Tiễn chân dài ZLC và 05FX , Stica

thienthuonghoa

Trung Sỹ
Mình trả cả hai mặt là 800k. đồng ý thì mình lấy

giá chuẩn ZLC là 4.2 triệu. 3 triệu chi mua dược ALC thôi thế mà cũng đòi mokich heeee. 3.5 triệu giá hợp lý các pác mua đi
còn m măt của chủ thớt cũng cũ rồi nên fix xuống mới bán dc

mokich8x

Banned
giá chuẩn ZLC là 4.2 triệu. 3 triệu chi mua dược ALC thôi thế mà cũng đòi mokich heeee. 3.5 triệu giá hợp lý các pác mua đi
còn m măt của chủ thớt cũng cũ rồi nên fix xuống mới bán dc

Ông có bị dở hơi không, biết giá mới đập hoppj là 4,2 triệu mà còn nói thế à, mua của bạn mylove hàng từ Nhật về có 4tr/1 cây, ở hùng hà nếu là anh em trên diễn đàn còn rẻ hơn 4,2 triệu chút nữa, cốt kia tay cầm ngấm mồ hôi nên nhạt và bay hết màu, nói nét, 3-3,2 là hết film. 3,5 mua làm gì, thêm 5 lít nữa mua luôn cây mới mà chơi cho nó sướng, ông ko là bạn của chủ topic mới lạ, thời buổi khó khăn, bán hàng nó cho đúng giá vào, tưởng trên này toàn gà à, Tôi nói thật cứ nhìn vào cái mút ten nổi gai đấy mà đòi giao bán với giá 900K thì chủ topic có vấn đề rồi, các bạn khác đang giao bán mút ten còn cực tốt như mới mà mới chỉ tầm 800K là kịch. làm giá chuẩn lại đi nếu thực sự muốn bán.

Last edited:

mr_coi

Trung Sỹ
em dat 3tr2 bao ship chu thot dong y thi pm ho em cái.tại hom rôi e goi chu thớt bao không bớt nên em không giám gọi nữa.hi vọng sau 1 thời gian dài như con amultar cua em thi em nó sẽ ra đi với cái giá hữu nghị một chút

Last edited:

manhtai264

Binh Nhì
Ông có bị dở hơi không, biết giá mới đập hoppj là 4,2 triệu mà còn nói thế à, mua của bạn mylove hàng từ Nhật về có 4tr/1 cây, ở hùng hà nếu là anh em trên diễn đàn còn rẻ hơn 4,2 triệu chút nữa, cốt kia tay cầm ngấm mồ hôi nên nhạt và bay hết màu, nói nét, 3-3,2 là hết film. 3,5 mua làm gì, thêm 5 lít nữa mua luôn cây mới mà chơi cho nó sướng, ông ko là bạn của chủ topic mới lạ, thời buổi khó khăn, bán hàng nó cho đúng giá vào, tưởng trên này toàn gà à, Tôi nói thật cứ nhìn vào cái mút ten nổi gai đấy mà đòi giao bán với giá 900K thì chủ topic có vấn đề rồi, các bạn khác đang giao bán mút ten còn cực tốt như mới mà mới chỉ tầm 800K là kịch. làm giá chuẩn lại đi nếu thực sự muốn bán.
Đảm bảo là tôi ko quen với Mr thienthuonghoa kia nhé, e lâu ngày ko dùng nên định sell cho đỡ phí, chứ ko thì e cứ vất đó, hàng này cũng ko hỏng đc và cũng chẳng mất giá, thi thoảng vui vui lại dán vào đem oánh chứ còn hơn là để các bác nói này nói nọ.

em dat 3tr2 bao ship chu thot dong y thi pm ho em cái.tại hom rôi e goi chu thớt bao không bớt nên em không giám gọi nữa.hi vọng sau 1 thời gian dài như con amultar cua em thi em nó sẽ ra đi với cái giá hữu nghị một chút

M thì muốn bán cả combo nên đợi để bán cả combo chứ ko muốn bán lẻ. Mong bạn thông cảm.

Tuancoi

Thượng Sỹ
Cốt thì giá đó cũng ok nhưng sẽ khó đi, còn 2 mặt của bác thật sự em nghĩ k ai dám ngó ngàng đâu ợ :))

meoluoitmb

Đại Tá
hj, bóng bàn vẫn chưa phát triển lắm tại việt nam, các tay vợt việt nam gói gọn trong khu vực đông nam á chưa vươn tầm ra thế giới được. mong sau nay bóng bàn việt nam sẽ thành công vang dội.
ông buôn xe nâng biết cái quái gì mà nói lung tung

Bình luận từ Facebook