Thông tin giải Đà Nẵng Open 2012

Hungtq

Administrator
Ý kiến này hay , tới nay mới có nhãn hàng TIÊN TỬU đang độc bá thị trường .
Kể ra mà có biểu tượng Bóng bàn bằng đá NON NƯỚC ... bán cho anh em làm kỷ niệm thì tuyệt

Đường dù xa, đi lại khó khăn nhưng em sẽ cố gắng mang bằng được mấy bình TIÊN TỬU vào Đà Nẵng
Để mang được mấy bình này cùng 1 số chai nhựa chứa chất lỏng cùng loại, em phải bỏ máy bay để đi tàu đấy anh Sơn ạ :D
Ai trúng đấu giá cứ việc mang rượu trong bình ra đãi anh em, uống hết em lại có cách cho nó đầy để Bia tiếp

Về những vật lưu niệm, dù thời gian gấp rút nhưng Hungtq nghĩ vẫn có thể làm những vật sau:
- Móc chìa khoá có gắn hình cái vợt và dòng chữ: ĐÀ NẴNG OPEN 2012. Cái này làm chừng 100 cái đảm bảo anh em mua ủng hộ hết ngay
- Áo thun bình thường nhưng cho in dòng chữ đó.

NghiaBum

Thượng Sỹ
BTC cho em hỏi thời gian và ngày bốc thăm cho giải là ngày mấy ạ?

Đội AESG sẽ có mặt tại Đà Nẵng trưa ngày 26/12, vậy chiều, tối ngày 26 và ngày 27/12 có được vào nhà thi đấu Tiên Sơn tập làm quen bàn không ạ?

Xin cảm ơn. Bia

cari3h

Moderator
Mấy hôm nay bận quá không vào dd, hôm nay lọ mọ mà thấy công tác chuẩn bị cho giải DN open diễn ra vui quá, đông quá, các đội tề tựu đông đủ nhưng CR vẫn thấy thiếu đội WAGS gồm vợ, người iu, chân dài, chân ngắn...của các cao thủ, danh thủ, hảo thủ 3 miền Bắc Trung Nam. Đề nghị BTC khẩn trương thành lập đội này để giao lưu bên lề, cổ động, tập flash mob để cổ động cho giải. :pXin chúc giải DN open 2012 thành công tốt đẹp.BiaBiaBia

Drhongson

Đại Tá
Mấy hôm nay bận quá không vào dd, hôm nay lọ mọ mà thấy công tác chuẩn bị cho giải DN open diễn ra vui quá, đông quá, các đội tề tựu đông đủ nhưng CR vẫn thấy thiếu đội WAGS gồm vợ, người iu, chân dài, chân ngắn...của các cao thủ, danh thủ, hảo thủ 3 miền Bắc Trung Nam. Đề nghị BTC khẩn trương thành lập đội này để giao lưu bên lề, cổ động, tập flash mob để cổ động cho giải. :pXin chúc giải DN open 2012 thành công tốt đẹp.BiaBiaBia

Ý của Cà hay đấy nhưng thế thì phải thành lập thêm cả đội HABS ( Husbands and Boyfriends) của các chiến tướng nữ tham gia giải nữa chứ. Chỉ có điều là chân đội này đã cong còn nhiều lông.

ngphe

Moderator
GỬI ANH NGHĨA
chăc chắn là được , vì theo kế hoạch đã ký với nhà thi đấu thì sáng ngày 26 sẽ tập kết các bàn bóng tại nhà thi đấu ,nếu vì thời tiết hoặc ...thì trể nhất cũng chiều 26 sẽ xong ngay ,thành ra tối 26 các đội cứ đến tập dượt .Báo để anh rõ
Nguyễn Phê

admin

Administrator
Staff member
Và mình nghĩ thêm được mặc chiếc áo kỷ niệm Đà Nẵng open 2012, các anh chị em bóng bàn nên hưởng ứng ủng hộ quỹ giải thống nhất 1 mệnh giá từ 50k-100k
Chẳng hạn đồng thuận 100k thì Total của 1 áo = Tiền áo + Tiền in + 100k

