Tìm CLB giao lưu

lamtanmai

Thượng Tá
:):):) Tình hình là em có việc về Việt Trì nên muốn tìm CLB giao lưu học hỏi với ạ, e trình còn non và xanh nên rất mong được các bác chỉ giáo ạ :D:D:D

:):):) Tình hình là em có việc về Việt Trì nên muốn tìm CLB giao lưu học hỏi với ạ, e trình còn non và xanh nên rất mong được các bác chỉ giáo ạ :D:D:D

Bạn lên thời gian nào?Ở Việt Trì có rất nhiều CLB. Nếu bạn đánh ở tầm trung thì có thể tìm đến các CLB như SOS, Nghĩa Hưng, Vật tư..Còn nếu ở đẳng cấp cao hơn thì có thể vào CA tỉnh hoặc Đồng Tâm...

tran dang_ts

Trung Sỹ
chào a lam tan mai.a ở đâu phú thọ vậy,và hiện giờ a hay choei clb nào ở việt trì phú thọ?
hôm nào rảnh a e mình làm trận đc ko ở việt trì phú thọ

ping80

Trung Uý
Bạn lên thời gian nào?Ở Việt Trì có rất nhiều CLB. Nếu bạn đánh ở tầm trung thì có thể tìm đến các CLB như SOS, Nghĩa Hưng, Vật tư..Còn nếu ở đẳng cấp cao hơn thì có thể vào CA tỉnh hoặc Đồng Tâm...

ở ngã tư dốc dệt (chợ Nông Trang) thì CLB Nghĩa Hưng là gần nhất phải không anh/em nhỉ ?

Hưng Hà VT

Trung Uý
gan` nga tu det nhat la clb khu 7 Nong trang

Ở CLB này mình biết mỗi bác Duyệt ^^ Còn 1 anh nữa là giáo viên trường dược,tên là gì mình quên mất rồi,xin hỏi là ở CLB khu 7,anh đấy có nằm trong Top đầu của CLB không,mình ở Gia Cẩm,hôm nào lên giao lưu với mọi người trên đấy :D :D :D

yêu_bóng_bàn

Thượng Sỹ
Phú Thọ mình có nhiều bác chơi mút tàu ko nhỉ, hôm nào em xin phép được chỉ giáo với, em mới tập chuyển sang tầu được ít hôm

Hưng Hà VT

Trung Uý
Phú Thọ mình có nhiều bác chơi mút tàu ko nhỉ, hôm nào em xin phép được chỉ giáo với, em mới tập chuyển sang tầu được ít hôm

Bạn ở chỗ nào Phú Thọ vậy,ở Việt Trì giờ hình như mặt nào cũng có cả rồi,mặt Nhật,Đức hay Tàu đều có người dùng cả rồi

candytit

Trung Sỹ
fb của mk https://www.facebook.com/candy.tit
sđt 0988 44 1987
thứ 7 ngày 22/6 này có trận chốt hay lắm. xuống đây giao lưu nhé
Hải (k3nc0ngtu_vt) là cao thủ số 1 của khu 7 và cũng là của phường Nông Trang đấy
vừa dành giải nhất đơn nam ở gải phường ngày 8/6/2013 đó
dạo này đi làm k đc nghe đt
có j bác cứ nt cho mk nhé

lamtanmai

Thượng Tá
trong tuần tới mình về Việt trì chơi mấy hôm hi vọng sẽ đc cọ sát nhiều với các chú/bác/anh/chị em ở đó, lành ít dữ nhiều không biết gai góc mình chắc phải rụng ở đất Việt Trì rồi :)

Bình luận từ Facebook