Thanh lý bớt amutaf.

giatdungdung_1508

Trung Sỹ
Còn mỗi cây đen bên trái giá 2tr50k lh: 0906 123 000 thanh xuân hn

Last edited:

giatdungdung_1508

Trung Sỹ
Fix xuống 2tr1 cho anh em lấy nhé. Nick dinh du cần mua amutaf hẹn e gd từ 3h ở dh bách khoa e mang cốt ra đứng đợi đến 5 h anh ý báo mưa to nên chưa đi dc hẹn trưa mai mong các bác ko đùa dai kiểu đó ai cần thật sự qua chỗ e gd e ko đi nữa anh e trong diễn đàn ko lên như vậy e ko có thù oán với ai .

hungtv2002

Đại Tá
Fix xuống 2tr1 cho anh em lấy nhé. Nick dinh du cần mua amutaf hẹn e gd từ 3h ở dh bách khoa e mang cốt ra đứng đợi đến 5 h anh ý báo mưa to nên chưa đi dc hẹn trưa mai mong các bác ko đùa dai kiểu đó ai cần thật sự qua chỗ e gd e ko đi nữa anh e trong diễn đàn ko lên như vậy e ko có thù oán với ai .

Hình như bác ấy chưa mua bán trên org bao giờ, cứ zập zòm amultat suốt ngưng kg qđ đc...lúc baoe mua, lúc lại trao đổi

giatdungdung_1508

Trung Sỹ
cây gổ chuẩn là cây bên trái hay cây bên phải ợ bác?

Cây trắng bên phải nhưng cũng gần giống nhau thôi cây trắng mặt trái hơi xước nhưng dán vào đánh ko có vết nên e ko làm lại mặt cán đẹp viền cũng đẹp cây đen mặt nguyên nhưng viền làm lại rồi .

dinhdu

Trung Sỹ
hom do troi mua to quá anh ko lên đc thật chứ anh có đùa chú đâu? đã liên lạc lại với em rồi nhé. có gì em thông cảm nhé

Bình luận từ Facebook