Thảo luận về nước uống khi chơi bóng bàn

Heo con

Đại Tá
em chơi loại màu trắng bt ấy, 1 lít em tu 1 lần thôi há há, uống xong khỏe ác, mồ hôi đầm đìa mà về nó khỏe như trâu. EM chơi 3 tiếng ( 1 tiếng với máy và 2 tiếng đánh séc) giờ vẫn bt lun @Trắng Đen , sao dạo này trốn đâu ko thấy online face nữa vậy a

lion

Đại Tá
Đâu đó có bác sưu tầm được bài viết em cho là rất đúng khoa học, tuy nhiên
không phải lúc nào cũng thực hiện được như vậy.

Với em thì em hay dùng Revive hay đại loại là nước uống thể thao, trước khi
tập làm một ngụm to, nghỉ hết hiệp làm ngụm nhỏ, sau trận đấu làm ngụm to
và nghỉ ngơi chút, hồi sức lại làm ngụm to và chiến tiếp.

Vậy mà đến nhiều sới em thấy có bác mang C sủi đi, đặc biết không ít nơi có
phong trào vừa đánh vừa uống bia hết sức phản cảm và phản khoa học.

lamtq

Đại Tá
Dùng động từ hình tượng quá. :p
e ra HN nếu chỗ nào ko có bia hơi Vại, trời lạnh uống bia chai ngậm cả miệng vào thì ko gọi bú thì gọi j hả bác Ma:p.
Nhớ hồi mới biết uống đám bạn rủ đi nhậu cũng toàn gọi thếo_O. Bú bia- nge là thấy sướng:rolleyes:

gachip

Đại Uý
Haizzz, các bác cứ thao luận làm gì, trc 1 ngày tập 4 tiếng e diệt hết đc 8 lon nước ngọt các loại mà có sao đâu, mỗi tội về chán cơm thôi

lê trung hiếu

Binh Nhất
bác mua mấy gói ozerol ngoài hiệu thuốc, loại gói to ấy, 1 gói/ 1lit nước, ngon bổ rẻ... uống xong cảm giác mệt đỡ nhiều!
đấy là chất. Còn lượng, bác bổ xung tương đương lượng nước mất đi. ( trước khi chơi mình cân, hao đi bao nhiêu thì uống bấy nhiêu ). Nhớ uống từ từ, ngụm nhỏ.

Trắng Đen

Thượng Tá
em chơi loại màu trắng bt ấy, 1 lít em tu 1 lần thôi há há, uống xong khỏe ác, mồ hôi đầm đìa mà về nó khỏe như trâu. EM chơi 3 tiếng ( 1 tiếng với máy và 2 tiếng đánh séc) giờ vẫn bt lun @Trắng Đen , sao dạo này trốn đâu ko thấy online face nữa vậy a
:) Trước trong đợt tập trung học, tay chả mần gì nên lên đấy mà xem hình, chát chit, chém gió.
Hết đợt giờ lại về tay phải ký kóp suốt, rảnh là phải dành cho các em nhân viên nữ, thời gian đâu mà chọt nữa em ơi!

Dạo này ko thấy em xuất bản cờ líp nữa nhỉ!

Heo con

Đại Tá
:) Trước trong đợt tập trung học, tay chả mần gì nên lên đấy mà xem hình, chát chit, chém gió.
Hết đợt giờ lại về tay phải ký kóp suốt, rảnh là phải dành cho các em nhân viên nữ, thời gian đâu mà chọt nữa em ơi!

Dạo này ko thấy em xuất bản cờ líp nữa nhỉ!
ráng chọt đi rồi biết kết quả kakaak

o3ma

Đại Tá
dạo này bận quá hii. Để mai tập rùi post lên thử nha. 4rum mình dạo nì buồn nhẩy, để em khuấy lên cho sôi động nhá @o3ma
Làm 1 clip up lên cho ae thị phạm trước là xem trình chú lên nhiều chưa, sau là chém tí cho vui.

Bình luận từ Facebook