Thông tin điều lệ giải bóng bàn đồng đội hỗn hợp C&D CLBBB Hoàng Hoa Thám lần 1 2012

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
Ban tổ chức cập nhật tình hình để anh em ko xem được tiện theo dõi nha

Tình hình đến giờ phút này có 4 đội vào vòng trong gồm :
1) Đội 3 Miền gặp Biên Hùng Đồng Nai
2) Đội Bạch Đằng Gặp Nghĩa Thành 2

Chà kịch tính lắm đây ! Bà con sáng mai rảnh lại CLBB HOÀNG HOA THÁM xem ủng hộ 4 đôi đã vào vòng trong nhé!Ngày mai kết thuc giải mình sẽ pot một số hình ảnh của ngày thi đấu cho bà con D Đ xem nhé!
Thân!

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
KẾT QUẢ GIẢI VÔ ĐỊCH ĐỒNG ĐỘI NGHIỆP DƯ HỖN HỢP HẠNG C VÀ D
CLB BB HOÀNG HOA THÁM MỞ RỘNG LẦN 1 NĂM 2012​
Sau thời gian thi đấu từ 29-09-2012 đến 30-09-2012, với tinh thần và chiến thuật thi đấu đồng đội trong hai ngày qua đã để lại nhiều ấn tượng đẹp, những đường bóng đẹp, những pha đôi công làm nức lòng khán giả và những người hâm mộ quả bóng tròn. Xong, chúng tôi cũng rất tiếc trong sự lựa chọn cho thứ hạng chỉ có ba giải, dành cho những đội có năng lực thi đấu xuất sắc, có tình đoàn kết đồng đội cao và cộng thêm một chút may mắn trong cuộc chơi. Với kết quả như sau:

Giải Nhất : Đội Ba Miền.
Giải Nhì : Đội Bạch Đằng.
Giải Ba : Đội Nghĩa Thành AC2.

Do lần đầu tiên tổ chức nên trong công tác tổ chức còn nhiều thiếu sót, BTC chúng tôi rất mong nhận được sự đóng góp ý kiến và sự thông cảm của tất cả anh em. Trong thời gian qua, chúng tôi đã nhận được phản hồi từ anh em và chúng tôi sẽ tiếp tục ghi nhận và chỉnh sửa để giải lần sau được tổ chức tốt hơn. Được sự ủng hộ của anh em, chúng tôi sẽ cố gắng tổ chức nhiều giải phong trào hàng tháng tại CLB để anh em được giao lưu cọ xát nhiều hơn.

Trong thời gian qua BTC chúng tôi xin chân thành cảm ơn:
- CLBBB Hoàng Hoa Thám là đơn vị đăng cai tổ chức.
- Nhà tài trợ: Công ty Túi Xách Tuấn Khôi, Bố Duy ( Chuyên đặc sản thú rừng các loại).
- Và tất cả các anh chị em VĐV, khán giả,... đã hoạt động hết công suất để giải thành công tốt đẹp.
Một lần nữa xin chân thành gửi lời cảm ơn đến tất cả các anh em!
BTC CLBBB Hoàng Hoa Thám.

Last edited:

namcheodo

Thượng Sỹ
Ban tổ chức cập nhật tình hình để anh em ko xem được tiện theo dõi nha

Sau khi thoát chết trận gặp Nghĩa Thành AC 1 ở trận 5 khi Thịnh (cà rốt BD ) dẫn trước Vòng Bảo Bảo 2-1 và tỉ số séc 4 là 8-4 . Không còn gì để mất Bảo đã lội ngược dòng thắng 12-10 . Sang ván 5 Thịnh gác trước 6-4 nhưng do đánh nhiều quá không còn sức nên để thua lại 11-9 (trận này có cá thêm 1chai bóng đá nữa ) . Khi gặp đội Biên Hùng Bảo chấp Nam (2-0-2) ( Trình của Nam phải là C mới đúng thắng Hùng Loc 3-1 dễ dàng) bị dẫn trước 2-0 (ván 2 Bảo dẫn 4-0 vẫn thua ) . Sau khi hội ý với toàn đội Bảo thay đổi cách đánh và thắng lại 3-2 . Cảnh (Bình tên thường gọi ) chấp Năm cheodo 202 bị thât thủ 3-1 . Trận đôi Năm Thắng bất bại sau khi dẫn trước Lâm Trưởng 2-0 do nôn nóng nên thua lại 3-2 . Trận 4 Thắng chuộc lại lỗi lầm đã thắng Lâm 3-1
Kết quả ba miền thắng Biên Hùng 3-1 . Vào chung kết gặp đội Bạch Đằng do mệt mỏi quá sau 2 ngày thi đấu nên đội Bạch Đằng chịu buông súng với tỉ số 3-0 .Lại một lần nữa namcheodo có 3 lần vô địch liên tiếp ở CLB Hoàng Hoa Thám .Cám ơn Tiến lực sĩ nhé

