Thông báo: Giải bóng bàn Thị xã Sơn Tây mở rộng 26-4-2014

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Đề nghị anh Longst thông báo kết quả thi đấu đồng đội và đơn cho anh em biết với . vì xem ảnh ko biết hết . chú tuấn ngân hàng giải nhì à. Anh phùng giải ba . còn anh gì quên tên đánh tay trái nhất. Lâu quá rồi kohler lên sơn tây. U dưới nhất con anh phùng.

hongsontay

Trung Sỹ
Đề nghị anh Longst thông báo kết quả thi đấu đồng đội và đơn cho anh em biết với . vì xem ảnh ko biết hết . chú tuấn ngân hàng giải nhì à. Anh phùng giải ba . còn anh gì quên tên đánh tay trái nhất. Lâu quá rồi kohler lên sơn tây. U dưới nhất con anh phùng.
Chu khoi vo dich lua tuoi tren 46

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Nhớ rồi anh
Chu khoi vo dich lua tuoi tren 46
Anh nhớ rồi . anh khôi tay trái . bác phùng xuống phong độ quá. Tuấn đại đồng giải nhì cơ à lên tay gớm nhỉ. Chú hồng tăng cân quá. Đánh bán kết thua phương phùng à. Dạo này chắc ít tập luyện à

hongsontay

Trung Sỹ
Nhớ rồi anh

Anh nhớ rồi . anh khôi tay trái . bác phùng xuống phong độ quá. Tuấn đại đồng giải nhì cơ à lên tay gớm nhỉ. Chú hồng tăng cân quá. Đánh bán kết thua phương phùng à. Dạo này chắc ít tập luyện à
tran chung ket do anh,em choi o hang duoi 45 ma

Longst

Trung Uý
Quê ở Tích giang mà chưa bao giờ được xem các bác Sơn tây thi đấu! Haizzza
Bác đang chơi ở đâu vậy, thường thỉ Sơn Tây có giải vào khoảng mùng 8 tết hàng năm, 2 năm nay có thêm giải vào khoảng giữa năm rất vui và được tổ chức một cách chu đáo.
Còn nếu về giao lưu cuối tuần thì có khoảng 15 clb cho bác làm thịt, bác cứ alo em đưa đi chơi, thân chào người Sơn Tây.

Longst

Trung Uý
Kết quả đồng đội
1- Xứ Đoài
2- La Thành
3- Cuối Tuần + Trung Tâm
Kết quả đơn
1- Phương con ( Xứ Đoài)
2- Hồng ( Trung Tâm)
3- Thăng ( La Thành) + Phương A ( Xứ Đoài)
Xin thông báo muộn với A HUNGTRINHHB nhé, cảm ơn a đã quan tâm đến bb Sơn Tây.

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Cảm ơn chú Longst nhé. Mình biết đánh bb bắt đầu từ sơn tây đấy. Ngày xưa 2003 toàn đi nhặt bóng ở clb vườn hoa méo trong nhà anh giới thôi.

Bình luận từ Facebook