Thứ 5 ngày 28 /3 này có cuộc họp ở TP HCM mang vợt đi có ai cho đánh không ?

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Việc đột xuất quá ! sáng mai đi đặt vé cố gắng xuống sân bay trước 5h chiều tìm 1 CLB để xem trình của mình đi giao lưu có được không ? mà báo cáo các ACE em có trình D thôi.

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Việc đột xuất quá ! sáng mai đi đặt vé cố gắng xuống sân bay trước 5h chiều tìm 1 CLB để xem trình của mình đi giao lưu có được không ? mà báo cáo các ACE em có trình D thôi.

Mời bạn đen xới Đầu máy -Trạm khách có cả bầy Gà cho bạn giao lưu BiaBiaBia

hiepasc

MOD Bắc Ninh
hi cám ơn anh em ! chiều này xuống đến sân bay vào khoảng 4h30' từ đó đến CLB nào thì hợp lý nhỉ ? Không biết cuongphong_nitaku và Bác Hồng Sơn ở đâu ? để Hiepasc xin vài pô ảnh kỷ niệm. ai cho xin số điện thoại của mấy bác này ? và địa chỉ sới đầu máy ?

PackEunHee

Ceo of Stiga
CLB XNDM rất gần với sân bay. Nếu đi xe từ sân bay ra thì khoảng 10p là tới. Nếu a đi xe ôm thì cứ bảo chở đến cổng XN đầu máy sài gòn là xe ôm chở đến. Vào hỏi bảo vệ clb bóng bàn là họ chỉ cho

hiepasc

MOD Bắc Ninh
CLB XNDM rất gần với sân bay. Nếu đi xe từ sân bay ra thì khoảng 10p là tới. Nếu a đi xe ôm thì cứ bảo chở đến cổng XN đầu máy sài gòn là xe ôm chở đến. Vào hỏi bảo vệ clb bóng bàn là họ chỉ cho

OK cám ơn bạn nhiều chắc chiều xuống sân bay thì qua luôn thích nhất là giao lưu món thể thao !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Bác Sơn dẫn duongconuong đi khắp nơi mà không báo cho em nhé ! Em về Vũng tầu luôn hôm sau ! chiều này thứ 6 em tính ra khu 5 tầng ở Vũng tầu chơi ! mà bác Hà trưởng bản chụp ảnh mấy AE giao lưu ở XNDM post hình lên em xin với ! em chụp được ít quá vì nhờ mấy đứa chụp không được đẹp.
Cám ơn sự tiếp đón nhiệt tình của các AE xới đầu máy ! cám ơn Bác Hà cuongphong, bác DuongHongSon, các AE Cường Amty, Chủ sới Hoàng, cùng các AE Đạo Ma, Phong Nhí, ... nhớ mấy bạn gái cùng duongconuong ... Thật vui. Cám ơn Hưởng đã giúp mình tìm khách sạn và đưa mình đi thăm khu phố Tay ,...

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Hình ảnh Hiepasc tại đầu máy ,lúc này Dương cô nương đang đánh nên o có mặt.sau đó máy ảnh mình hết pin nên chụp tiếp bằng máy ảnh của Dương chờ Dương sẽ pót lên nhé
Duy Thanh,Trưởng bản,Hiepascc,Hướng, DRSon,Bí danh

Thêm thày Chiến BK cạnh Bí danh và Minh toaxe ,Thái như Ý niemdame202 ngồi dưới

Last edited:

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Ảnh đẹp quá cám ơn Bác ! tiếc là Hết PIN, mấy bộ ảnh kia lại ở máy của duongconuong .

metri

Binh Nhì
Hình ảnh Hiepasc tại đầu máy ,lúc này Dương cô nương đang đánh nên o có mặt.sau đó máy ảnh mình hết pin nên chụp tiếp bằng máy ảnh của Dương chờ Dương sẽ pót lên nhé

Dạo này không thấy vệ sỹ của bí danh đi kèm nhỉ

HYcaoson

Binh Nhất

anh ơi người ở cởi trần ngồi ở giữa là cậu hướng ạ đây là trong miền nam phải không a

Drhongson

Đại Tá
anh ơi người ở cởi trần ngồi ở giữa là cậu hướng ạ đây là trong miền nam phải không a

Đúng rồi , Hướng (chuyên gia bán đồ sành sứ ) . Hướng hay chơi ở club Kim Lan Hà nội .
Chục năm qua Hướng thường lai vãng các xới Sài gòn , rất thân thiết và từng lấy rất nhiều sting của giới dr Sài thành .

Bình luận từ Facebook