Thanh lý toàn tập trước khi xuất ngoại

dung.vima

Moderator
Em nói trước là sẽ ưu tiên Bác nào mua 2 thứ đấy. vì có mỗi cái mút vài trăm K mà chuyển thành 7,8 lần thì e ko có thời gian. Chắc chắn e sẽ làm các Bác hài lòng, vì e bị lỗ nặng khi thảm sát vụ này.

Bạn yên tâm, bạn cứ chuyển cùng lúc 2 miếng của anh Hưng meoluoitmb và của mình về chỗ mình đi, mình sẽ gửi cho anh ấy giúp bạn luôn. Không vấn đề

Ông bạn 8x ơi, tôi và dungvima là 2 người đầu tiên xông topic đấy nhé, ưu tiên phải theo thứ tự đấy, chỉ sợ tối nhìn ảnh của em nó lại te tua hết rồi thôi. hi, đùa chút thôi, nhớ nhé.

Bác với em mỗi người làm 1 miếng mua chung đi. Được giảm giá. Em nhận hàng rồi chuyển cả cho bác luôn !

mokich8x

Banned
Có Bác nào biết địa chỉ ủng hộ các em nghèo chơi bóng bàn không nhỉ, để e gửi 3 lọ keo này, như thế ý nghĩa hơn.
Các Bác sẽ có hình trong hòm thư trước 20h30 tối nay. E đi ăn cơm đây. Xin lỗi chưa để lại số điện thoại, vì chưa có hình mà lại để số đt thì ko còn tâm trí mà làm việc

meoluoitmb

Đại Tá
Bạn yên tâm, bạn cứ chuyển cùng lúc 2 miếng của anh Hưng meoluoitmb và của mình về chỗ mình đi, mình sẽ gửi cho anh ấy giúp bạn luôn. Không vấn đề

Bác với em mỗi người làm 1 miếng mua chung đi. Được giảm giá. Em nhận hàng rồi chuyển cả cho bác luôn !

Nhất trí luôn, anh em mình song kiếm hợp bích, anh em mình xông topic mà ko để cho anh em mình hai miếng ngon đấy thì chỉ có ế thôi.... hi hi, chủ thớt nghe rõ nhé. 2 ae tôi xúc 2 miếng.tối gửi ảnh vào hòm thư cho 2 ae tôi nhé. Vậy là có 1tr thôi đấy nhé.

BeNa

Binh Nhất
vậy cho em 1 chân với, em lụm 05fx

Nhất trí luôn, anh em mình song kiếm hợp bích, anh em mình xông topic mà ko để cho anh em mình hai miếng ngon đấy thì chỉ có ế thôi.... hi hi, chủ thớt nghe rõ nhé. 2 ae tôi xúc 2 miếng.tối gửi ảnh vào hòm thư cho 2 ae tôi nhé. Vậy là có 1tr thôi đấy nhé.

myna

Binh Nhì
Mình đặt gạch em Ten 64 100% màu đỏ nhé.................. và quăng gạch chờ giá em Palio evra 425 mới tinh. Điện thoại 0982582289, mà địa chỉ của bác ở đâu nhỉ? để tôi qua lấy................

Không thấy bác có ý kiến gì nhỉ?

guest

Trung Sỹ
Tình hình là em được đi học nghiệp vụ 6 tháng bên Nhật, sau một đêm suy nghĩ, e quyết định thanh lý toàn bộ vũ khí, súng ống đạn dược mà e đã có và tích lũy.
Gồm có, TMB ZLC, Almutat còn >95%.
Ten 05fx, Ten 64, 64Fx. Mỗi loại còn 2 cái thì phải (có 1 mặt Ten 05 duy nhất thì hôm qua e bán rồi). Tất cả đều mới toanh mua của Hùng Hà. Giá sẽ rất hợp lý.
Tối nay sẽ có hình cho các Bác, Bác nào nhanh chân sẽ hạnh phúc. chiều đi mua máy ảnh để tối hầu các Bác.
Nếu bạn ở HN thì tôi xin đặt gạch cái cốt ZLC,( đợi hình của bạn )thank

giatmatbong

Binh Nhì
cho mình đặt cục gạch cho miếng evra 425 nhe! Mình ở chợ Bưởi, có thể lấy trực hàng trực tiếp chỗ bạn. Tìm lại miếng mút yêu thích đã từng sử dụng.

SONCAD

Thượng Sỹ
Nếu Ok cho mình đặt cây Amutart+Ten05fx đen 96%+Ten05fx đỏ mới tinh!
Mình ở TP HCM nhưng sẽ nhờ anh Hang Ruoi đến nhận hàng giúp để bạn đỡ tốn công ship hàng nhé!

bongbanST

Trung Uý
Về chất lượng, các bác khỏi phải suy nghĩ nhé, mới tinh còn, mới gần tinh cũng còn, Ưu tiên Bác nào xúc 2 miếng một nhé, mà bác nào xúc tất thì e cũng chiều luôn với giá hợp lý. Trước 8h30 tối e sẽ có hình cho các Bác. ưu tiên các Bác đã nhắn tin trong hòm thư và bạn Dungvima. Số lượng có hạn, vì e ko phải dân đi buôn nên các bác thông cảm nếu ko đáp ứng được hết các Bác. Cụ thể như sau:

Ten 05fx: mới tinh vuông đét với số lượng: 03 miếng. (màu về tối em xem, chụp rồi báo lại, hình như có 2 miếng màu đỏ)
Ten 05fx còn 96%: dán vừa TMB ZLC: màu đen: 01 miếng :
Ten 64 đỏ mới tinh : 01 miếng.
Ten 64 đỏ 96%: 01 miếng
Ten 64 đen 96%: 01 miếng.
Palio evra 425. mới tinh, 01 miếng.
2 cái cốt : TMB ZLC , tối em sẽ suy nghĩ xem có nên bán không, amultat còn quá mới: sẽ bán với giá cực ngon: 2,8tr
* ưu tiên bằng money luôn cho bạn nào mua 2 món chở lên

Chào bạn !
Cho mình đặt gạch miếng 05FX đen và miếng palio evra 425 nhé .mình đang chờ hình và kích thước em nó .thank .

bongbanST

Trung Uý
Chào bạn !
Cho mình đặt gạch miếng 05FX đen và miếng palio evra 425 nhé .mình đang chờ hình và kích thước em nó .số đt của mình :0913786629 .thank.

DARKER ESTEEM
FH :HEXER DURO.
BH : RAKZA 7 soft
.

mokich8x

Banned
Tam thoi xin Loi cac bac nhe. Chieu nay vưa chup dc mot hinh thì phai di đánh án gấp nên ko kịp cân mút theo, Mai e về sẽ xin lôi các Bac sau. E Hứa sẽ bán đung những gì Đa đăng cho các Bac. Thứ tự các Bac uu tiên e Đa ghi lại rồi.

Bình luận từ Facebook