Tìm cốt Darker LPS

phungducthang

Đại Tá
Chào Anh Trinh Hoài An !
Thật tiếc quá bạn chỉ có cốt ST .bạn cho Mình hỏi 2 cây LPS cũa bạn còn mới 100% ?tks .
Cán ST Darker đẹp tuyệt bạn ơi, kích thước 24*28*100 cầm rất chắc nhưng vẫn dễ xoay sở, thử dùng ST đi. LPS không sẵn hàng đâu kén chọn rồi sau này lại hối tiếc....

[URL=http://s1293.photobucket.com/user/phungducthang/media/LPS/DSCN0399_zps4eb4d9c4.jpg.html][IMG]http://i1293.photobucket.com/albums/b583/phungducthang/LPS/DSCN0399_zps4eb4d9c4.jpg[/URL][/IMG]

Last edited:

com1603

Thượng Tá
Chào Anh Trinh Hoài An !
Thật tiếc quá bạn chỉ có cốt ST .bạn cho Mình hỏi 2 cây LPS cũa bạn còn mới 100% ?tks .
Cũ còn không có lấy đâu ra mới 100% bạn ơi? đều là hàng cũ cả thôi nhưng chắc chắn đem từ Nhật về và do đó 100% ko phải hàng FAKE!

tuananh84

Thượng Sỹ
Cũ còn không có lấy đâu ra mới 100% bạn ơi? đều là hàng cũ cả thôi nhưng chắc chắn đem từ Nhật về và do đó 100% ko phải hàng FAKE!
Làm em ST này cũng được đấy , lúc trước bạn an pm mình muộn quá nên mình lấy cây esteem rồi hết mất tiền ko thì cũng làm em này. hì nếu bạn an chưa bán được thì tháng tới có lương chắc mình múc nốt cây này đây.

tosiosHD

Đại Tá
Cán ST Darker đẹp tuyệt bạn ơi, kích thước 24*28*100 cầm rất chắc nhưng vẫn dễ xoay sở, thử dùng ST đi. LPS không sẵn hàng đâu kén chọn rồi sau này lại hối tiếc....

[URL=http://s1293.photobucket.com/user/phungducthang/media/LPS/DSCN0399_zps4eb4d9c4.jpg.html][IMG]http://i1293.photobucket.com/albums/b583/phungducthang/LPS/DSCN0399_zps4eb4d9c4.jpg[/URL][/IMG]

+++ Ông anh có em người mẫu lại khoe hàng rồi. Dòng Darker tốc độ vừa phải, đòn tấn công hiền, không sát thủ, nhưng bù lại kiểm soát lại thật tuyệt vời. Vì vậy dòng darker này phù hợp với những người đánh kỹ thuật mềm mại, khéo léo, điểm rơi...hoặc là rơ đánh 2 càng. Vì thế, cán ST là sự lựa chọn số 1 vì nó giúp xoay sở dễ dàng!!!

phungducthang

Đại Tá
+++ Ông anh có em người mẫu lại khoe hàng rồi. Dòng Darker tốc độ vừa phải, đòn tấn công hiền, không sát thủ, nhưng bù lại kiểm soát lại thật tuyệt vời. Vì vậy dòng darker này phù hợp với những người đánh kỹ thuật mềm mại, khéo léo, điểm rơi...hoặc là rơ đánh 2 càng. Vì thế, cán ST là sự lựa chọn số 1 vì nó giúp xoay sở dễ dàng!!!
--------------
Cứ làm như chuyên gia LPS ấy nhỉ? Có hàng phải khoe chứ.... Đã thử em Tenor chưa?

tuananh84

Thượng Sỹ
Hi thế cốt nào cho rơ đánh bạo lực giật sát thủ mạnh ầm ầm phát chết luôn bạn nhỉ?

