Thông báo các trẬn chẤt lƯỢng cao - chỐt hẠ

vanduyet1952

Binh Nhì
19h 30 Ngày 29/ 8 /2012 Chủ nhiệm CLB Bích Bích Đại Tửu lầu đã ra thông báo::(:confused:
Để nâng cao chất lượng các trận giao lưu.

Từ ngày 01 tháng 08 năm 2012 CLB KHU 7 Phường Nông Trang Thành phố Việt Trì tổ chức các trận " Chốt Hạ"
Các vận động viên tham gia " chốt hạ" Sẽ được ghi danh trong sổ nhật ký lưu danh.
Xin mời các cầu thủ CLB bạn cùng tham gia giao lưu.
:eek:
Nếu điều kiện cho phép các cầu thủ có thể đi tập huấn ngắn ngày để tham gia chốt hạ đạt kết quả cao.Bia

Last edited:

dantoon

Trung Sỹ
hinh nhu chau danh voi bac 1 tran roi thi phai
chau lam` o Cong an huyen Thanh Ba a.
hum nao chau xin phep xuong giao luu bac nhe

Không anh,em ở Gia Cẩm,trước em hay chơi ở trên Nghĩa Hưng,anh lên giao lưu bao giờ chưa:D

mình chỉ loanh quanh ở Nông Trang thui, nghe nói nghĩa Hưng, Đồng Tâm là clb lớn ở VT và có rất nhiều cao thủ, mình có 1 cô bạn gái trước có hay đánh ở Đòng Tâm nhưng giờ thì bạn ấy về bên Hà Tây rùi

CLB K7 Nông Trang cử VĐV khiêu chiến với Tuấn chốt đi. Chơi kiểu gì cũng yêu hết. Từ A đến Z càng khoái. Càng cao thủ càng thích. Các cụ cứ bàn bạc vs nhau đi rồi thông báo cho Tuấn chốt nhé. Lâu rồi không được đánh bóng nhất là những trận chốt kịch tính thấy ngứa tay và thèm Bia quá

OK ngay, nhưng hiện tại mình không ở VT, khi nào về sẽ cho bạn cái hẹn cụ thể, có thể là sang tuần sau. Thèm được cái cảm giác vào trận chốt hạ quá. hehe. ĐT của Tuấn chốt : 01255 868 345. Ui chà nhắc đến lại thấy thèm Bia quá đi mất

2 bác này cho cái lịch để ae đến xem cổ vũ và học hỏi kinh nghiệm vs nhé
Cái nhà bác này có vào xới luôn không để tôi tiện tay...thịt nốt luôn đây, thịt lẻ tẻ thêm mệt. hehethèm Bia
à, anh em trong CLB động viên bác Bích chén luôn đi nhé, cứ nhắn là Tuấn chốt bỏ 7 bóng, chơi gì cũng chiều hết. ;)

Cái nhà bác này có vào xới luôn không để tôi tiện tay...thịt nốt luôn đây, thịt lẻ tẻ thêm mệt. hehethèm Bia
à, anh em trong CLB động viên bác Bích chén luôn đi nhé, cứ nhắn là Tuấn chốt bỏ 7 bóng, chơi gì cũng chiều hết. ;)

k dám đâu, chỉ đến cổ vũ và xem các đường bóng hay của 2 bác thui

Bình luận từ Facebook