Ý tưởng của bác ducphubb rất hay và ý nghĩa, nếu anh chị em cùng ủng hộ ý kiến này thì BTC sẽ thực hiện. BTC sẽ chọn một mẫu áo thi đấu đẹp có vài mầu khác nhau và đủ các size để mọi người lựa chọn, tiến hành in ấn mất khoảng 2 ngày. Ngày 21/12 sẽ có áo để chuyển cho anh chị em ngoài ra BTC cũng sẽ bán trong thời gian diễn ra giải. Đây sẽ vừa là một kỷ niệm của Đà Nẵng Open, vừa có thể mặc để thi đấu tại giải và cũng là một việc làm ủng hộ cho ngân sách của giải hiện tại vẫn đang thiếu.

Mong anh chị em sớm cho ý kiến để BTC có thể bắt tay vào thực hiện ngay.
Anh em nào ủng hộ ý kiến cũng có thể đăng ký sơ bộ luôn trên Diễn đàn.

Xin chân thành cảm ơn bác sĩ Minh Đức, hẹn gặp bác tại Đà Nẵng Open 2012.
BiaBiaBia

admin

Administrator
Staff member
Xin nói rõ thêm là toàn bộ số tiền thu được từ việc bán áo sẽ góp vào kinh phí tổ chức giải Đà Nẵng Open 2012

Drhongson

Đại Tá
Mình nghĩ nên làm loại áo có cổ áo nhiều hơn loại cổ tròn .(vì đa số là nam giới ) .
Màu thì xanh , đỏ là ok.
Mình đăng ký đầu tiên , áo đỏ , size xxxl hoặc xxl nhé .

Drhongson

Đại Tá
Xin nói rõ thêm là toàn bộ số tiền thu được từ việc bán áo sẽ góp vào kinh phí tổ chức giải Đà Nẵng Open 2012

Spy không phải là người trong ban tổ chức Đà Nẵng Open nhưng có điều kiện tiếp xúc với các thành viên BTC. Hôm nay có ra Trảm phong quán nghe lỏm được câu chuyện là do trục trặc trong khâu tài trợ nên chung kết lại là kinh phí cho Đà nẵng Open hiện thiếu khoảng 100 củ ( 100 tr). Số tiền thiếu này hiện không biết sẽ lấy ở đâu ra. Nhân có vụ áo lưu niệm này thiết nghĩ toàn thể thành viên diễn đàn sẽ mua vừa làm lưu niệm của 1 giải đấu ý nghĩa vừa đóng góp thêm kinh phí cho giải được diễn ra tốt đẹp.

ducphubb

Thượng Sỹ

Ý tưởng của bác ducphubb rất hay và ý nghĩa, nếu anh chị em cùng ủng hộ ý kiến này thì BTC sẽ thực hiện. BTC sẽ chọn một mẫu áo thi đấu đẹp có vài mầu khác nhau và đủ các size để mọi người lựa chọn, tiến hành in ấn mất khoảng 2 ngày. Ngày 21/12 sẽ có áo để chuyển cho anh chị em ngoài ra BTC cũng sẽ bán trong thời gian diễn ra giải. Đây sẽ vừa là một kỷ niệm của Đà Nẵng Open, vừa có thể mặc để thi đấu tại giải và cũng là một việc làm ủng hộ cho ngân sách của giải hiện tại vẫn đang thiếu.

BiaBiaBia

Tiếp theo Drhongson và chubengoan, ducphubb đăng ký 2 áo: 1 áo size XL và 1 áo size M

Last edited:

Hungtq

Administrator

BiaBiaBia

Nếu vậy, đề nghị admin lập 1 thread riêng cho mọi người đăng ký, hạn đăng ký có thể đến 22 hoặc 23/12/2012.
Nên ghi cụ thể giá tiền của áo, số tài khoản để anh chị em nào nhiệt tình đăng ký xong thì chuyển khoản luôn.
Làm như vậy sẽ tránh được nguy cơ...SX dư áo

ducphubb

Thượng Sỹ
Anh chị em mình nhanh đăng ký áo thun loại thi đấu in dòng chữ kỷ niệm DIỄN ĐÀN BÓNG BÀN VIỆT NAM- ĐÀ NẴNG OPEN 2012 để Ban tổ chức biết nắm bắt số lượng kẻo chậm trễ nhé!

