Hà Nội Thanh lý mặt Rasan Beat đen mới 99% 650k

lamtq

Đại Tá
Vậy cũng khó so sánh vì giờ em toàn chơi 40+
Nay em dán thử mặt Fastarc G1 chừng 30', mặt Nittaku hơi lai Tàu thì phải. Xoáy kha khá mà đánh bóng 40+ lèo phèo lực quá, đang quen em X51 táng bóng kêu vang nhà, bóng đi cái vù. Mai thử buổi nữa xem sao, có vẻ mặt đó đánh BH thì ngon hơn!
Chu wen mat cung Ben Fh qa roi. Vay G1 danh Bh thoi

cuongpn

Đại Tá
Đánh 1 tháng mà nổi gai mặt này thì phải trình A mất anh ạ. Còn em đánh mặt này có khi 4 tháng không nổi gai. Rìa là do em quẹt vào bàn, nhìn nó vậy! Anh quen mấy dòng phổ biến thì cứ thế mà chiến đi, quan tâm chi loại này! ;)
Mặt target nặng thế cơ à bạn?

Trainee

Đại Tá
M chỉ đánh tầm 175g thui, k kham đc nặng hi
Trình bạn khá cao, đánh 2 mút mà combo nhẹ nhỉ? Mình đánh nhẹ thế không phát lực FH được, chỉ BH. Chắc bao giờ quả phải nhuyễn hơn sẽ giảm trọng lượng combo xuống. Thấy mấy anh đánh B, C chỗ mình cũng nhiều người kêu, combo nặng, cuối ngày giật không nổi!

cuongpn

Đại Tá
Trình bạn khá cao, đánh 2 mút mà combo nhẹ nhỉ? Mình đánh nhẹ thế không phát lực FH được, chỉ BH. Chắc bao giờ quả phải nhuyễn hơn sẽ giảm trọng lượng combo xuống. Thấy mấy anh đánh B, C chỗ mình cũng nhiều người kêu, combo nặng, cuối ngày giật không nổi!
Muốn fát lực k nhất thiết cứ fải combo đằm tay, FH bạn cứ chọn mặt nảy chút cứng nữa là thoải mái. Nếu bạn đánh được nặng thì chơi xiom là ổn nhất, dòng này độ dày toàn 2.2 nên rất nảy và êm

phi hung

Đại Tá
Muốn fát lực k nhất thiết cứ fải combo đằm tay, FH bạn cứ chọn mặt nảy chút cứng nữa là thoải mái. Nếu bạn đánh được nặng thì chơi xiom là ổn nhất, dòng này độ dày toàn 2.2 nên rất nảy và êm
:) giống mềnh,combo giờ 174g.chơi ngoài clb rộng thì chưa biết chứ trong nhà thì thấy thừa lực

dungatvt

Thượng Tá
Anh đánh phòng kín, không gian hẹp tiếng bóng nó vang, đánh khác hẳn. Chơi ở clb lớn đánh chả nghe ra tiếng bóng, táng thế nào cũng thấy nhẹ!
Công nhận tiếng bóng rất quan trọng. Hôm trước đang đánh ngon lành thì trời mưa, toàn nghe tiếng mưa, chẳng nghe tiếng bóng đâu hết đánh thấy mất cảm giác liền.

quoctc

Binh Nhất
Mình cũng có 3 mặt vợt rasant còn mới 100% (power grid, power sponge, và turbo) có tem luôn. Dư dùng nên bán bác nào quan tâm inbox nhé 0917007549. Cả 3 mặt đều màu đỏ cả nhé.

Bình luận từ Facebook