Tìm bạn tập cùng bóng bàn

trieudaima

Thượng Sỹ
Chào các Bác tình hình là công ty em mới đầu tư bàn bóng bàn cho anh em tập luyện nhưng khổ nỗi công ty toàn ông lười vận động nên có ít ngừoi biết chơi bóng bàn, em thì mới biết chơi chưa đi học thầy nào cả, toàn xem trên mạng các bác chơi thế nào rồi làm theo, (chắc chả đúng động tác nào cả)

Có biết mấy bác chơi hay hay ở CLB nhưng vào đó chơi với các bác ý, bác ấy bảo chơi với những người mới như em "hỏng hết tay", em nghe xong mà chả muốn đến các CLB nữa

Mong tìm bạn chơi và chỉ bảo cho, không quan trọng Nam hay Nữ, già hay trẻ miễn đam mê là được.
Thời gian vào các buổi chiều sau giờ làm việc, địa điểm tại Giảng Võ

lh: 01234 42 7777 ( Kiên 1977)

Cảm ơn
:zingme76:

Đồng cảnh ngộ với bác. Cũng rất đam mê môn bóng nhựa này. Trước đây cũng nghiến răng đầu tư ra CLB học. Tuy nhiên, chi phí giá thành leo thang quá nên không kham nổi đành phải dừng tập (đã tương đối hoàn thành đôi công phải, trái). Nhờ mấy bác ở CLB đó chặn giúp trong lúc bàn rảnh nhưng thấy không thoải mái nên ngại không dám nhờ. Và từ đó cũng ko ra CLB đó nữa.

Gần đây về nịnh nọt xếp cho mua cái bàn để mọi người cùng cơ quan chơi và tập. Tuy nhiên chẳng ai chịu tập theo kỹ thuật cả. Toàn đến là bụp ngay. Điều này tương đối làm khó cho mình. Nếu cứ đánh theo kiểu này thì tất cả công sức trước đây tập theo thầy trôi sông hết. Vì mọi người đều đánh lung tung miễn sao đưa được bóng qua bàn.

Nếu bạn thấy OK thì mình cùng kết hợp tập khi có thời gian. Tuổi mình và bạn cũng tương đối ngang nhau.

Mình tên Quang sdt: 0912343886

Trân trọng.

Bác Quang ở chỗ nào thế, cơ quan mình ở Giảng Võ, bác qua chỗ mình chơi anh em giao lưu học hỏi

Xin lỗi bác sáng nay có việc ở ngoài giờ mới về VP. Cơ quan em ngay góc Văn Cao - Thụy Khuê thôi. Qua giảng võ cũng gần. Bình thường em hay chơi cùng anh em cơ quan ở Nguyễn Thị Định. Vậy chiều nay có gì a/e giao lưu gặp mặt luôn được không bác. Bác cho địa chỉ em sẽ qua chỗ bác cũng được.

Trân trọng.

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Các bác ở chỗ nào Giảng Võ đấy ạ? Em ở 138 Giảng Võ muốn tìm chỗ nào gần gần để chơi được thường xuyên, ko biết có gần cơ quan bác không?

xosothudo

Thượng Sỹ
Chào các Bác tình hình là công ty em mới đầu tư bàn bóng bàn cho anh em tập luyện nhưng khổ nỗi công ty toàn ông lười vận động nên có ít ngừoi biết chơi bóng bàn, em thì mới biết chơi chưa đi học thầy nào cả, toàn xem trên mạng các bác chơi thế nào rồi làm theo, (chắc chả đúng động tác nào cả)

Có biết mấy bác chơi hay hay ở CLB nhưng vào đó chơi với các bác ý, bác ấy bảo chơi với những người mới như em "hỏng hết tay", em nghe xong mà chả muốn đến các CLB nữa

Mong tìm bạn chơi và chỉ bảo cho, không quan trọng Nam hay Nữ, già hay trẻ miễn đam mê là được.
Thời gian vào các buổi chiều sau giờ làm việc, địa điểm tại Giảng Võ

lh: 01234 42 7777 ( Kiên 1977)

Cảm ơn
:zingme76:

Em là Nữ có tâp đc với các anh không ạ????(Chỉ tập bb thôi các anh nhé).đọi hồi âm

trieudaima

Thượng Sỹ
không quan trọng già trẻ, gái trai, chíp hay không chíp..... welcome hết, mình làm văn phòng ngồi cả ngày trong nhà nên chiều muốn thể thao tí.

trieudaima

Thượng Sỹ
chỗ anh hiện tại chưa có bạn nữ nào tham gia, mời bạn tham gia cho nó xum tụ, mà chỗ anh chỉ có mỗi bóng bàn thôi chơi xong ai về nhà đó chứ xong cũng không ai thích bia rượu gì cả.
Em tham gia được lúc nào thì nhắn tin cho anh nhé

Chiều thứ 6 vừa rồi cũng có 2 bạn trên diễn đàn này qua tham gia rồi, mọi người chơi khá tốt không lởm khởm như mình

tuananh84

Thượng Sỹ
Thoải mái đi nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Các bác chắc sẽ véo-cằm cháu thui mừ.......
Ax anh Hoàng lên tận đây chơi cơ ah? Hi sang thứ 7 này đưa vợ đi dạy ở trường THCS Đống Đa , có bác nào chơi bb sáng T& này ở gần khu vực ấy cho em qua giao lưu với.

trieudaima

Thượng Sỹ
Các bạn khi nào qua chơi được thì nhắn tin cho mình nhé, vì có mình ở đó thì tiện hơn cho các bạn đỡ ngại, toàn anh em mới lần đầu gặp nhau

Bình luận từ Facebook