Thiên đường của những giấc mơ : Cốt vợt Handmade

hungtv2002

Đại Tá
Cái cán bằng tre đã là kinh ngạc roài, đằng ni cái bản vợt cũng bằng tre thì quả thật là khó tả bác ah.

Thấy @Red Arc kỳ công đặt tận Hoa Kỳ một em bằng Tre. Đi nửa vòng trái đất rước về một cô nàng mà ở Việt Nam lại đi ...đầy đường. Đúng là bụt nhà không thiêng mà. Tre Việt chào anh em xa gần đây.
Cái

• Like
Reactions: KTT

o3ma

Đại Tá
Nhưng mặt thì có phần hốc hác hơn Tre Mỹ bác ợ, chắc do thổ nhưỡng kg bằng bên ấy....
Tre Mỹ được chăm bằng bơ, sữa nên nó mập mạp là đúng rồi. Tre Việt thì cứ rau muống nên không tránh khỏi hốc hác. Hốc hác nhưng lại rắn rỏi, dẻo dai, không thừa cân thì quá ok rồi.

o3ma

Đại Tá
Chương trình sắp tới là nghiên cứu chế tác các loại chân ngắn chân dài các kiểu cho sinh động
Hôm nay em không cưỡng lại được cơn buồn ngủ rồi bác ơi. Nãy giờ mắt nhắm, mắt mở cố chiêm ngưỡng mấy em của bác. Mấy "con cóc" vì thế mà cũng chẳng thể nhảy ra được. Nợ bác đến mai, giờ e phải nhắm mắt lại và MƠ đã...

hungtv2002

Đại Tá
Ngủ đê....
Hôm nay em không cưỡng lại được cơn buồn ngủ rồi bác ơi. Nãy giờ mắt nhắm, mắt mở cố chiêm ngưỡng mấy em của bác. Mấy "con cóc" vì thế mà cũng chẳng thể nhảy ra được. Nợ bác đến mai, giờ e phải nhắm mắt lại và MƠ đã...
.. già roài còn hay thức khuya.... chốn nghĩa vụ hả bác....

Bình luận từ Facebook