Tìm M.Maze Alc trên 90g

thuanlacsg

Đại Tá
Khách ruột mới đặt mua cây M.MAZE này của em rồi

M.MAZE tem bạc ko seri luôn

E còn 1 cây M.MAZE ST giá 3tr5 nữa (chưa sữa và chưa mẻ)

Doantronghoan1

Trung Sỹ
Mọi người cho nhận xét một chút về cây Maze này với? Mình đang chơi cốt này thấy khả năng chặn, kê rất tốt, vì cốt khá êm. Nhưng khi muốn tăng lực, công xa bàn thì lại thấy hụt hơi, ko biết là do mút mềm hay là do phát lực nữa.
Thanks Mọi người :D

ngochan84

Đại Tá
Mọi người cho nhận xét một chút về cây Maze này với? Mình đang chơi cốt này thấy khả năng chặn, kê rất tốt, vì cốt khá êm. Nhưng khi muốn tăng lực, công xa bàn thì lại thấy hụt hơi, ko biết là do mút mềm hay là do phát lực nữa.
đệm thêm lớp lò xo vào cốt cho nẩy thêm.

vietcan

Đại Tá
Cây này bác phải kết hợp với mặt cứng trung bình trở lên. E dùng H3 và Razka 7 thấy rất ổn

haidangxanh86

Đại Tá
OTE="ngochan84, post: 873065, member: 14521"]đập mạnh như thế, định còn mạnh như thế nào nữa. thích thì múc con kenta chơi xem thế nào. rùi lại để tủ kính cho đẹp[/QUOTE]
Con e nao trong tủ kính ko a.

ngochan84

Đại Tá
OTE="ngochan84, post: 873065, member: 14521"]đập mạnh như thế, định còn mạnh như thế nào nữa. thích thì múc con kenta chơi xem thế nào. rùi lại để tủ kính cho đẹp
Con e nao trong tủ kính ko a.[/QUOTE]
làm j có e nào, tủ đang bỏ không. kiếm 1 e về để tủ cho đẹp mà

Binh Nhì
Bác thích em này không?

Attachments

1.7 MB · Đọc: 0
    1.5 MB · Đọc: 0
    1.5 MB · Đọc: 0
    1.1 MB · Đọc: 0
    1.7 MB · Đọc: 0
    896.3 KB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook