Thanh lý mặt H3 NT blue sponge! (đăng lại)

Tosios

Đại Uý
Đã bay theo 1 bác ở Vũng Tàu. Close topic. Cảm ơn tất cả mọi người.

Last edited:

mrthuy134

Binh Nhì
Tình hình lấy mặt này của bác "bachikho" nhưng rất ít chơi đến nên bán. Mặt lúc lấy thế nào giờ vẫn y như thế. Mặt mới 95% chưa nổi cái gai nào, sponge còn nguyên, series hơi mờ nhưng vẫn nhìn thấy. Sau đây là hình ảnh:

Cuối cùng là giá cả: 1320k bao ship toàn quốc (giá mới 2400k). Ai quan tâm LH: 0977 404 939
Anh cho hỏi anh ở đâu nhỉ. giảm giá chút nữa đi anh em đang kết mặt này. Có gì gửi vào inbox cho em nhé

duc1985

Binh Nhất
có ai nhìn hô em con này đúng dòng NT ko ạ... e đang muốn thử một mặt tầu... Và con này khác H3 neo Nt blue sponge ntn ạ

boll_boll

Moderator
Con này theo chủ quan của mình đánh giá thì không phải NT vì chữ không sắc nét và sponge cực kì dày (chắc 2,5mm). Có gì không phải xin chủ topic bỏ qua, chủ quan ý kiến của em như thế thôi Bia

Tosios

Đại Uý
Con này theo chủ quan của mình đánh giá thì không phải NT vì chữ không sắc nét và sponge cực kì dày (chắc 2,5mm). Có gì không phải xin chủ topic bỏ qua, chủ quan ý kiến của em như thế thôi Bia

Con này là hàng NT, còn chuyện chữ không sắc nét thì con mặt tàu lót xanh nào đã qua sử dụng mà chữ chẳng như vậy. Chỉ lót cam là chữ còn bền thôi, lót xanh được mấy bữa là bay chữ ngay. Thứ 2 không phải là mặt này dày "cực kỳ" như bác hiểu đâu ạ. E cắt mặt này bị nghiêng dao nên chụp nó có vẻ dày hơn các con khác nhưng thực tế chỉ dày bằng các mặt khác.

Tosios

Đại Uý
có ai nhìn hô em con này đúng dòng NT ko ạ... e đang muốn thử một mặt tầu... Và con này khác H3 neo Nt blue sponge ntn ạ

Chữ hơi mờ nhưng nhìn trực tiếp vẫn thấy bác ợ. Không phải E trả lại tiền luôn. Con này so với NT neo blue thì chậm hơn và xoáy hơn chút.

Bình luận từ Facebook