tìm hiểu về bóng bàn thanh hóa

boma9999

Trung Uý
canh-phongvu ơi trình của bạn đang non lắm hay sao mà nhìn đâu cung toàn là cao thủ vậy? cảnh phong vũ có phải là nhà có quán thịt trâu phong vũ không?
xin đính chính anh em chút: ở đoàn kết long mới học lớp 9 nên anh em gọi cháu thì tiện hơn :D, còn cao thủ trong mắt anh cảnh thì theo mình cũng rất chính xác, đó là những người đam mê bóng bàn và trong đó cũng có người B cứng hoặc B mềm điều đó không quan trong. còn theo nhận định của anh hùng bân thì cao thủ chỉ có mỗi giang sò nhưng em thì chẳng thấy cao thủ gì cả, có thể anh thua nên anh xem đó là cao thủ. mà nhận những người đánh hạng A là cao thủ cũng đúng thôi tùy theo suy nghĩ. Anh cảnh ít đi giao lưu nhưng anh ấy đọc vanh vách những ai chơi bóng bàn lối đánh thế nào thì cao thủ em chưa bàn, nhưng về để ý, độ am hiểu, độ máu thì có thừa. đối với em anh cảnh là cao thủ đích thực. như anh cảnh nói đánh = con trâu mới biết được ai là cao thủ nghe đến đó là đủ hiểu trình độ và tự tin thế nào roài. Anh em đấu mối giao lưu đi em lệ quyên 50k =.=. đi cửa anh cảnh 1 thùng bia cho :D

boma9999

Trung Uý
bong anh va anh canh the nao hiep gai oi
khó nói lắm anh ah. nhưng thắng sài gòn cũng chỉ beng với bep với tú dị cũng chỉ là D thôi, mà anh ấy đã C hà nội thì chắc hay roài. Em từng thua một người ở hà trung, đánh khó chịu lắm. cái này anh phải hỏi jang sò thôi

Dương Quá

Binh Nhất
Mình làm ở thịt trâu Phong Vũ , tên là Cảnh năm nay 40 tuổi 5 tháng 2 ngày , mình làm thịt hết ae ở quán rùi , có được coi là cao thủ không nhỉ?
Bác Dương này kill A2 là kill cao thủ nào bạn , nếu đúng thế quả thật là cao thủ ẩn giật, CanhPhongVu phải dè chừng
Thằng cháu Nguyễn Ngọc Long nó Tăng Sông quá Canh Phong Vu ạ! ko có chuyện đấy đâu! Núi cao thì có núi cao hơn, có tuổi rồi sức đâu mà trèo mãi!

Canh_PhongVu

Thượng Sỹ
Con trâu tức là tính giá trị của con trâu ví dụ bằng 30 triệu :Dthì ý a Cảnh nói là thế đó...o_O.. Đánh trận độ khoảng tầm đó:rolleyes: Hùng Bân dám không kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
Đánh độ ăn nhậu thịt trâu thui , ý mình là vậy chứ đánh con trâu sao nổi , nặng $ quá .Hehe.Mà đánh độ thì Tĩnh Gia là số 1 rùi , hungxoay cũng có tiếng đó nên có tài trợ mình cũng chưa chắc dám oánh đâu , nhưng cứ oánh bằng phân chầu nhậu là ok

Dương Quá

Binh Nhất
Đánh độ ăn nhậu thịt trâu thui , ý mình là vậy chứ đánh con trâu sao nổi , nặng $ quá .Hehe.Mà đánh độ thì Tĩnh Gia là số 1 rùi , hungxoay cũng có tiếng đó nên có tài trợ mình cũng chưa chắc dám oánh đâu , nhưng cứ oánh bằng phân chầu nhậu là ok
Canh PhongVu tổ chức giải Trâu OPEN đi! Lệ Quyên hay CamPuChia ok hết!

hungxoaytinhgia

Thượng Sỹ
cảm ơn boma nhé. sonkotia có phải em trai tuấn kho bạc không mà nghe giọng giống thế? mang tiền ra dọa sợ quá. anh cảnh tổ chức giải thị trâu hay đấy,

Canh_PhongVu

Thượng Sỹ
cảm ơn boma nhé. sonkotia có phải em trai tuấn kho bạc không mà nghe giọng giống thế? mang tiền ra dọa sợ quá. anh cảnh tổ chức giải thị trâu hay đấy,
Mình chỉ quen đánh độ nhậu hoặc là 1 em chân dài tới nách thui , chứ không có oánh tiền , trên tinh thần giao lưu học hỏi là chín , ăn nhậu ăn chơi là 10

longclbdoanket

Binh Nhất
Em chưa biết trình bác Canh Phong Vu ra sao cả.Hôm nào bác post vài clip lên đây cho ACE tham khảo thì mới có danh sách để đăng ký giải Trâu Premiership chứ

Canh_PhongVu

Thượng Sỹ
Em chưa biết trình bác Canh Phong Vu ra sao cả.Hôm nào bác post vài clip lên đây cho ACE tham khảo thì mới có danh sách để đăng ký giải Trâu Premiership chứ
Trình mình tầm D diễn đàn mà bạn , trước mình có giao lưu với cao thủ tên là Ben hay Bin gì đó ở CLB TP , mình thắng 3-2 .Ko biết có phải ko

longclbdoanket

Binh Nhất
Trình mình tầm D diễn đàn mà bạn , trước mình có giao lưu với cao thủ tên là Ben hay Bin gì đó ở CLB TP , mình thắng 3-2 .Ko biết có phải ko
à đấy là Beng bác ạ,tên đủ là Đào Duy Tùng,em trai Đào Vĩnh Giang(Tín)là cao thủ số 1 Thanh Hóa đấy

Bình luận từ Facebook