Thảo luận - Điểm yếu của bạn là gì ???

Hạng D cũng đòi hỏi ít nhất tầm 2 ,3 năm chuyên cần luyện tập tiến bộ cực nhanh thì mới có thể hy vọng tí ti phần nào chống chọi , nhưng nói chung 99% là chưa ăn thua gì .
Quả thật muốn có thành tích trung bình kha khá ở hạng D cũng cần phải có khoảng 6,7 năm công lực tu vi mới tàm tạm . hì

6 , 7 năm ? em nghĩ không đơn giản vậy đâu bác , điều này còn phải phụ thuộc vào người tập bóng có niềm đam mê chịu tìm tòi học hỏi , chịu va chạm và đặc biệt là có tư duy không nữa , có những người tập 2 năm là có thể đánh D nhưng có những người dù có đánh đến 20 năm thì cũng đến vậy mà thôi

hermesqn

Trung Uý
Điểm yếu của em là đỡ giao bóng cực kì kém và ko nhìn ra được xoáy khi đối thủ giao bóng wa' lắc léo :((

son_canloc

Đại Tá
Hạng D cũng đòi hỏi ít nhất tầm 2 ,3 năm chuyên cần luyện tập tiến bộ cực nhanh thì mới có thể hy vọng tí ti phần nào chống chọi , nhưng nói chung 99% là chưa ăn thua gì .
Quả thật muốn có thành tích trung bình kha khá ở hạng D cũng cần phải có khoảng 6,7 năm công lực tu vi mới tàm tạm . hì

Để đạt đến một trình độ nào đó thì cần phải có 100% yếu tố trong đó 99% nổ lực phấn đấu + học hỏi + khổ luyện = ( cày sâu cuốc bẩm ) ... , còn 1% là năng khiếu ( tố chất thể thao ) , nếu có tố chất thì chúng ta sẽ có đấu pháp ,chiến thuật hợp lý trong TẬP LUYỆN cũng như THI ĐẤU . Trong bb Bia tôi cũng từng an ủi rất nhiều người => các bạn có rất nhiều thứ , có đến 99% lợi thế của một người chơi bb , còn tôi tôi không có nhiều 99 % như các bạn , tôi chỉ có 1% mà các bạn thiếu và tôi xin phép uống Bia của các bạn . Hehe

Bình luận từ Facebook