Tiêu chuẩn của một cốt vợt hợp mặt Tầu

linh729

Thượng Tá
Lúc khởi điểm bạn ấy đánh thế nào bác ?
Đấy là bác còn chịu khó mầy mò ham học hỏi và tìm hiểu bạn này có năng khiếu quá, hoặc phải có xuất phát điểm không phải con số 0 như ý bác @Trainee hay tại sư phụ @linh729 mát tay chăng :)

Cứ đam mê, chịu khó tập luyện theo các bài tập chú trọng bộ chân, tay thả lỏng, di chuyển tích cực, chịu khó nộp nước cọ sát là lên tay hết thôi các bác ạ. Xuất phát điểm của Trung cận từ con số 0 tròn trĩnh, theo học mình suốt 4 tháng, lúc đầu dùng PG8 + H3, sau chuyển sang Vis + H3. Đây là trận đánh cách đây 6 tháng của Cận. Xem lại cười chảy nước mắt. :

Trainee

Đại Tá
Cứ đam mê, chịu khó tập luyện theo các bài tập chú trọng bộ chân, tay thả lỏng, di chuyển tích cực, chịu khó nộp nước cọ sát là lên tay hết thôi các bác ạ. Xuất phát điểm của Trung cận từ con số 0 tròn trĩnh, theo học mình suốt 4 tháng, lúc đầu dùng PG8 + H3, sau chuyển sang Vis + H3. Đây là trận đánh cách đây 6 tháng của Cận. Xem lại cười chảy nước mắt. :
Nghiêm túc ghi nhận và học hỏi. Bạn ấy tập từ số 0, vậy sau 1 năm thế là quá hay rồi.

giaoluu

Đại Tá
E hỏi ngoài lề tý bác @Trạng .... CÁ có lời khuyên nào cho việc tập BH o ah? E mới chỉ biết đôi công chặn đẩy gò cắt nên nhiều khi bị ép BH bằng những qả xoáy xuống cũng bí đâu phải lúc nào cũng tránh giật FH đc hic . Bác có chiêu j hay chỉ e với tks bác nhiều!

thelanqb

Moderator
Nhìn cái đít có vẽ nặng nề quá. :)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
E hỏi ngoài lề tý bác @Trạng .... CÁ có lời khuyên nào cho việc tập BH o ah? E mới chỉ biết đôi công chặn đẩy gò cắt nên nhiều khi bị ép BH bằng những qả xoáy xuống cũng bí đâu phải lúc nào cũng tránh giật FH đc hic . Bác có chiêu j hay chỉ e với tks bác nhiều!
Ban đầu cứ dựng vợt móc cổ tay, bóng qua ko khó nhưng ko bị bí

nvh78

Đại Tá
Đồng chí nào bị gay hả bác??? :eek::eek::eek: Đã giao thông chưa, tình trạng mậu hôn thế nào rồi??? o_Oo_Oo_O
Ko.Chưa.
David Beckham & C.Ronaldo trong những năm qua luôn đc hiệp hội này bầu là Người Phụ Nữ hấp dẫn nhất hành tinh....:p:D:D:D

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thiếu mất chữ Tài, chữ Tài trong câu Trọng Nghĩa khinh Tài ! :D
Không có nên thiếu là đúng rồi, nếu có giờ anh đang chat với Ngoại trưởng Mỹ rồi chứ không ngồi VN nữa đâu, mình đúng là xịt thật, cố gắng lắm rồi đó, nhưng không được trời phú cái đó, hơi buồn về điều đó.

May ông trời cho được sự kiên trì và cứng đầu, thành ra cũng không đáng tủi lắm

Nói thật lòng đó, không phải diễn lấy like đâu.:)

Bình luận từ Facebook