Thông báo : lâm gai giao lưu tại hoà bình

trinhhung

Binh Nhì
Chiều nay mời các Ace đam mê bóng bàn 16 h đến tại CLB nhà văn hoá TP để giao lưu và xem những pha bóng hay nhé

Anh Hùng lên HB lúc nào vậy, sao im hơi lặng tiếng thế? Lâu rồi không gặp "bóng + bàn" với anh, ngày mai (t7-06/4) anh còn ở HB thì anh em mình làm trận nhé!

vinhhnhb

Đại Uý
Một bác trinhhung, một bác hungtrinh???? Bác nào mới hay tham gia ở HN nhi?

Bác nào có avatar là bác hùng chợ bến ạ :)) còn bác không có avatar là ở tp.hòa bình thôi ak :)) chú hangruoi cứ về HB thách đấu vs bác k có avatar ( chú hùng 9 ) ý ạ ...bác này đánh kém lắm ạ.... :))

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Bác nào có avatar là bác hùng chợ bến ạ :)) còn bác không có avatar là ở tp.hòa bình thôi ak :)) chú hangruoi cứ về HB thách đấu vs bác k có avatar ( chú hùng 9 ) ý ạ ...bác này đánh kém lắm ạ.... :))

Bác Trịnh Hùng nhìn thấy Hr thì run như cầy sấy, 3 roi là cái chắc... :D

vinhhnhb

Đại Uý
Tình hình là cháu bị ghét a lâm gai rồi ạ ... đánh cứ đểu đểu mà cứ vào ngọt như mía... nhìn anh ý đánh mà cổ tay như không xương... có lẽ cháu lại chuyển sang gai đạo mất thôi :)))))))))))) =)))~

Drhongson

Đại Tá
Tình hình là cháu bị ghét a lâm gai rồi ạ ... đánh cứ đểu đểu mà cứ vào ngọt như mía... nhìn anh ý đánh mà cổ tay như không xương... có lẽ cháu lại chuyển sang gai đạo mất thôi :)))))))))))) =)))~
Có bác nào biết số phone bác Lâm gai ko ạ ? có mấy người bạn Sài gòn hỏi xin số phone để giao lưu với bác ấy .

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hôm nào phải ra kiểm chứng mới biết được .

Bác lên HN oánh chym cú nhìn thấy em là chạy mất tăm, đến Kim Bôi cũng chẳng thấy xuất hiện. Đành phải lôi mấy côn đồ khu vực đó nện cho nát hàng rồi về vậy... :D

vinhhnhb

Đại Uý
Bác lên HN oánh chym cú nhìn thấy em là chạy mất tăm, đến Kim Bôi cũng chẳng thấy xuất hiện. Đành phải lôi mấy côn đồ khu vực đó nện cho nát hàng rồi về vậy... :D

chú hạng ruồi cứ chuẩn bị 10 thùng bia đê BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

vinhhnhb

Đại Uý
Bác đi đâu cũng gây nhiễu nhỉ? Bảo sao ở đâu nghe tên Hàng rươi đều muốn đập nát loa!

A thắng nhiễu cũng có kém đâu :)) ma chỉ nhiễu sóng ở nơi cần nhiễu thôi chứ bác hạng ruồi này nhiễu lung tung quá ! tháo nào toàn ai cũng khen bia của bác hạng ruồi tươi ngon

Bình luận từ Facebook