Last edited:

herowood9999

Binh Nhì
Sau khi thoát chết trận gặp Nghĩa Thành AC 1 ở trận 5 khi Thịnh (cà rốt BD ) dẫn trước Vòng Bảo Bảo 2-1 và tỉ số séc 4 là 8-4 . Không còn gì để mất Bảo đã lội ngược dòng thắng 12-10 . Sang ván 5 Thịnh gác trước 6-4 nhưng do đánh nhiều quá không còn sức nên để thua lại 11-9 (trận này có cá thêm 1chai bóng đá nữa ) . Khi gặp đội Biên Hùng Bảo chấp Nam (2-0-2) ( Trình của Nam phải là C mới đúng thắng Hùng Loc 3-1 dễ dàng) bị dẫn trước 2-0 (ván 2 Bảo dẫn 4-0 vẫn thua ) . Sau khi hội ý với toàn đội Bảo thay đổi cách đánh và thắng lại 3-2 . Cảnh (Bình tên thường gọi ) chấp Năm cheodo 202 bị thât thủ 3-1 . Trận đôi Năm Thắng bất bại sau khi dẫn trước Lâm Trưởng 2-0 do nôn nóng nên thua lại 3-2 . Trận 4 Thắng chuộc lại lỗi lầm đã thắng Lâm 3-1
Kết quả ba miền thắng Biên Hùng 3-1 . Vào chung kết gặp đội Bạch Đằng do mệt mỏi quá sau 2 ngày thi đấu nên đội Bạch Đằng chịu buông súng với tỉ số 3-0 .Lại một lần nữa namcheodo có 3 lần vô địch liên tiếp ở CLB Hoàng Hoa Thám .Cám ơn Tiến lực sĩ nhé

Không hiểu tại sao 3 lần liên tiếp Anh năm chèo đò đều vô địch giải Hoàng Hoa Thám . Thật không hiểu nổi .

hoanganhauto

Thượng Sỹ
Lại một lần nữa CHú Năm vô địch. Chúc mừng Chú và đội 3 miền nhé.

Kinh nghiệm chèo đò của Chú Năm ở vùng Biển Hoàng Hoa Thám thật đáng nể, nhiều lần chao đảo nhưng vẫn băng băng về đích....hì.Chú Năm đang giữ kỷ lục số lần đạt giải nhiều nhất 3 lần liên tiếp vô địch trong các giải truyền thống do CLBBB Hoàng Hoa Thám tổ chức. Biết bao giờ kỷ lục này mới bị phá đây ta....hì

VanCongThang

Binh Nhì
Cho em xin lỗi anh Tiến nhé!!! Em về quê từ thứ ba!!! Lúc đầu em vào đội của anh Chánh !!!! Nhưng phải về nên nói với anh Chánh là em rút!!! Chắc anh Chánh không nói với anh!!! Em cũng không vào diễn đàn thường được( dưới quê không có mạng:( ) . Có gì anh Tiến thông cảm cho em nhé!!!

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
OK e! Chuẩn bị có giải gia đình bb như năm ngoái a tổ chức đó ! nhưng lần này có khác 1 chút xíu ,a sẽ pot điều lệ vào tuần tới,nhớ tham gia nhé!

longo

Trung Sỹ
anh năm chèo nhảy vô đội mạnh wá trời....lợi hại...đang đi giải nha trang không lên xem được...tiếc wá xá

Bình luận từ Facebook