Thiên đường của những giấc mơ : Cốt vợt Handmade

Red Arc

Đại Tá
vân gỗ đẹp qá, đây là tác phẩm do Anh @KTT làm hả @Red Arc ? kô biết nhờ ảnh làm dùm 1 cốt giống vậy đc kô Anh @KTT !
P/S: cốt trên Sơn đã dán mút vào đánh thử chưa ? cảm nhận thế nào ?
Dạ em chỉ ngắm chứ chưa test anh, mà hình như dạo này anh KTT bận nên lâu rồi không thấy anh ấy làm thêm SP nào nữa anh.

tienbinhdinh

Trung Sỹ
sau bao ngày mày mò suy ngẫm , đục đẽo đến mức " đêm quên ăn, ngày không ngủ"... Em mạo mụi góp vui trên diễn đàn tác phẩm handmade blade Bình Định.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mình hỏi bạn cán vợt này có cầm vừa tay không ạ. Vì mình vừa nhận một mẫu từ Ross nhưng nhìn thấy hơi rộng mình tính giảm thêm 2mm? Cảm ơn bạn nhiều
giống hệt cây của em, chỉ khác chất liệu gỗ thôi ạ

Cán PISTON, mặt vợt Over size 3. Cán cầm vừa tay, mặt vợt to phần cuối bác ạ. Dán ok, bác cứ chơi sẽ thích

Nhưng thích hơn nếu không chơi để trong tủ ạ :p

Em Ross của em biếu bác Hùng Ca làm mẫu rồi, em chơi cốt hàng mass thôi, thay đổi liên tục, nên chả có time và money để tailor nữa :(

tienbinhdinh

Trung Sỹ
giống hệt cây của em, chỉ khác chất liệu gỗ thôi ạ

Cán PISTON, mặt vợt Over size 3. Cán cầm vừa tay, mặt vợt to phần cuối bác ạ. Dán ok, bác cứ chơi sẽ thích

Nhưng thích hơn nếu không chơi để trong tủ ạ :p

Em Ross của em biếu bác Hùng Ca làm mẫu rồi, em chơi cốt hàng mass thôi, thay đổi liên tục, nên chả có time và money để tailor nữa :(
Anh Trạng ơi Cốt Vợt Ross về Vn có phải đóng thuế GTGT không. Hải Quan Đà nẵng thông báo mình phải đong 10% thuế GTGT? như vậy có đúng không? cảm ơn anh Trạng

Bình luận từ Facebook