Drhongson

Đại Tá
Nếu vậy, đề nghị admin lập 1 thread riêng cho mọi người đăng ký, hạn đăng ký có thể đến 22 hoặc 23/12/2012.
Nên ghi cụ thể giá tiền của áo, số tài khoản để anh chị em nào nhiệt tình đăng ký xong thì chuyển khoản luôn.
Làm như vậy sẽ tránh được nguy cơ...SX dư áo

Nếu dư áo thì ta lại giao cho Metri mang đi rao bán , ép mua ... là xong sớm ngay thôi . kkk

admin

Administrator
Staff member
Thông báo

BTC xin mời đại diện các đội chiều mai 17h có mặt tại Cung thể thao Tuyên Sơn để dự lễ bốc thăm và họp kỹ thuật.
BTC đẩy giờ lên sớm hơn vì ngày mai ngoài bốc thăm còn các thủ tục nộp lệ phí, chốt danh sách chính thức, trả lời thắc mắc của các đội

Lưu ý: các đội có thể đến từ 14h để làm quen sân

Trân trọng

hungbongban

Moderator
Thông báo

BTC xin mời đại diện các đội chiều mai 17h có mặt tại Cung thể thao Tuyên Sơn để dự lễ bốc thăm và họp kỹ thuật.
BTC đẩy giờ lên sớm hơn vì ngày mai ngoài bốc thăm còn các thủ tục nộp lệ phí, chốt danh sách chính thức, trả lời thắc mắc của các đội

Trân trọng

Nếu đội TT Huế không có người tham gia bốc thăm nhờ BTC bốc thăm giúp. Cảm ơn !

Hungtq

Administrator
Thông báo

Trân trọng

Dũng chắc bận lắm nhỉ
Để anh đổi tên thớt cho bà con dễ nhìn thấy

Đây là danh sách các đội đã đăng ký tính đến thời điểm này
II. Hạng B
1. CLB Ứng Nhiên
2. Đội CF AN & J. 258
3. Đội Vitas B
4. Đội Thừa Thiên Huế
5. Đội Nhựa Tân Thạnh - HCM
6. Lương Sơn Bạc
7. Khai Phong Phủ
8. Liên quân Giang Đông - Vitas
9. Đội Thành Vinh ( Nghệ An)
10. Saigon Boys (USA)
11.Đội T&T Hà Nội

III. Hạng C
1. CLB Ứng Nhiên - ĐN
2. Đội CF AN & J. 258 - ĐN
3. Đội Vitas C - HN
4. Đội Thừa Thiên Huế
5. Đội Úc
6. Đội Nhà Quàn - HN
7. Đội Tam Kỳ ( Quảng Nam):
8. Học Viện Tài Chính
9. Đội Nguyễn Công Trứ Đà Lạt
- 10. Đội Vitas C2
- 11 Đội Công chức Hải Dương
- 12 Đội MN Hải Dương

IV. Hạng D
1. CLB Ứng Nhiên - ĐN
2. Đội CF AN & J. 258 - ĐN
3. Đội Vitas D1 - HN
4. Đội Vitas D2 - HN
5. Đội Thừa Thiên Huế
6. Đội Anh em 3 miền
7. Đội Tam Kỳ ( Quảng Nam):
8. Đội T&T Hà Nội
ADMIN cho hỏi sao danh sách các hạng B,C,D không có tên đội Vĩnh Trung ĐN vậy? Đội Vĩnh Trung cũng đã có đăng ký. Xin cảm ơn.

Bình luận từ Facebook