Hà Nội Thanh lý viscaria series M

anhthinh098

Thượng Tá
Ôi một thời, con này chơi khác gì VIS đồng đâu cơ chứ. Nguồn gốc của nó thì được hãng But xác nhận tử tế. Con này bác nên hỏi lại a Sơn @Trạng .... CÁ ra vấn đề về nguồn gốc của nó. Một thời đã qua a @lamtq nhỉ, giờ phang Long 5 chơi lại vis ko chơi đc nữa. Hic

victor.ngobn

Đại Tá
But chưa bao giờ chuyển giao công nghệ cho nước thứ 2 chứ đừng nói là nc thứ 3 như thớt nói. Ví dụ như sar hay vis. But vẫn sxuat tại Nhật bthuong, nhưng là để xuất cho những thị trg có nhu cầu đặt hàng,nên tại Nhật bây giờ ko mua đc vì ko có. Cứ alo take hỏi sẽ rõ liền ợ.

BAC SUP

Đại Tá
Mình có cây seri M đây cậu lấy mình để cho 2,5 thôi
Ảnh em nó đây

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em không chơi VIS lâu rồi, nhưng trước có sở hữu tổng cộng chỉ có 6 em thôi, thành ra nhiều cây trên này, em không biết của em hay không, vì hiện chỉ chắc chắn có cây K trong tay anh @firi06 là chắc chắn, còn các cây khác lưu lạc khắp nơi, em cũng không biết nữa

firi06

Đại Uý
Em không chơi VIS lâu rồi, nhưng trước có sở hữu tổng cộng chỉ có 6 em thôi, thành ra nhiều cây trên này, em không biết của em hay không, vì hiện chỉ chắc chắn có cây K trong tay anh @firi06 là chắc chắn, còn các cây khác lưu lạc khắp nơi, em cũng không biết nữa
Hi. Chú lăng nhăng nhiều với các em chân dài, làm sao mà nhớ mặt mấy em chân ngắn.

lamtq

Đại Tá
Nó đó cu
Seri đây

Last edited:

Bình luận từ Facebook