{Thanh lý}....Jun Mizutani cán ST new 100% Nhật xịn..........

xukaka

Đại Tá
Mình chỉ chơi được cán FL thôi, thích vẻ đẹp Mizutani cho bộ sưu tập. Còn chơi với em nó thì em nó có lẽ chưa hợp vì cốt này thường 88-90g năng như dòng ALC, mà dòng ZLC mình thích chuẩn tầm 86g, bởi vì ZLC mình đánh phủ đầu giật-giật, mà năng thì mình giật không thích. Chính vì vậy mình hiện đang chơi Timo ZLC 85g.....nhẹ....giật trái tay....thuận tay...good

tuankhoai

Đại Tá
Mình chỉ chơi được cán FL thôi, thích vẻ đẹp Mizutani cho bộ sưu tập. Còn chơi với em nó thì em nó có lẽ chưa hợp vì cốt này thường 88-90g năng như dòng ALC, mà dòng ZLC mình thích chuẩn tầm 86g, bởi vì ZLC mình đánh phủ đầu giật-giật, mà năng thì mình giật không thích. Chính vì vậy mình hiện đang chơi Timo ZLC 85g.....nhẹ....giật trái tay....thuận tay...good
cũng tùy tay, mình trước cũng thích cốt nhẹ, nhưng từ khi tập thể lực tốt hơn tí thì lại thích cốt nặng chút đánh có lực hơn, đầm hơn

cau2minh12

Binh Nhì
Mới thịt của A Xôi Gà 1 E cán FL..3,9m ..quất nửa tuần nay lên đc 1.5 bóng..phê thật..chất lượng E nó khỏi bàn..bác nào đổi gió dùng ST đi.. up cho chủ thớt..!

Bình luận từ Facebook