Thông báo : lâm gai giao lưu tại hoà bình

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
A thắng nhiễu cũng có kém đâu :)) ma chỉ nhiễu sóng ở nơi cần nhiễu thôi chứ bác hạng ruồi này nhiễu lung tung quá ! tháo nào toàn ai cũng khen bia của bác hạng ruồi tươi ngon

Chú lo mà tu dưỡng đạo đức đi, đừng kiểu giở giọng côn đồ non giống laplaitrattu nhé :D

amateur_hb

Binh Nhì
Chú chiến nào vậy chú hùng .............[/QUOTE]

Chiến Xuân, người Hòa Bình nhưng sống ở HN hơn 10 năm rồi, đánh bóng bàn từ bé, bây giờ k biết ntn nhưng với trình độ gần 10 năm trước thì có thể bỏ Vinh 4 quả, hehe.. Có cần thêm thông tin gì nữa không Vinh? À quên, Vinh gọi Chiến là anh nhé!

vinhhnhb

Đại Uý
Chú chiến nào vậy chú hùng .............

Chiến Xuân, người Hòa Bình nhưng sống ở HN hơn 10 năm rồi, đánh bóng bàn từ bé, bây giờ k biết ntn nhưng với trình độ gần 10 năm trước thì có thể bỏ Vinh 4 quả, hehe.. Có cần thêm thông tin gì nữa không Vinh? À quên, Vinh gọi Chiến là anh nhé![/QUOTE]

Aaaa ! anh chiến đánh hay thế ạ... a đấy nhà ở đâu à chú ! cháu chưa gặp bao giờ

amateur_hb

Binh Nhì
Aaaa ! anh chiến đánh hay thế ạ... a đấy nhà ở đâu à chú ! cháu chưa gặp bao giờ

Chiến nhà ở Phương Lâm, HB. Vinh ở HN cứ hỏi mấy ae chơi BB từ những năm 2000-2005 về Chiến HB, làm việc tại VPP Hồng Hà, sẽ có thông tin ngay, ok!

vinhhnhb

Đại Uý
Chiến nhà ở Phương Lâm, HB. Vinh ở HN cứ hỏi mấy ae chơi BB từ những năm 2000-2005 về Chiến HB, làm việc tại VPP Hồng Hà, sẽ có thông tin ngay, ok!

vâng :) máy mà chú cảnh báo cháu trước ! k thì đi đâu gáy nhầm phải anh chiến này thì cháu toi ! kaka

hung_kq

Binh Nhì
Chào anh em BB ở TP Hòa Bình. Dạo này bận quá ko vào diễn đàn. Mình ở Hòa Bình từ bé, cũng chơi BB từ bé, trình độ bây giờ vẫn lìu tìu. Hiện tại đang ở Hà Đông. Anh em cho hỏi thăm dạo này anh Dương "điện", Lợi "Mã" còn chơi BB không.

vinhhnhb

Đại Uý
Chào anh em BB ở TP Hòa Bình. Dạo này bận quá ko vào diễn đàn. Mình ở Hòa Bình từ bé, cũng chơi BB từ bé, trình độ bây giờ vẫn lìu tìu. Hiện tại đang ở Hà Đông. Anh em cho hỏi thăm dạo này anh Dương "điện", Lợi "Mã" còn chơi BB không.
e

e chào a ! dạo này bác dương thi thoảng vẫn đánh bóng a ạ ! sức khỏe bác cũng hạn chế hơn rồi :)) bác vẫn đam mê vs trái bóng lắm... hẹn a giao lưu 1 ngày gần nhất ạ ! A lợi mã a bảo e không biết vì e mới đánh bóng ạ

hung_kq

Binh Nhì
e

e chào a ! dạo này bác dương thi thoảng vẫn đánh bóng a ạ ! sức khỏe bác cũng hạn chế hơn rồi :)) bác vẫn đam mê vs trái bóng lắm... hẹn a giao lưu 1 ngày gần nhất ạ ! A lợi mã a bảo e không biết vì e mới đánh bóng ạ

Cho mình gửi lời hỏi thăm anh em BB ở Hòa Bình nhé. Hẹn một ngày gần nhất được giao lưu để học hỏi.

thaythuydn

Đại Tá
thaythuydn : lần đầu tiên cháu thấy bác vào topic hòa bình commen... cháu không biết ở Đà Nẵng bác có biết Hòa Bình ở đâu không ạ:)) Cháu ngưỡng mộ bác từ lâu lắm rồi ! hihi
Cám ơn bạn.Miền Bắc mình chỉ biết Hà nội thôi ,chưa được biết đâu cả.Hòa bình mình chỉ biết qua tên đập thủy điện Hòa bình thôi.Một ngày nào đó mình ước mong sẻ leo lên các ngọn núi cao miền Bắc và bơi trên những con sông dài miền Nam.Mình rất ngưởng mộ Lâm gai và đang đánh gai.Có ace nào quay videoclip các trận đấu của Lâm gai và post lên mạng thì hay biết mấy.Xin cho biết hiện nay Lâm gai chơi COMBO gì?

Bình luận từ Facebook