác Đạt trước ạ ;)
+ Oh, FL thì nhiều mà. MaLong cũng đang có 1 cây, Trinhoaan cũng có 1 cây rất mới mà! Hày là mấy cây đó chưa vừa ý của bạn?

lutran

Hạ Sỹ

Hì, em nó nè, mời các bác chiêm ngưỡng ... ngực (FH) em nó trước nhé...

lutran

Hạ Sỹ

Attachments

1.6 MB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook