Thông báo tin buồn!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Được tin cụ Nguyễn Thị Trang- mẹ đẻ anh Cương gai từ trần ngày 10/12/2012. Lễ viếng từ 14h30 đến 16h ngày 12/12/2012 tại Nhà tang lễ BV Bạch Mai. Em xin chia buồn sâu sắc đến anh và gia đình. Mong linh hồn cụ siêu thoát nơi chín suối:((

hungiraqdn

Đại Uý
Xin chia buồn cùng Gia Quyến Anh Cương, mất đi Người Mẹ là một mất mát lớn nhất Đời người, tấm lòng bao dung độ lượng,tình thương yêu bao la của người Mẹ đã một Đời hết lòng vì những đứa Con Yêu, bao vất vả nhọc nhằn mà người Mẹ phải chịu đựng, trong đó đắng cay ngọt bùi đủ cả, có thể nói " Nước Biển mênh mông không đong đầy Tình Mẹ"
Thật hạnh phúc biết bao cho những người còn Mẹ bên Mình- Hãy chăm lo săn sóc cho Mẹ, đừng để cho Mẹ buồn, xin cám ơn..!

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
Được tin cụ nguyễn thị trang- mẹ đẻ anh cương gai từ trần ngày 10/12/2012. Lễ viếng từ 14h30 đến 16h ngày 12/12/2012 tại nhà tang lễ bv bạch mai. Em xin chia buồn sâu sắc đến anh và gia đình. Mong linh hồn cụ siêu thoát nơi chín suối:((

clbbb hoang hoa tham xin chia buon cung gia dinh a cƯƠng

thelanqb

Moderator
Được tin cụ Nguyễn Thị Trang- mẹ đẻ anh Cương gai từ trần ngày 10/12/2012. Lễ viếng từ 14h30 đến 16h ngày 12/12/2012 tại Nhà tang lễ BV Bạch Mai. Em xin chia buồn sâu sắc đến anh và gia đình. Mong linh hồn cụ siêu thoát nơi chín suối:((
Xin gửi lời chia buồn sâu sắc tới Bác Cương Gai và toàn thể tang quyến. Cầu mong hương hồn Cụ sớm siêu thoát về miền Cực lạc.

Bình luận từ Facebook