Thanh lý amutar >>>(đăng lại )

CoDBL

Trung Sỹ
Thế sao chú vẫn còn chối cãi với anh trên FB, có cần a show luôn cả dòng tin nhắn của chú không?

Mình tạm hiểu ý của maixuanquang là mong muốn dừng sự việc trong Diễn Đàn này thôi, không để lan rộng ra Fb cũng như cuộc sống ngoài đời.

Thôi thì cái gì bỏ qua được thì bỏ qua đi, việc cũng chưa để xảy ra hậu quả nghiêm trọng.

maixuanquang

Binh Nhì
thực sự em mới bị mất cây vợt amutar như trong hình đã up. tiếc quá e nghĩ nên làm liều như vậy. mong mọi người tha lỗi ..
em còn up 1 trang bán cây vợt gergely mới 98% tem đồng hoàn toàn là sự thật . vì em đăng bán hộ bác trong clb ak

kater

Thượng Sỹ
thực sự em mới bị mất cây vợt amutar như trong hình đã up. tiếc quá e nghĩ nên làm liều như vậy. mong mọi người tha lỗi ..
em còn up 1 trang bán cây vợt gergely mới 98% tem đồng hoàn toàn là sự thật . vì em đăng bán hộ bác trong clb ak

Sao chú này lại có suy nghĩ sai lệch như vậy. Ai cũng vậy thì cái diễn đàn này thành diễn đàn lừa đảo à? Nghèo cho sạch rách cho thơm, Senior Member mà còn như vậy thì có thể tin được ai..

haithienld

Binh Nhì
Em cũng chẳng biết gì cả. Nhưng có vẻ bạn Quang còn trẻ tuổi. Rút kinh nghiệm. Ai cũng có lúc bần cùng chỉ có khác là: lúc bần cùng có người sinh động lực, có người sinh đạo tặc thôi. Sai làm lại. Đừng sai nữa. Ok. Chúc bạn sớm tìm được sự tin tưởng từ anh em.

trung2409

Trung Uý
Sao chú này lại có suy nghĩ sai lệch như vậy. Ai cũng vậy thì cái diễn đàn này thành diễn đàn lừa đảo à? Nghèo cho sạch rách cho thơm, Senior Member mà còn như vậy thì có thể tin được ai..
Thiết nghĩ ai cũng có sai lầm, bạn Quang chắc còn muốn chơi bóng bàn, mình nghĩ bạn nên bình tâm suy nghĩ lại, anh em trên này chơi bóng bàn với cái tâm, không giàu được với bóng bàn đâu (câu này đừng ném đá em), vài triệu ko giàu được... Thế thôi@@ cũng mong các bác tha cho em nó@@. Dính quả phốt này thì coi như xong, chả mong giao lưu được nữa!!!L)

trung2409

Trung Uý
xì căng đan còn to hơn cả vụ người mẫu bán dâm.... cảm ơn Quang và thọ đã giúp giới bóng bàn showbid một phen sóng gió@@

haivo

Binh Nhì
Đọc topic maixuanquang mà thấy buồn cho một thanh niên nước Việt.
"Một lần bất tín, vạn sự chẳng tin" mà. Một đồng, hai đồng cũng là chữ tín chứ không phải đến vài triệu như ... maixuanquang.

Bình luận từ Facebook