Thời trang thi đấu trong bóng bàn nên có không ?

Thuhang74

Trung Sỹ
Em không biết các bác khi thi đấu thế nào ? chứ em hồi còn là SV có lúc không có tiền ăn sáng nhưng lúc nào cũng phải sắm cho mình mỗi hãng một cái áo và màu sắc thì phải đỏ thì khi thi đấu mới cảm thấy tự tin ( Em còn mặc cả đi chơi tối với bạn gái nữa). Nhất là khi nhìn thấy đội nào mặc đồng phục đẹp là cỗ vũ nhiệt tình
Giờ đi làm rồi, có điều kiện hơn lại càng đam mê trang phục thi đấu. Mà em thấy chị em thay đổi mốt thường xuyên, trong khi anh em thì vẫn áo sơ mi, quần âu . Vậy chỉ có trang phục thể thao là đa dạng, nhất là trong bóng bàn, em thấy năm nào cũng hàng chục mẫu hoa cả mắt
Bác nào cũng ham mê như em thì thanks em một cái.:):):)

HungGL

Đại Tá
đương nhiên là nên oki rồi....trang phục đẹp là mình tự tôn trọng bản thân mình cũng như mọi người xung quanh mà...hơn nữa nó cũng giúp mình tự tin hơn phần nào...

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Đánh thì thua là chính nhưng cậu LLTT ăn mặc lúc nào cũng như vận động viên chuyên nghiệp. Anh em bóng bàn lấy tấm gương đó nhé!

boizach_cp

Trung Sỹ
ùh mình mồ hôi ra nhiều,lên mặc áo 1 lúc là ướt hết cảm giác nặng người,nên toàn thoát y đánh bóng ko a kekekekekekekekek

hô2 e cũng jốg hệt a, ra nhiều mồ hôi wa' nên đánh 1 lúc là ướt hết ng,có hôm ướt hết cả quần luôn...cởi trần oáh cho thoải mái a nhể..hôm nào có khách lạ thì ta lại mặc áo cho lịch sự...a ở Hp nhỉ, khi nào có time ra Cẩm Phả - Quảng ninh jao lưu với e nhá..e có ông a tên Duy, cũng ở hp hiện đang làm việc tại Hạ Long - Quảng ninh, trc cũng vô địch jải đôi ở hp thì fải..k biết a có biết k hì2

zhang là vis

Đại Uý
Em không biết các bác khi thi đấu thế nào ? chứ em hồi còn là SV có lúc không có tiền ăn sáng nhưng lúc nào cũng phải sắm cho mình mỗi hãng một cái áo và màu sắc thì phải đỏ thì khi thi đấu mới cảm thấy tự tin ( Em còn mặc cả đi chơi tối với bạn gái nữa). Nhất là khi nhìn thấy đội nào mặc đồng phục đẹp là cỗ vũ nhiệt tình
Giờ đi làm rồi, có điều kiện hơn lại càng đam mê trang phục thi đấu. Mà em thấy chị em thay đổi mốt thường xuyên, trong khi anh em thì vẫn áo sơ mi, quần âu . Vậy chỉ có trang phục thể thao là đa dạng, nhất là trong bóng bàn, em thấy năm nào cũng hàng chục mẫu hoa cả mắt

em cảm thấy rất giống bác lúc bác đang là sinh viên.em cũng đang là sinh viên mà.sáng có thể nhịn đói.nhưng phụ kiện bóng bàn thì vẫn cố gắng mua.đánh kém nhưng hình thức phải ok để may ra được giải phong cách hoặc cũng phải cho đối thủ nể sợ lúc đầu.hehe

photino_D3B

Trung Sỹ
Đánh thì thua là chính nhưng cậu LLTT ăn mặc lúc nào cũng như vận động viên chuyên nghiệp. Anh em bóng bàn lấy tấm gương đó nhé!
Cái này bác HR phải học theo anh Ủn chứ cứ như bác em thấy cả bộ lúc nào cũng thiếu 1 cái gì đó!! :)) :))

wanghaocangtrai

Trung Sỹ
Mình toàn thua ngược sét sau cùng vì mồ hôi bắn vào mặt vợt lúc nào không hay. Có 'chiên gia' nào tư vấn cho mình loại trang phục thi đấu 'tự xử' được mồ hôi không? Cám ơn trước

tuannn

Đại Uý
E đánh thì hay thua nhưng trang phục có khi cũng các kiểu. hehe. Theo E thì nên có trang phục trước tiên là tôn trọng bản thân mình, tạo cho mình có sự tự tin và cái quan trọng nữa là để chơi cho nó có tinh thần bb. Đi đg thấy E nào xinh mà mặc trang phục bb thì cũng cố mà theo xem em ấy chơi ở đâu sau đó lân la tới mà giao lưu chứ các bác nhỉ. Đấy cũng là ưu điểm để tìm đc những người thích chơi bb như mình mà.

E thấy có ý kiến này vừa hay và hợp lý nhất nè,tính kinh tế lại cao nưa..nói chung là đủ mọi yếu tố:
- tốt nhất là a cứ đi đánh giải nhiều là sẽ có được rất là nhiều mẫu áo mới,lại không phải chi hầu bao..
trên đó là ý kiến của e mọi người tha hồ ném gạch

vanuc

Đại Tá
em toàn cởi trần đánh cho mát,vì quen rồi,đi giao lưu mới mặc áo thôi hêhhehhehehehe

Mình đánh bóng không bao giờ cởi trần, lúc nào cũng mặc áo, kể cả áo không đẹp; lúc nào đi chơi bóng mùa đông lạnh thì cứ mỗi trận là phải thay một áo, nên mỗi lần đi chơi chỉ dám đánh không quá năm trận vì sợ hết áo mặc, mang dự phòng có năm cái thôi...............

Pingpongshopvn

Binh Nhì
Trang phục đóng vai trò rất quan trọng , khjông chỉ giúp ng chơi tự tin vì mặc đc một bộ quần áo đẹp, thoáng mát mà còn làm cho đối thủ thêm phân tâm vì mầu sắc và họa tiết trên áo.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Em đọc bài này sớm có khi qua e ko đánh cho bác nát hàng đâu. Trong môn thể thao mình chơi, việc đưa hình ảnh môn chơi lên trước kỹ thuật đó là trang phục, trang phục có đẹp mới ra phong cách, cộng kĩ thuật chuẩn nữa nó ra thẩm mỹ. Nên chơi có thua cũng phải giat cái giải phong cách cho đẹp.

AE mỗi người 1 sở thick và mầu mè, như vậy ra sân nhìn toàn cảnh đẹp mắt, người nọ ngắm người kia chẳng phải đi chơi thấy cái đẹp có hơn.

vanuc

Đại Tá
E thấy có ý kiến này vừa hay và hợp lý nhất nè,tính kinh tế lại cao nưa..nói chung là đủ mọi yếu tố:
- tốt nhất là a cứ đi đánh giải nhiều là sẽ có được rất là nhiều mẫu áo mới,lại không phải chi hầu bao..
trên đó là ý kiến của e mọi người tha hồ ném gạch

Đánh giải cho cơ quan đoàn thể thì được tài trợ áo, nhưng mà áo chất lượng kém, lại in tên cơ quan to tướng lên áo như sợ người khác không nhìn thấy...... mặc thi đấu cho ngành thì được chứ mặc đi chơi, tập luyện thì ngại lắm..................

Bình luận từ Facebook