Thanh lý cốt TMB ZLF 84G - và một số mút 2 and

tieuho_8x

Đại Tá
Giá cốt nvậy khó bay lắm bác à,nhất là khi dòng ZLF k đc ưa chuộng cho lắm ở VN.
E vừa bán con Force ZLF mới hơn của bác mà bán có 2tr650k đấy,khả năng bác nên điều chỉnh...
Upppp giúp bác ^^

Samytom_NaTin

Binh Nhất
Giá cốt nvậy khó bay lắm bác à,nhất là khi dòng ZLF k đc ưa chuộng cho lắm ở VN.
E vừa bán con Force ZLF mới hơn của bác mà bán có 2tr650k đấy,khả năng bác nên điều chỉnh...
Upppp giúp bác ^^

fix giá lần cuối xem sao, 1 vài ngày tới không ai yêu mình cất làm kỉ niệm ( giá 3,050 )

Thật tiếc. cây này giá > 4 triệu mà bán =< cây ALC kể cũng buồn. Bạn nào có máu "nghệ sĩ" chơi cây này rất hợp.
Ở đời cái quan trọng khi người ta giơ tay đánh mình. mình biết cách né tránh và nếu có "bản lĩnh" đánh vào chỗ hiễm của đối thủ thì dù một đòn rất nhẹ cũng đủ thắng. Cây ZLF này hay ở những điểm đó đó bạn. Giữ lại mà dùng thời gian sẽ làm bạn thêm yêu nó.

Last edited:

tieuho_8x

Đại Tá
Thật tiếc. cây này giá > 4 triệu mà bán =< cây ALC kể cũng buồn. Bạn nào có máu "nghệ sĩ" chơi cây này rất hợp.
Ở đời cái quan trọng khi người ta giơ tay đánh mình. mình biết cách né tránh và nếu có "bản lĩnh" đánh vào chỗ hiễm của đối thủ thì dù một đòn rất nhẹ cũng đủ thắng. Cây ZLF này hay ở những điểm đó đó bạn. Giữ lại mà dùng thời gian sẽ làm bạn thêm yêu nó.
Rất chuẩn đó ạ.
Con Force ZLF là 1 cây hay,rất hay nhưng e bán nó đi chỉ vì 1 lí do là nâng cấp lên Force ZLC,khi bán đi tiếc thật và càng tiếc hơn là giá còn rẻ tầm con ALC.
Chúc bác chủ thớt mau bay hàng nhé ^^

Rất chuẩn đó ạ.
Con Force ZLF là 1 cây hay,rất hay nhưng e bán nó đi chỉ vì 1 lí do là nâng cấp lên Force ZLC,khi bán đi tiếc thật và càng tiếc hơn là giá còn rẻ tầm con ALC.
Chúc bác chủ thớt mau bay hàng nhé ^^

Chính vì thế để tránh những đáng tiếc như các bác nên e cũng không bán rẻ-bán vội à- ai yêu e nó hợp lý mới bán không cất đi làm lưu niệm lâu lâu lôi ra đánh cũng vui vui

PM cho bác ko được vì thùng đây. mới 100% phải ko bác, cho em ít hình để thấy sớ gỗ + trọng lượng và giá nhé.
topic này đăng bán e tmb zlf mà tự dưng bác pm e ko hiểu lắm ( e speed mình đã mua ko có ý định bán - đang tính đặt hàng mua thêm đây nè )

cj46

Đại Tá
topic này đăng bán e tmb zlf mà tự dưng bác pm e ko hiểu lắm ( e speed mình đã mua ko có ý định bán - đang tính đặt hàng mua thêm đây nè )
Em có PM cho bác đâu, thấy bác kia hỏi giao lưu với Speed90 (theo ý văn của bác ấy thì mình hiểu là bác ấy có cây 90) nên mình PM cho bác ấy.
Up phụ, cũng hay xuống Vtau hôm nào cafe làm quen với tay sưu tập ở vtau.

Em có PM cho bác đâu, thấy bác kia hỏi giao lưu với Speed90 (theo ý văn của bác ấy thì mình hiểu là bác ấy có cây 90) nên mình PM cho bác ấy.
Up phụ, cũng hay xuống Vtau hôm nào cafe làm quen với tay sưu tập ở vtau.

Ok ngay thui e lúc nào cũng sẵn sàng mà, sưu tập gì mua về đánh thử cho biết thui cảm giác thui

Bác có đổi gió với tosios không? cây của em mới mua từ Hỏa Châu, hàng tuyển chọn kĩ, vẫn gỗ đẹp.

Thank bác đã đọc bài mình chỉ bán chứ ko có đổi, mình qua tay nhiều e lắm rồi h đã chọn được ý chung nhân nên cho ra đi từ từ các e mà mình đang sở hữu

Bình luận từ Facebook