Tìm câu lạc bộ tại TP. Hội An

HNX

Binh Nhất
Tình hình là em đi học nghiệp vụ tại TP. Hội An (Khu nghỉ dưỡng Ngân hàng Nông nghiệp đường Lạc Long Quân). Muốn tìm 1 CLB gần gần để đi dợt cho đỡ ghiền vào các buổi chiều :D. Không biết có chỗ nào không ạh? Mong được hướng dẫn của mọi người!

thaythuydn

Đại Tá
Tình hình là em đi học nghiệp vụ tại TP. Hội An (Khu nghỉ dưỡng Ngân hàng Nông nghiệp đường Lạc Long Quân). Muốn tìm 1 CLB gần gần để đi dợt cho đỡ ghiền vào các buổi chiều :D. Không biết có chỗ nào không ạh? Mong được hướng dẫn của mọi người!
Bạn đi qua cầu An Hội đến 2 câu lạc bộ bóng bàn là CLB Phường Minh An và CLB Cẩm phô.Cả 2 đều mở cửa sau 4 giờ (16 g) chiều kể cả thứ 7 và Chủ nhật.Anh em ở đó rất dể thương hiếu khách như AntiHoian,Vủ,Hồng ,Duệ, Thông etc....Thầy Thụy giới thiệu

HNX

Binh Nhất
Dạ cảm ơn thầy, thầy cho con hỏi là 2 CLB này ở đường nào vậy ạ? Và từ chỗ con đi thì bao nhiêu cây số ạ? Tại con không có xe :(

nguyenvuhoian

Binh Nhất

Đây bạn ơi, Từ Lạc Long Quân chạy xe máy lên CLB khoản 4km. Đây là điểm gần nhất rồi. Vũ share bản đồ đến CLB nhé

Bình luận từ Facebook