tìm hiểu về bóng bàn thanh hóa

Canh_PhongVu

Thượng Sỹ
Chjnh la thang phuc lac con gj. Long e no chj biet lam so y te thoi. Co bjt thang phuc lac que quang xuong dau :)) con loi danh thi nhu bac canh ta la dung do
Vậy đúng là cậu Phúc này rồi ,cách đây tầm hơn 1 năm gặp mình ở Đông Vệ , mình có giao lưu với cậu ta 1 trận 3 set , lối đánh rất bạo lực , nhung hôm đó mình may mắn ăn cậu ta 2-1 , chắc cũng do trước đó đánh mấy trận rồi.

Vậy đúng là cậu Phúc này rồi ,cách đây tầm hơn 1 năm gặp mình ở Đông Vệ , mình có giao lưu với cậu ta 1 trận 3 set , lối đánh rất bạo lực , nhung hôm đó mình may mắn ăn cậu ta 2-1 , chắc cũng do trước đó đánh mấy trận rồi.
Có phải cái cậu lác đen đen mà nhanh như sóc hôm chấp e 2-0-2 phải ko a Cảnh
Hôm đấy e ăn 3-1 thì phải
Nhưng công nhận cái cậu đấy chân nhanh thật

Canh_PhongVu

Thượng Sỹ
Có phải cái cậu lác đen đen mà nhanh như sóc hôm chấp e 2-0-2 phải ko a Cảnh
Hôm đấy e ăn 3-1 thì phải
Nhưng công nhận cái cậu đấy chân nhanh thật
Đúng là cu đó đấy Hùng , chân nhanh như sóc , quả giật rất mạnh , hôm đó là cu nó đánh mấy trận căng rồi nên khi gặp chú với anh mệt nên không được như lúc đầu , chứ chấp 2-0-2 thì mình ăn không được đâu.

Đúng là cu đó đấy Hùng , chân nhanh như sóc , quả giật rất mạnh , hôm đó là cu nó đánh mấy trận căng rồi nên khi gặp chú với anh mệt nên không được như lúc đầu , chứ chấp 2-0-2 thì mình ăn không được đâu.
E cũng nghĩ thế. hôm đấy cậu phúc mệt chứ ko e với bác ko thắng đc
Hôm nào e với bác qua CLB A1 giao lưu đi. em nghe nói dạo này có nhiều cậu trẻ ở đấy đánh hay lắm

Canh_PhongVu

Thượng Sỹ
Hôm nào e với bác qua CLB A1 giao lưu đi. em nghe nói dạo này có nhiều cậu trẻ ở đấy đánh hay lắm
Ok nhưng chú phải qua tập với a vài hôm đã , mai rỗi thì anh em mình qua bên hội nông dân giao lưu, chỗ đấy cũng gần a.

longclbdoanket

Binh Nhất
Ra là thế.Cậu này đánh tầm A2,nếu chấp bác 2-0-2 bóng thì bác Cảnh Phong Vũ chắc tầm A2 non đấy!!

longclbdoanket

Binh Nhất
Ok bác sân ấy có rất đông đảo cao thủ,điển hình có Hoàng Cò,Thắng con,Thắng Sài Gòn,Bẹp,Beng,Vinh Bướm,...

seven25

Trung Uý
Địa chỉ chỗ mình 05 Ngõ Nam chợ Phú Thọ 2 , Phường Phú Sơn.Hôm nào mời bạn qua chỗ mình chơi bb và thưởng thức thịt trâu.Mà mình có biết bạn ko nhỉ?
Chắc không bác ạ,nhưng mà có khi đi xem giải gặp nhau r.e đọc cmt tưởng bác ở Hà trung nên đang thắc mắc ở HT sao lại có chỗ tên Phong Vũ :D

Canh_PhongVu

Thượng Sỹ
Chắc không bác ạ,nhưng mà có khi đi xem giải gặp nhau r.e đọc cmt tưởng bác ở Hà trung nên đang thắc mắc ở HT sao lại có chỗ tên Phong Vũ :D
Nhìn combo của bạn là biết bạn rất chuyên nghiệp rồi , nếu vào tp chơi thì ghé quán mình nhé ,anh em giao lưu.Bạn ở Hà Trung tên gì nhỉ?

seven25

Trung Uý
Nhìn combo của bạn là biết bạn rất chuyên nghiệp rồi , nếu vào tp chơi thì ghé quán mình nhé ,anh em giao lưu.Bạn ở Hà Trung tên gì nhỉ?
Em ở tp luôn,k ở Hà trung ạ.Chuyên nghiệp gì đâu bác,e đam mê mút vs cốt,thay nhiều thử cảm giác mới chứ trình thì non lắm :D.Trình như bác thì A Thanh Hóa r,Có điều kiện thì xin qua chỗ bác tập ké được không ạ :D

Canh_PhongVu

Thượng Sỹ
Em ở tp luôn,k ở Hà trung ạ.Chuyên nghiệp gì đâu bác,e đam mê mút vs cốt,thay nhiều thử cảm giác mới chứ trình thì non lắm :D.Trình như bác thì A Thanh Hóa r,Có điều kiện thì xin qua chỗ bác tập ké được không ạ :D
Bạn tên gì và hay chơi ở clb nào.Mình thấy bạn cũng hay vào diễn đàn và post bài cũng như các clip giải diễn ra trong tỉnh , để hôm nào rảnh mình qua clb bạn chơi giao lưu .Mình A gì đâu , hôm qua mới thua Dũng công an đánh cái vợt đường sắt nguyên cây dán sẵn.hi

Bạn tên gì và hay chơi ở clb nào.Mình thấy bạn cũng hay vào diễn đàn và post bài cũng như các clip giải diễn ra trong tỉnh , để hôm nào rảnh mình qua clb bạn chơi giao lưu .Mình A gì đâu , hôm qua mới thua Dũng công an đánh cái vợt đường sắt nguyên cây dán sẵn.hi
Bạn seven25 làm công an thì phải

A Cảnh thua bác Dũng công an à
E thấy bác dũng công an này đánh rất khó chịu với cây vợt đường sắt. Phải nói cũng là 1 dị nhân của Thanh hóa. Ăn đc cả a Cảnh chắc a Dũng công an phải thuộc tầm B cứng a Cảnh nhỉ

Canh_PhongVu

Thượng Sỹ
A Cảnh thua bác Dũng công an à
E thấy bác dũng công an này đánh rất khó chịu với cây vợt đường sắt. Phải nói cũng là 1 dị nhân của Thanh hóa. Ăn đc cả a Cảnh chắc a Dũng công an phải thuộc tầm B cứng a Cảnh nhỉ
Công nhận với chú là Dũng CA đúng là dị nhân , đánh bằng cái vợt đó mà bạt quả nào cũng xé 2 góc , mà cắt nặng mấy ngắn cũng bạt được mới tài chứ.

Bình luận từ Facebook