Thanh lý toàn tập trước khi xuất ngoại

Mission752

Binh Nhất
Chắc bác chủ bận đi đánh án chứ không phải chủ định cho anh em leo cây đâu. Kể ra topic này về độ hot hơn cả buổi giới thiệu IP5 các bác nhỉ :D

hatuanvinh

Binh Nhất
Hy vọng không phải là cái cột mỡ để quá nhiều anh em leo lên leo xuống, mình không có nhu cầu còn thấy máu nữa là :rolleyes:

subasa

Đại Uý
hix bác này buôn bán kiểu show hàng hay sao ý,cho ae cái số điện thoại và địa chỉ đến xem rồi mua có phải nhanh gọn không nào:D

avx8386

Moderator
Về chất lượng, các bác khỏi phải suy nghĩ nhé, mới tinh còn, mới gần tinh cũng còn, Ưu tiên Bác nào xúc 2 miếng một nhé, mà bác nào xúc tất thì e cũng chiều luôn với giá hợp lý. Trước 8h30 tối e sẽ có hình cho các Bác. ưu tiên các Bác đã nhắn tin trong hòm thư và bạn Dungvima. Số lượng có hạn, vì e ko phải dân đi buôn nên các bác thông cảm nếu ko đáp ứng được hết các Bác. Cụ thể như sau:

Ten 05fx: mới tinh vuông đét với số lượng: 03 miếng. (màu về tối em xem, chụp rồi báo lại, hình như có 2 miếng màu đỏ)
Ten 05fx còn 96%: dán vừa TMB ZLC: màu đen: 01 miếng :
Ten 64 đỏ mới tinh : 01 miếng.
Ten 64 đỏ 96%: 01 miếng
Ten 64 đen 96%: 01 miếng.
Palio evra 425. mới tinh, 01 miếng.
2 cái cốt : TMB ZLC , tối em sẽ suy nghĩ xem có nên bán không, amultat còn quá mới: sẽ bán với giá cực ngon: 2,8tr
* ưu tiên bằng money luôn cho bạn nào mua 2 món chở lên

cho em xin giá để xúc em Palio evra 425. mới tinh, 01 miếng. (đạt cọc ngay sau khi biết giá cấm ai tranh mất của em, màu gì)

giatmatbong

Binh Nhì
ban gì ơi! Mình đặt mấy cục gạch rồi đấy nhé. Cho mình một bộ tenergy gồm hai mặt đen và đỏ nhé! mình ở Hà Nội nên có thể qua lấy được. hi vọng là mình vẫn mua được một trong những mặt bướm ngon! có thể nhắn tin hoặc gọi cho mình vào số 0985621996

khong bit la bac co con hang de ban ko...neu ko thi cung nen dinh chinh voi anh em chut cho anh em con tim hang` khac....em chuan bi nguyen tien de xuc tat ca 1 the ma bac de em doi lau qua....

Bình luận từ Facebook