Thanh lý Bryce speed fx như mới !

chichkidao

Moderator
nếu em không nhầm thì trước bác cũng bán 1 miếng bryce speed fx đen rồi thì phải?miếng này đánh hay sao ko giữ lại đánh hả bác?

ngoctuan0307

Binh Nhì
nếu em không nhầm thì trước bác cũng bán 1 miếng bryce speed fx đen rồi thì phải?miếng này đánh hay sao ko giữ lại đánh hả bác?
Miếng trước là của đứa em mình. Mút này chơi giật bóng rất rất ok, đường bóng đi chuẩn...E nó là miếng dự trữ vũ khí, nhưng vì có chút việc nên phải thanh lý bớt.

Last edited:

thanhtinh10282

Trung Uý
Hồi trước em cũng dùng FH la em nó trên cốt tmb ZLC .cho đòn giật rất có uy lực,mặt bán và rất xoáy.một thời k nghĩ đến đổi mặt khác lun,tìm mua dự trữ nữa...giờ nhìn em này mới quá cũng động lòng nhưng tháng ni mua nhiy rồi nên chúc cho em nó mau tìm đc minh chủ

meoluoitmb

Đại Tá
up giúp Tuấn nào, mong chú sớm gả được e nó, a mà còn xiền, a múc ngay, cuối tháng mà ko có ai xơi là anh xơi đấy

avx8386

Moderator
doi Palio blit'z Soft màu đen

bác đổi em này lấy Palio blit'z hard màu đỏ mới đánh 1 tuần không. OK thì thỏa thuận ja. THANK 0936883689

takumi170286

Trung Sỹ
dòng bryce này đánh rất hay , nảy hơn ten nhưng kiểm soát thực tế thì ko bằng ten , đánh FH rát ok , giật bóng căng -> các bác múc đi còn kịp

Tuancoi

Thượng Sỹ
dòng bryce này đánh rất hay , nảy hơn ten nhưng kiểm soát thực tế thì ko bằng ten , đánh FH rát ok , giật bóng căng -> các bác múc đi còn kịp
Em thì không kết dòng này vì nó trơ nhanh :( + hơi nặng. Nhưng giá này quá hợp lý cho một mặt mới ntn! Up cho chủ thớt

Bình luận từ Facebook