Thông báo tìm anh Bách- ndbachfuv

vanuc

Đại Tá
Theo thông tin thông tấn xã vỉa hè: anh Bách-ndbachfuv sư huynh của Timo Boll, sau một thời gian tu luyện bóng bàn ở trời Tây, mới từ Đức về Sài Đồng- Gia Lâm- Hà Nội- Việt Nam được một tuần
Vậy ai biết thông tin anh Bách-ndbachfuv có thể cho anh em biết thêm thông tin nhé! Thanks a lot!

BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia
Anh Bách-ndbachfuv ở đâu hôm nào lên XM giao lưu tý nhé!

BiaBiaBiaBiaBia

cari3h

Moderator
Theo thông tin thông tấn xã vỉa hè: anh Bách-ndbachfuv sư huynh của Timo Boll, sau một thời gian tu luyện bóng bàn ở trời Tây, mới từ Đức về Sài Đồng- Gia Lâm- Hà Nội- Việt Nam được một tuần
Vậy ai biết thông tin anh Bách-ndbachfuv có thể cho anh em biết thêm thông tin nhé! Thanks a lot!

BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

BiaBiaBiaBiaBia
Thông tin vỉa hè này nghe vẻ chính xác. Dưng mà bác Bách chưa muốn đi dáng nộp, ăn phở tái, phở chín nên còn ở trong cốc luyện lại kiếm pháp, tu luyện nội công cho thâm hiểm rồi mới tái xuất Giang hồ đấy bác ạ:p

myna

Binh Nhì

BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

BiaBiaBiaBiaBia

Bác Bách này là sư huynh của Timo Boll thì chắc đại siêu cao thủ bóng bàn đấy nhỉ?

vanuc

Đại Tá

Hình gia chủ đây................

Last edited:

phantom0011

Thượng Sỹ

Hình gia chủ đây................
Thường thì những người đi học ở nước ngoài không mấy khi về trong mùa thu trừ trường hợp đặc biệt. Bác có nhầm tin tức hay không chứ nếu ở country như trong hình thì chỉ có winter vacation thôi, hơn 3 tháng nữa nhé bạn. Ôi nhớ nhà, nhớ vợ nhớ con, nhớ bạn bóng bàn, bạn bia...

Không thấy bác nào ở Sài Đồng có ý kiến gì thông tin cho anh em được biết tý nhỉ?

Cái này bác phải về Sài Đồng tìm hiểu thôi, chứ em nói ra thì mất hay.
Vì mới về nên lịch "quan hệ" với anh em hơi dày, có khi bác Văn về đỡ cho thầy giáo Bách 1 tí. he he ...

vanuc

Đại Tá
Cái này bác phải về Sài Đồng tìm hiểu thôi, chứ em nói ra thì mất hay.
Vì mới về nên lịch "quan hệ" với anh em hơi dày, có khi bác Văn về đỡ cho thầy giáo Bách 1 tí. he he ...

Sao lại có nick lạ thế nhỉ, có phải là Đạt-joola hay Quantau ngày xưa hay sao ấy nhỉ?....................

Ruahoguom

Thiếu Uý
Bác muốn tìm nhanh thì phải cho ảnh thêm vài chữ wanted Mr lamtac bác à!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Just kidding!!!!BiaBiaBia

cari3h

Moderator
Bác bạch tiều phu này lặn sâu nhỉ? Không thấy sủi tăm? Làm Cr cứ chờ mãi, đợi uống bia trận 5-6-5 với bác nỳ mỏi cả cổ. Bác nào tìm dc thì túm luôn hộ em nhé. Xin Đa tạ

Bác bạch tiều phu này lặn sâu nhỉ? Không thấy sủi tăm? Làm Cr cứ chờ mãi, đợi uống bia trận 5-6-5 với bác nỳ mỏi cả cổ. Bác nào tìm dc thì túm luôn hộ em nhé. Xin Đa tạ

Chị Cà cứ yên tâm mà đợi, vì thầy giáo xa nhà lâu ngày nên gia đình, a e bạn bè, chiến hữu ... đều rất quan tâm và "thăm hỏi".
Còn ngay cả chuyện "bài vở" còn nợ nhiều, tính trả cho hết cũng đã vất lắm rồi. Chị có máu thì cũng phải chờ đợi thôi. hè hè ...

vanuc

Đại Tá
Chị Cà cứ yên tâm mà đợi, vì thầy giáo xa nhà lâu ngày nên gia đình, a e bạn bè, chiến hữu ... đều rất quan tâm và "thăm hỏi".
Còn ngay cả chuyện "bài vở" còn nợ nhiều, tính trả cho hết cũng đã vất lắm rồi. Chị có máu thì cũng phải chờ đợi thôi. hè hè ...

Đạt cho gửi lời tới anh Bách nhé: hỏi hộ xem hôm nào anh bách qua Xuân Mai chơi? Thanks

ndbachfuv

Binh Nhất
Hôm nay mới lọ mọ vào được Diễn đàn, hicccc. Xin chào toàn thể ACE, em báo cáo là em đã có mặt. Văn chiều nay về Xuân Mai nhé

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hôm nào hai thấy giáo tổ chức tẩn nhau ợ bia đi anh làm trọng tài cho còn nếu thiếu bia thì tẩn luôn 2 chú Bách +3, HR +2.

Vụ này hay đấy, bác Huy cho em tham gia trận chấp anh Bách 2 nhé. Kiếm của thầy giáo là ngon lắm đấy. Hehe.

Bình luận từ Facebook