thử nghiệm cốt vợt Xiom HAYABUSA ZXI,STRAVADIUS,AXELO,ZETRO QUAD tại clb Dũng Cửu

Dũng Cửu

Đại Tá
A Dũng sắp xếp cho e cây Zetro chủ nhật e qua lấy nhé. Nếu a TS7 qua em sẽ rửa kiếm luôn thể hehe. Thank anh!

ok em!clb a có chục cây kiếm zetro quad sắc bén và đồng đều như anh em sinh đôi em đến tha hồ lựa chọn cây nào sát khí :D:D:D:D:D:Dnhất thì mới thịt được anh ts7

Last edited:

AndroCS7

Đại Tá
Thank a Dũng đã chọn cho e cây Zetro đẹp, nhẹ rất ưng ý. Tiếc là chưa có keo để dán thử luôn. Hẹn sang tuần e với Vũ lại qua chơi :)

Trau_CoDoc

Trung Uý
E thấy trên thị trường hiện tại. Dòng Xiom và AVX có những sản phẩn tính năng rất nổi trội so với giá thành. Như trước đâu e chơi cốt avx P700 sau đó là Xiom Zetro Quad và bây giờ là Xiom Stradivarius + 2 mặt Xiom Omega IV pro. Cảm giác rất ưng ý với mấy em này mặc dù giá thành không cao. Thực sự khi đã trải nhiệm có thể hiểu rằng. Mọi so sánh thì rất khập khiễng. Không thể đem những cây vợt giá 1tr4>>1tr6 để so sánh với những sản phẩm chất lượng cao của Butterfly với giá 3-4tr. Bởi vì cái gì cũng có cái giá của nó. Hơn nữa tùy theo lối chơi mỗi người mà có 1 nhận định riêng. /nhưng theo quan điểm cá nhân của em thì những cây vợt nói trên hoàn toàn xứng tầm với những sản phẩm của Butterfly với mức giá tầm trung khoảng 1tr8>>>2tr4. như Primorac, Keyshot Light, Sardius hay Schlager... Đó là những cây e đã từng chơi qua. Có gì không đúng mong các bác chỉnh sửa giúp và thông cảm. Thanks...!

Dũng Cửu

Đại Tá
E thấy trên thị trường hiện tại. Dòng Xiom và AVX có những sản phẩn tính năng rất nổi trội so với giá thành. Như trước đâu e chơi cốt avx P700 sau đó là Xiom Zetro Quad và bây giờ là Xiom Stradivarius + 2 mặt Xiom Omega IV pro. Cảm giác rất ưng ý với mấy em này mặc dù giá thành không cao. Thực sự khi đã trải nhiệm có thể hiểu rằng. Mọi so sánh thì rất khập khiễng. Không thể đem những cây vợt giá 1tr4>>1tr6 để so sánh với những sản phẩm chất lượng cao của Butterfly với giá 3-4tr. Bởi vì cái gì cũng có cái giá của nó. Hơn nữa tùy theo lối chơi mỗi người mà có 1 nhận định riêng. /nhưng theo quan điểm cá nhân của em thì những cây vợt nói trên hoàn toàn xứng tầm với những sản phẩm của Butterfly với mức giá tầm trung khoảng 1tr8>>>2tr4. như Primorac, Keyshot Light, Sardius hay Schlager... Đó là những cây e đã từng chơi qua. Có gì không đúng mong các bác chỉnh sửa giúp và thông cảm. Thanks...!
hi hi bạn cũng chơi stravadius à!mình cũng có cây này hôm nào Trau_CoDoc qua clb mình làm trận giao lưu 2 cây kiếm stravadius xem kiếm nào sắc hơn nhé ..^_^....

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Tầm nhìn của chú đánh giá về sản phẩm cũng được đấy! GẶp anh mà mang kiếm 5 triệu ra a cũng thịt ngay!

trungsay

Thượng Sỹ
Người ta bán thương hiệu nữa bác ạ còn công nghệ thì giờ hãng nào chẳng làm được. Về Thái bình cốt sợi carbon, hay zilon người ta cũng làm được rồi. Vậy nên cứ vừa tiền vừa tay là ngon.

binhyb

Moderator
Phải thừa nhận mỗi một hãng thể thao,như Butter,Stiga,Donic.................Nitaku........... đều có những fan,nhóm người sử dụng quen một hãng mà mình thích
cái này thì là bí quyết riêng của từng hãng bí quyết.......bí quyết.........bí quyết.!!!!!!!!!!!!!!!
Còn Xiom thì sản phẩm của họ (cốt vợt,mặt vợt,quần áo.................): +đưa đến mọi tầng lớp đặc biệt ở phong trào
+chất lượng có thể sánh ngang với Stiga,Butter............không thua kém gì
+giá thành kinh tế phù hợp với tầng lớp phong trào

Mình cũng đang dùng 2 mặt Xiom IV độ nảy, ma sát và kiểm soát bóng rất tốt, hoàn toàn yên tâm về chất lượng mà giá thành lại phải chăng, rất phù hợp với bà con, ace bóng bàn nghiệp dư, phong trào. Khi nào về HN mình sẽ đến CLB Dũng Cửu thử về các cốt vợt Xiom xem thế nào!

Dũng Cửu

Đại Tá
Hôm nay ngày 7-12-212 CLB D9 đã có 2 mặt XIOM SIGMA II để ACE có thể thử cảm giác,tốc độ uy lực của phiên bản cải tiến sigma I,
Vậy kính mời ACE ai quan tâm đến SIGMA II có thể qua clb D9 để thử nghiệm!
Xin chân thành cảm ơn!

AndroCS7

Đại Tá
A DŨng lúc nào có bác Bình YB qua nhắn e đến góp vui nhé, hôm đi với a gặp bác Bình ở CLB Giáp Bát mà chưa có dịp học hỏi, hôm đó Vũ vào thua ngay 3-0 :D

binhyb

Moderator
A DŨng lúc nào có bác Bình YB qua nhắn e đến góp vui nhé, hôm đi với a gặp bác Bình ở CLB Giáp Bát mà chưa có dịp học hỏi, hôm đó Vũ vào thua ngay 3-0 :D

Tên bạn và sđt là gì? Để có dịp qua CLB Dũng cửu mình sẽ alo giao lưu. Mình chỉ còn nhớ 1 lần đi cùng Thắng ủn đến CLB gì đó ở Thường tín( có 3 bàn bóng và Đức đông anh ở đó) giao lưu, sau đó CLB chiêu đãi uống rượu, bia rất đông vui, đến khoảng 10 giờ tối mới về, có phải đó là CLB Giáp bát không?

Dũng Cửu

Đại Tá
Dung 9 cho hoi cot (Xiom) Zetro Quad voi V1 Quad thi cot nao danh tot hon?!Thanks a lot!

theo ý mình thì zetro quad đánh tốt hơn V1 Quad cốt V1 quad cứng tốc độ cao và khó kiểm soát thích hợp với dơ ưa thích tốc độ dùng sức mạnh,zetro quad đồng đều hơn dễ kết hợp với nhiều loại mặt vợt của các hãng,cảm giác khi giật phải và nhất là giật trái và chặn bóng tốt hơn hẳn v1,nếu bạn ở Hà Nội có thể qua clb mình thử ..^_^....:)

Bình luận từ Facebook