Thông báo nhỏ

Bá Kiến

Thượng Sỹ
hihi mấy bác vui tính quá, cái điện thoại thì mất rồi, e chỉ muốn thông báo ae nào có qua chỗ này chơi thì để ý tý, chủ sới là người không đoàng hoàng cho lắm! ngoài ra clb T.Đ.D.A.H thì rất vô tư, mình rất cám ơn Dũng, tâm, a Đức đã tiếp đón cland, hy vọng sau lượt đấu mấy ae rảnh qua lại cland giao lưu bb và beer nhé!
PS: sới này ko có nhà WC đâu mà mấy bác đòi phá ....

có muốn tham giá nhiều đâu, nhưng mà đọc tin thấy bực mình quá.

son_canloc

Đại Tá
hihi mấy bác vui tính quá, cái điện thoại thì mất rồi, e chỉ muốn thông báo ae nào có qua chỗ này chơi thì để ý tý, chủ sới là người không đoàng hoàng cho lắm! ngoài ra clb T.Đ.D.A.H thì rất vô tư, mình rất cám ơn Dũng, tâm, a Đức đã tiếp đón cland, hy vọng sau lượt đấu mấy ae rảnh qua lại cland giao lưu bb và beer nhé!
PS: sới này ko có nhà WC đâu mà mấy bác đòi phá ....

Hihi , cái đt không đáng bao nhiêu nhưng sau mỗi chiều đi đánh bb về vào nhà tắm soi cái Thớt của mình trong Gương thấy nó NGU NGU thế nào ấy , mất ngoài đường người đc còn gọi điện để trả sim huống gì ở đây ... ! Bạn thử nhìn lại mình xem > từ khi mất đt > đi đánh bb mọi người nhìn bạn với ánh mắt và nụ cười như thế nào ???
Gặp tôi thì HM chỉ có ói ra thôi

xosothudo

Thượng Sỹ
May mà các Bác không để quên Phu Nhân ở bàn bóng nữa đấy,...........Bác Hùng tôi nghĩ không phải loại người như các Bác nghĩ đâu,chắc có sự nhầm lẫn nào thôi

Bình luận từ Facebook