Thông tin, hình ảnh và hoạt động của câu lạc bộ bóng bàn Duy Hưng!

bachchien

Binh Nhì
Hưng cho mình hỏi anh Minh Thái Bình có dạy bóng bàn ở chỗ Hưng không. Vì mình cùng quê Thái Bình muốn học anh Minh. Nếu có cho mình xinh SĐT anh Minh Thái Bình nhé. Xin cảm ơn nhiều.
sep_beo_online lần sau đi nhậu không được gọi anh là chú nữa đâu đấy nhé...

shinichi_86

Trung Uý
Hưng cho mình hỏi anh Minh Thái Bình có dạy bóng bàn ở chỗ Hưng không. Vì mình cùng quê Thái Bình muốn học anh Minh. Nếu có cho mình xinh SĐT anh Minh Thái Bình nhé. Xin cảm ơn nhiều.
sep_beo_online lần sau đi nhậu không được gọi anh là chú nữa đâu đấy nhé...
Minh Thái Bình giờ là Thầy giáo chủ chốt của câu lạc bộ em bác ạ. SĐT của Minh đây! 01664234003. Minh đang rảnh cả sáng cả chiều bác nhé :D

shinichi_86

Trung Uý
Hôm qua ngày 6/8 clb Duy Hưng diễn ra trận đấu hạng C giữa Vitas và T&T.

Last edited:

shinichi_86

Trung Uý
Đội 9X năng động đã có một buổi Offline vui vẻ tại câu lạc bộ. Chúc các bạn sẽ ngày càng nhiều hội viên tham gia. Clb sẽ luôn ủng hộ và nhiều phần quà giành cho các bạn vào cái buổi Offline sắp tới.

shinichi_86

Trung Uý
Để thuận tiên trong việc quản lý và luyện tập cho các học viên, clb Duy Hưng đưa ra mình hình thức thanh toán mới cho các Học viên, và tiếp nhận Thành Viên.
Thẻ tập: dành cho các học viên tập với thầy, mỗi thẻ tương đương với một buổi tập. Các học viên muốn đăng ký học chỉ cần mua thẻ tại Showroom table tennis của clb. Sau mỗi buổi tập Học viên gủi lại cho Thầy hướng dẫn mình một thẻ tập thay vì gủi tiền. Học viên đến tập cần báo trước 2 tiếng cho quản lý câu lạc bộ để được sắp xếp lịch tập đúng giờ, tránh việc bị trùng giờ tập. Hiện giờ clb chúng tôi có 5 thầy giáo và 2 cô giáo phụ trách việc giảng dạy, đủ để phục vụ đông đảo các ace đến tập luyện thường xuyên.
Thẻ Thành Viên: là thẻ đăng ký tháng cho mỗi thành viên chơi thường xuyện tại câu lạc bộ. CLB sẽ có những phần quà ý nghĩ cho các thành viên đăng ký đúng vào những con số đẹp^^ thành Viên thứ nhất sẽ được tặng một hộp bóng DHS. Thành viên thứ 10, 20 , 30 , 40sẽ được tặng một áo Butterffly trị giá 180k. Thành viên Thứ 50 sẽ được tặng một áo xiom trị giá 1200k. Thành viên thứ 100 sẽ được tặng một đôi giầy Asics trị giá 3000k. Chúc các thành viên đăng ký vào số may mắn ^^

Câu lạc bộ bóng bàn Duy Hưng rất hân hạnh được đón tiếp các thành viên tham gia. Chúng tôi sẽ luôn và cố gắng hoàn thiện hơn nữa để tạo ra một sân chơi lành mạnh, bổ ích và hiện đại nhất đến cho những người yêu bóng bàn.

Last edited:

sardius1010

Binh Nhì
Vì nhà xa clb nên cũng ít đến clb, mình đến clb lần duy nhất là giải Thanh Xuân mở rộng vừa rồi. Theo cảm nhận thì thấy CLB hoành tráng, chủ xới nhiệt tình, tâm huyết với bb, phí sinh hoạt ở clb cũng phải chăng. Chúc clb luôn phát triển và lớn mạnh không ngừng.

Mr.DJ

Binh Nhất
Điểm trừ gần như là duy nhất của CLB là không có hệ thống thông gió (hoặc nếu có thì không hiệu quả). Mùa đông thì chắc còn chịu được chứ ngay như mùa thu này đánh 1 lúc mà đầm đìa mồ hôi, đừng nói mùa hè. CLB mà đầu tư thêm hệ thống thông gió ổn ổn 1 chút thì perfect!!!

Drhongson

Đại Tá
Để thuận tiên trong việc quản lý và luyện tập cho các học viên, clb Duy Hưng đưa ra mình hình thức thanh toán mới cho các Học viên, và tiếp nhận Thành Viên.
Thẻ tập: dành cho các học viên tập với thầy, mỗi thẻ tương đương với một buổi tập. Các học viên muốn đăng ký học chỉ cần mua thẻ tại Showroom table tennis của clb. Sau mỗi buổi tập Học viên gủi lại cho Thầy hướng dẫn mình một thẻ tập thay vì gủi tiền. Học viên đến tập cần báo trước 2 tiếng cho quản lý câu lạc bộ để được sắp xếp lịch tập đúng giờ, tránh việc bị trùng giờ tập. Hiện giờ clb chúng tôi có 5 thầy giáo và 2 cô giáo phụ trách việc giảng dạy, đủ để phục vụ đông đảo các ace đến tập luyện thường xuyên.
Thẻ Thành Viên: là thẻ đăng ký tháng cho mỗi thành viên chơi thường xuyện tại câu lạc bộ. CLB sẽ có những phần quà ý nghĩ cho các thành viên đăng ký đúng vào những con số đẹp^^ thành Viên thứ nhất sẽ được tặng một hộp bóng DHS. Thành viên thứ 10, 20 , 30 , 40sẽ được tặng một áo Butterffly trị giá 180k. Thành viên Thứ 50 sẽ được tặng một áo xiom trị giá 1200k. Thành viên thứ 100 sẽ được tặng một đôi giầy Asics trị giá 3000k. Chúc các thành viên đăng ký vào số may mắn ^^

Câu lạc bộ bóng bàn Duy Hưng rất hân hạnh được đón tiếp các thành viên tham gia. Chúng tôi sẽ luôn và cố gắng hoàn thiện hơn nữa để tạo ra một sân chơi lành mạnh, bổ ích và hiện đại nhất đến cho những người yêu bóng bàn.

Áp dụng nhiều cách quản lý khoa học tân tiến , chủ xới thân thiện , sân bãi và bàn ngon ,nhìn thấy mê ngay...
Chắc chắn sẽ ngày càng phát triển mạnh.Chúc mừng club Duy Hưng .

QND

Binh Nhất
Cho anh một suất với Hưng khỉ đột ơi.Hiiiii.Chúc CLB em ngày càng phát triển nói riêng và nâng tầm bóng bàn nói chung nhé.

shinichi_86

Trung Uý
Cho anh một suất với Hưng khỉ đột ơi.Hiiiii.Chúc CLB em ngày càng phát triển nói riêng và nâng tầm bóng bàn nói chung nhé.
Cảm ơn bác nhiều nhé :D hôm nào bác ra đây em mời bác qua thăm clb em một chuyến :X

Bình luận từ Facebook