Tìm CLB chơi Vũng Tàu

cảm ơn a! ,em chơi cũng tàm tạm,hạng D sài gòn ,nhìn HC a chấc hàng cao thủ , a chơi ở clb nào,trung tuần t4 em xuống mình gặp nhau giao lưu

Yasakamv

Trung Sỹ
xuống VT nhớ giao lưu với Nhoveem nhé, đặc biệt là khoản sau bóng bàn, rất phong phú đặc biệt là đặc sản VT

xukaka

Đại Tá
các bác Vũng Tàu cho hỏi gần đường Hoàng Hoa Thám có CLB BB nào không?
---
Ở đó Gần bãi tắm (bãi Thùy Vân) thôi, không có CLB Bóng bàn :D chị ơi.
Hoàng Hoa Thám tới CLB 100 Trần Hưng Đạo khoảng 700 đến 800m có CLB Bóng bàn 100 đường Trần Hưng Đạo, Phường 1. Mở cửa từ 15g đến 19g tối. sáng mở cửa tự do :D. Muốn chơi buổi sáng chị gọi cho em, em sẽ mớ cửa CLB cho Chị :D:D:D. Ở đây có 5 bàn bóng bàn. Giá vào cửa 10 ngàn.

Còn xa hơn có CLB 5 tầng, cách đường Hoàng Hoa Thám tầm 3km. Ở đây có nhiều bàn.

Còn xa hơn nữa thì rất nhiều....:D

thoatk

Thượng Tá
---
Ở đó Gần bãi tắm (bãi Thùy Vân) thôi, không có CLB Bóng bàn :D chị ơi.
Hoàng Hoa Thám tới CLB 100 Trần Hưng Đạo khoảng 700 đến 800m có CLB Bóng bàn 100 đường Trần Hưng Đạo, Phường 1. Mở cửa từ 15g đến 19g tối. sáng mở cửa tự do :D. Muốn chơi buổi sáng chị gọi cho em, em sẽ mớ cửa CLB cho Chị :D:D:D. Ở đây có 5 bàn bóng bàn. Giá vào cửa 10 ngàn.

Còn xa hơn có CLB 5 tầng, cách đường Hoàng Hoa Thám tầm 3km. Ở đây có nhiều bàn.

Còn xa hơn nữa thì rất nhiều....:D
Mấy bữa nay c chơi buổi chiều tại 100 trần Hưng đạo nhưng ko biết có gặp e ko( ko biết mặt nên bó tay)

Bình luận từ Facebook