tuananh84

Thượng Sỹ
Mua đường sắt về đi bạn. Mỗi lần đánh đem 20 cây ra, giật quăng vợt đối thủ ăn vào đầu sẽ chết hẳn
Hi ý kiến hay nhưng cũng tốn phí quá 20 cây vợt đường sắt một trận đấu kể cũng nhìu tiền đấy nhỉ.....hi............

bongbanST

Trung Uý
vô tủ làm gì cho phí anh à. vật quy nguyên chủ đi anh. :zingme14:. giờ tận 2 st mới đau. :zingme39:

Chào Anh Trịnh hoai An !
Em thấy cốt vợt rồi ,cốt đẹp thật .Mình chưa đánh cốt ST bao giờ ,Mình giật và đập cũng khá mạnh ,chỉ sợ đối phượng u đầu !!!! .đang phân vâng đây .bạn cho mình giá tốt nhất vào inbox vophuocgiau@yahoo.com .tks.

phungducthang

Đại Tá
Mua đường sắt về đi bạn. Mỗi lần đánh đem 20 cây ra, giật quăng vợt đối thủ ăn vào đầu sẽ chết hẳn
-----------
Tưởng mua vợt Đường Sắt là dễ đấy à? Ai bây giờ mà sở hữu 20 cây Đường Sắt là đại gia đấy. Hôm nọ tôi trả 1 cây mới tinh còn nilon dán mặt 300k họ không ý kiến gì.... Thấy bảo vẫn có nơi bán 120k/c nhưng tìm có được đâu.

tuananh84

Thượng Sỹ
-----------
Tưởng mua vợt Đường Sắt là dễ đấy à? Ai bây giờ mà sở hữu 20 cây Đường Sắt là đại gia đấy. Hôm nọ tôi trả 1 cây mới tinh còn nilon dán mặt 300k họ không ý kiến gì.... Thấy bảo vẫn có nơi bán 120k/c nhưng tìm có được đâu.
Hi thế ah , thế này gom hàng buôn nhỉ , hình như thấy trong siêu thị tạp hóa ở Hn có vài cây , hì ở trên quê chắc còn nhìu nữa...

tosiosHD

Đại Tá
Anh Thắng cho em đặt gạch cây 7P ST của anh nhé:zingme69:

+++ Anh định mua 7P về đập ruồi hay sao mà mua nhiều Darker thế? Thuần phục LPS, Ross... đi, lúc nào rảnh đánh lại Tenor rồi anh em mình bình luận. Mua 7P làm gì nữa???

tosiosHD

Đại Tá
--------------
Cứ làm như chuyên gia LPS ấy nhỉ? Có hàng phải khoe chứ.... Đã thử em Tenor chưa?
+++ Haha. Tenor đang trên đường bay về với em anh ạ. Em chưa phải chuyên gia LPS, nhưng dù sao cũng được ăn, ngủ với em đó 2592000 giây rồi anh ạ. Ngoài ra, đã từng chơi 7P-2A.05, Esteem rồi nên cũng biết qua loa về dòng Darker rồi anh ạ!

Timibun

Binh Nhất
+++ Anh định mua 7P về đập ruồi hay sao mà mua nhiều Darker thế? Thuần phục LPS, Ross... đi, lúc nào rảnh đánh lại Tenor rồi anh em mình bình luận. Mua 7P làm gì nữa???

Hehehe, có cây FL rồi, làm thêm cây ST nữa cho nó đủ bộ thôi vì dù sao thì anh cũng thích ST hơn mà chưa mò được. Tenor thì hẹn em 2 tháng nữa bình loạn nhé.:zingme43:

tosiosHD

Đại Tá
Hehehe, có cây FL rồi, làm thêm cây ST nữa cho nó đủ bộ thôi vì dù sao thì anh cũng thích ST hơn mà chưa mò được. Tenor thì hẹn em 2 tháng nữa bình loạn nhé.:zingme43:

+++ Anh cho em hỏi Tenor có hợp với Ten05 ko?

Bình luận từ Facebook