Tí Long khai trương clb bóng bàn TÍ LONG CLUB tại Thủ Đức

longo

Trung Sỹ
Thì bình thường cũng có từ chối ai đâu..nhưng mà khổ luyện thì mới được...ai cũng muốn...ai cũng thèm...nhưng phải coi ai là ai nữa chứ...lí thuyết lúc nào cũng có...thị phạm động tác...video có mà đầy...có cố hay không thoi a....đa phần mọi người chỉ muốn vơ vào ít ai tự mình cố gắng hết...aaaaaaaa

tronghieu

Binh Nhất
Thì bình thường cũng có từ chối ai đâu..nhưng mà khổ luyện thì mới được...ai cũng muốn...ai cũng thèm...nhưng phải coi ai là ai nữa chứ...lí thuyết lúc nào cũng có...thị phạm động tác...video có mà đầy...có cố hay không thoi a....đa phần mọi người chỉ muốn vơ vào ít ai tự mình cố gắng hết...aaaaaaaa

Bức xúc gì nói nhìu vậy a Nam???kakakaka:D,khuya rồi ko vô giường ngủ với vợ đi ôm máy tính mà chém gió,haizzz!!!

longo

Trung Sỹ
Thằng cu HIẾU mập ghê vậy...đang âm mưu gì mà liên lạc với cu PHÚ Sóc vậy ta...âm mưu làm cao thủ..lật mâm anh em sao a...kekkeke...khi nào bớt đi khoảng 10 lít mỡ thì mới hi vọng được a cu....a...tội wa..tội quá..

longo

Trung Sỹ
A nói sự thật mà cứ nghĩ bậy cho anh không a...thiệt tinh...nhiều ngừoi hay ...càng vui chứ sao...chú ma ít béo đi tí ..chắc cũng đẹp giai lam đo...lời chân thành mong la cu Hiếu cứ vô tư nghĩ bậy hen...kakkakakak

mika9967

Trung Sỹ
Em dự định cuối tháng 9, đầu tháng 10 sẽ tiến hành. Xin ae cho ý kiến về ngày và giờ nhé
quy định và đăng kí cũng đơn giản, chỉ cần ae ủng hộ và khi đăng kí tham gia đầy đủ.

em tự thu sếp kế hoạch và chương trình, có chia kế hoạch lâu dài (hàng năm) chẳng hạn ra kế hoạch hàng quý, tháng để có thể duy trì phong trào tốt, việc tham gia anh nghĩ mọi người sẽ đồng ý hay tay, ngày giờ thì không thành vấn đề lắm đâu.

tuannn

Đại Uý
Em dự định cuối tháng 9, đầu tháng 10 sẽ tiến hành. Xin ae cho ý kiến về ngày và giờ nhé
quy định và đăng kí cũng đơn giản, chỉ cần ae ủng hộ và khi đăng kí tham gia đầy đủ.

Cứ thống nhất vậy đi Long, cũng phải có thời gian để AE khác được biết. Thời gian họp mặt ngày đầu tiên A nghĩ vào khoảng 9h AM Chủ Nhật ngày 30/9 là hợp lý vì T7 cũng có khi có người phải đi làm. Tới lúc gặp mặt thì mọi người sẽ thống nhất ngày họp định kỳ cụ thể sau.
Mọi người ai có ý kiến gì xin cứ đóng góp thêm.

giacuong

Trung Sỹ
"Thủ Đức - Q9 - Q2... WE ARE ONE "
Nhằm mục đích phát triển phong trào khu vực ngoại thành, giúp cho ae đam mê môn bóng bàn được nâng cao trình độ, nâng cao sự hiểu biết về môn bóng bàn, và quan trọng là được giao lưu và học hỏi lẫn nhau.
Em có 1 ý tưởng: Dành 1 buổi trong tuần, sẽ họp mặt ae cùng chung niềm đam mê, cùng nhau tập luyện, học hỏi và trao đổi kỹ thuật cũng như chiến thuật.
Mong ae cho ý kiến và góp ý cho e nhé.
Xin cảm ơn.

Quận Thủ Đức, Q2, Q9....Vậy A ở Quận 12 có tham gia vào CLB được ko ?

long_thuduc

Binh Nhất
Quận Thủ Đức, Q2, Q9....Vậy A ở Quận 12 có tham gia vào CLB được ko ?

Rất hân hạnh được chào đón a, mục đích của e là muốn kết nối tất cả các ae cùng chung niềm đam mê bóng bàn, không phân biệt giới tính, tuổi tác... cùng nhau góp phần phát triển phong trào khu vực nói riêng và của TpHCM nói chung.

long_thuduc

Binh Nhất
kế hoạch của e là hàng tuần đều tổ chức giao lưu
Vì thứ 7 này e phải đi Đà Nẵng 1 tuần, sau khi về e sẽ tiến hành.
Chúc ae mau tiến bộ và luôn giữ được niềm đam mê

mika9967

Trung Sỹ
kế hoạch của e là hàng tuần đều tổ chức giao lưu
Vì thứ 7 này e phải đi Đà Nẵng 1 tuần, sau khi về e sẽ tiến hành.
Chúc ae mau tiến bộ và luôn giữ được niềm đam mê

anh em có tiến bộ hay không, 1 phần nhờ vào quyết tâm và tư vấn của em đó L ơi.........

tuannn

Đại Uý
anh Tuấn ơi, kế hoạch ngày mai thế nào vậy anh, mấy giờ "chém" thía, heeee

Ngày mai nếu ko có gì thay đổi thì A vẫn qua bên Tí Long chơi bình thường. Còn vụ 2 chị em Hà Vy thì A ko chắc, vì hẹn hò khó quá vấn đề nó hơi nhạy cảm nên A ko hẹn. Tiện thì chơi còn ko thì thôi. hihi

cyber

Trung Sỹ
Ngày mai nếu ko có gì thay đổi thì A vẫn qua bên Tí Long chơi bình thường. Còn vụ 2 chị em Hà Vy thì A ko chắc, vì hẹn hò khó quá vấn đề nó hơi nhạy cảm nên A ko hẹn. Tiện thì chơi còn ko thì thôi. hihi

Vậy cũng đc anh àh, kẻo a e mình bị "chém" ngoài đường chắc tiêu mất, thế mai anh qua lúc mấy giờ?

tuannn

Đại Uý
Khoảng 5h30 A có mặt, nếu làm xong việc sớm thì cũng có thể 5h có mặt. Cả ngày chỉ có chờ tới giờ đánh bóng để đi thôi. hihi.

Bình luận từ Facebook