thanh lý cốt vợt Amultart mới 99,99...%

pingpong_vt

Trung Sỹ
Giao dịch trên diễn đàn thì chân thật cần phải đặt lên hàng đầu.
Em là dân chơi vợt, cây này thì em sure là không dưới 20 30 lần đánh chứ không dám 2 3 lần đâu ạ
Cây này ông anh mua đánh được khoảng 2, 3 lần là cùng rồi phải đi ccông tác bên Nhật nên đưa mình bảo quản giúp. Maybe là mình để trong túi vợt không dùng đến nên vậy. Hoặc hình ảnh chụp không nét.

Mark V

Đại Uý
Cây này đánh 3 lần nhưng mỗi lần đánh 3 người và mỗi người đánh 3 tuần, mỗi tuần đánh 3 ngày, mỗi ngày đánh 3 lần, mỗi lần đánh 3 người, mỗi người đánh.........

Cho dù phang ít nhưng háng thâm nhiều thì kg thể gọi là 99.99% đc
Còn giá thì miễn bàn, thuận mua vừa bán thôi

o3ma

Đại Tá
Dự là bác chủ của cây Amul này làm bên tập đoàn than, khoáng sản nên mới đánh có 2,3 trận mà "khoáng" nó đã bám đầy 2 bên mang cá đen như than. :rolleyes:

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Cây này đánh 3 lần nhưng mỗi lần đánh 3 người và mỗi người đánh 3 tuần, mỗi tuần đánh 3 ngày, mỗi ngày đánh 3 lần, mỗi lần đánh 3 người, mỗi người đánh.....
....

Ong anh MarkV nàyvui tính ghê...haha

pingpong_vt

Trung Sỹ
Cây
Cây này đánh 3 lần nhưng mỗi lần đánh 3 người và mỗi người đánh 3 tuần, mỗi tuần đánh 3 ngày, mỗi ngày đánh 3 lần, mỗi lần đánh 3 người, mỗi người đánh.........

Cây này ông anh nhờ bán hộ, ai có nhu cầu thực sự thì mua, giá cả và hình ảnh thì như topic đấy. Không bay thì mình cất tủ, không sao cả. Thanks

xukaka

Đại Tá
Theo mình nghĩ 3tr4 là OK. 3Tr7 khó bay....Vì giá mới 4tr2 chẵng lẻ bỏ thêm 500 ngàn ra tiệm mua vừa mới toanh, vửa đảm bảo, ít rủi ro

Bình luận từ Facebook