TP Hồ Chí Minh Thanh lý Primorac Carbon & Malin Carbon

HOANG MINH

Đại Tá
Nói chung mới đánh, đang tập thì không nên dùng cốt OFF+ đây là điều hầu như ai đi dậy bóng bàn bây giờ đều khẳng định thế.
Ngày trước mình không cảm nhận được về cốt mút nhiều, nhưng giờ thì thấy sự khác biệt rất rõ. Thậm chí bắt đầu biết cách đánh nhàn nhã với rơ dưới bóng bằng cách dựa vào yếu điểm cốt mút quả nảy của họ!
Không biết @Tung_mt còn trẻ hay trung tuổi. Nếu còn trẻ thì nên chơi cốt gỗ, sau này đổi cốt khác. Còn nếu trung tuổi trở lên thì vẫn chơi Off+ được, ban đầu chọn mút đừng quá nảy, khi quen rồi thì có thể đổi sang mút nảy hơn như Ten, như vậy không phải đổi vợt nữa.
Còn như bác @Trainee thắng người ta dựa vào điểm yếu của cốt mút quá nảy thì trình cao rồi, khỏi phải bàn :D

Tung_mt

Binh Nhất
Vào cái thời còn sử dụng banh nhỏ, mình mới biết chơi cũng đã từng mơ ước combo này với raka7. Còn bây giờ thì thấy nó rất bình thường.
Theo mình thì hợp hay ko thì tùy từng người, từng lúc. Có những người học ĐH TDTT môn BB hiện nay vẫn chơi combo này.
Vì vậy bạn cứ cân nhắc nhé :)
Haiza! mình mới tập lại, còn bà xã mới học đánh nên mọi người nói là nên dùng cốt gỗ sẽ kiểm soát bóng tốt hơn, bạn cho lời khuyên nhé. Cám ơn

Tung_mt

Binh Nhất
Không biết @Tung_mt còn trẻ hay trung tuổi. Nếu còn trẻ thì nên chơi cốt gỗ, sau này đổi cốt khác. Còn nếu trung tuổi trở lên thì vẫn chơi Off+ được, ban đầu chọn mút đừng quá nảy, khi quen rồi thì có thể đổi sang mút nảy hơn như Ten, như vậy không phải đổi vợt nữa.
Còn như bác @Trainee thắng người ta dựa vào điểm yếu của cốt mút quá nảy thì trình cao rồi, khỏi phải bàn :D
Cám ơn bạn, bọn mình cũng trung tuổi rồi, nghe bạn tư vấn thấy hợp lý. Bạn có thể để cho mình 2 vợt này 1,3 tr được không, kỷ niệm HN chút xíu

HOANG MINH

Đại Tá
Cám ơn bạn, bọn mình cũng trung tuổi rồi, nghe bạn tư vấn thấy hợp lý. Bạn có thể để cho mình 2 vợt này 1,3 tr được không, kỷ niệm HN chút xíu
Mình bán giúp ông bạn trong clb: cây Malin 800k, cây Primo là 1,3tr (bao gồm 2 mặt raka, và 1 viền But xịn như hình ở trên).

Bình luận từ Facebook