Thông tin các đội tham gia giải ĐN PRE 2012

Dong Song Thu

Thượng Sỹ
Sang nay 16/9/2012 đội FC569 thi đấu với đội Ứng Nhiên và thua với tỷ số 3-4. Trog đó Đông đã đánh không đúnh phong độ nên đội đã thua trận chung kết chung toàn đội. Thành thật xin lỗi anh em trong đội.
Đội 569 vắng quá nhiều cầu thủ chủ chốt như Bin, Hiếu nên đội hình hơi khập khiểng. Sau trận đấi này đề nghị tất cả các anh em đến đúng giờ để bàn họp xếp đội hình cho hợp lý hơn.
Một lần nữa cáo lỗi và mong toàn đội quyét tâm.

Vòng 2 (lượt về):
CF569 - Ứng Nhiên : 3-4
Khoa tay trái - Nam : 3-1
Tú - Tuấn : 0-3
Khoa_Trí - Nam_Tú : 3-2
Hùng KA - Minh : 1-3
Huy huế - Chung : 0-3
Hùng KA_Đông - Tú_Định : 3-2
Đông - Định : 0-3

Thông báo : Tuần này theo lịch đội mình đánh với đội Đoàn Kết nhưng đội Đoàn Kết đã bỏ nên đội mình tuần này nghỉ không đánh. Kính báo.

bin_dn

Binh Nhì
Vòng 2 (lượt về):
CF569 - Ứng Nhiên : 3-4
Khoa tay trái - Nam : 3-1
Tú - Tuấn : 0-3
Khoa_Trí - Nam_Tú : 3-2
Hùng KA - Minh : 1-3
Huy huế - Chung : 0-3
Hùng KA_Đông - Tú_Định : 3-2
Đông - Định : 0-3

Chia buồn đến thất bại của đội nhà. Đội Ứng Nhiên có vẻ là đội khắc tinh của CF569 rồi....
:p:eek:

Thông báo: Mời tất cả anh em vào chủ nhật tuần này đúng vào lúc 8h45' có mặt tại clb QKV để thi đấu với clb Tesco_QKV. Đề nghị anh em đến đúng giờ để khởi động. Xin cảm ơn!

CLB NHNO&PTNT xin đăng ký bổ sung VĐV Trần Tài Bảo Hòa thay cho VĐV Lưu Việt Hùng VĐV Dương Dức Phước Thiện thay cho VĐV Lê Đình Việt ,Kinh Thông báo đến cho đội trưởng các đội để tiện theo dõi
Cảm ơn!

bin_dn

Binh Nhì
Thông báo: Mời tất cả anh em vào chủ nhật tuần này đúng vào lúc 8h45' có mặt tại clb QKV để thi đấu với clb Tesco_QKV. Đề nghị anh em đến đúng giờ để khởi động. Xin cảm ơn!

Cho mình đăng ký đánh với đội QK5-Tesko với nhé Khoa tay trái. Phải lấy lại điểm cho đội nhà thôi...:cool:

CLB Ngân Hàng Phương Đông Thông Tin ĐN Pre

CLB NH Phương Đông xin đổi VĐV Nguyễn Tùng Nam thế cho VĐV Phước Sang Xin thông báo cho các đội trưởng biết theo dõi

Dong Song Thu

Thượng Sỹ
Vào lúc 8'30 chủ nhật ngày 14/10/2012, đội FC569 gặp NHPĐ tại clb Phan Chu Trinh. Mong anh em đội CF569 đồng lòng quyết tâm đạt thành tích cao trong hai trận cuối và kết quả chung cuộc.

Bình luận từ Facebook