Thanh lý amutar >>>(đăng lại )

trung2409

Trung Uý
=====================

Cuối cùng thì dấu đầu hở đuôi, 1 trò mèo, thật vớ vẩn và vô cùng nhảm nhí, chính mình tự lột mặt của mình.
Tại sao và vì sao đây maixuanquang? Nhục nhã quá.
Cảm ơn bác Meoluoitmb đã cảnh báo cho anh em!!!

Fed_Storm

Banned
Hic...em có lẽ là người ham hố nhất trong cái thương vụ này nhưng may mà em đã từng trải qua các diễn đàn thegiocaulong, vntennis và viettennis nên có lừa thì lừa được vài xị thôi còn lâu mới lừa được vài chai...hê hê hê...

toannq

Trung Uý
Cũng có 1 bác tên MaiXuanQuang ở diễn đàn cơ mà có avatar hẳn hoi.Đây là maixuanquang dởm rồi.Kinh thật.Haha

SONCAD

Thượng Sỹ
Cái thằng lừa đảo này so với trình của mokich8x thì còn phải cắp sách đi học sư phụ!
Anh em có phát hiện thằng này ở ngoài đời thì cứ vả cho nó răng môi lẫn lộn...

XeLu3b@nh

Đại Tá
meoluoi thấy topic này ko an toàn, Thế nên thế này:
1. Đến tận nơi lấy
2. Chủ topic gửi cốt và người nhận thanh toán tiền cho nhân viên bưu điện (rất thuận tiện và nhanh chóng)
3. Xin khuyên mọi người là đừng có chuyển tiền trước rồi lại ngồi đợi như đợi ông bongbanhu nhé.

Vài lời chân tình, vì mình thấy topic này không an toàn.

bác meoluoi đã cảnh báo việc này ở mấy topic của cái thằng của nợ này rồi chứ có phải không đâu, có lẽ thế mà nó đã trắng tay đến quẫn trí mà để lộ nguyên hình là maixuanquang.

bong_bay

Binh Nhì
Đúng là cặn bã của xã hội. Hoan nghênh bác meoluoi có tinh thần cảnh giác cao. Anh em nào ham rẻ là chết với thằng dog này rồi đấy.

chuhi

Binh Nhất
Với những đóng góp gần đây của bác Mèo lười nhưng lạ rất xiêng năng bắt chuột........
Đề nghị chuyển nick thành Hiệp sỉ mèo cho xứng danh lun kkk:D

Fed_Storm

Banned
Các bác cứ tung bác meoluoitmb mà chả thấy tung em gì cả. Để góp phần đưa tên lừa đảo ra ánh sáng em đã dùng face tìm được 2 thằng bạn và định nhờ đi giao dịch trực tiếp đấy ạ. hehehehe...khổ, tại thấy con em Amultart ngon quá nên hơi tham lam, quyết hốt bằng được, may mà em nghèo, giàu thị bị lừa rồi...
Nói vui vậy chứ bác meoluoitmb đúng là có kinh nghiệm chống lừa đảo...giá ai cũng nêu cao tinh thần cảnh giác như thế thì mọi người đều Vui - Khỏe - Có ích...:))

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Anh em cứ nói quá, meoluoi thấy sao, thấy nghi ngờ thì thông tin cho anh em biết thôi mà, các bạn mà nghi ngờ thì các bạn cũng làm thế thôi mà. Mình đang chờ maixuanquang lên tiếng.

huydas

Đại Tá
Mải đi làm quá..!bây giờ mới vào được diễn đàn..hihe
Cái nick giống nhau nài là e phát hiện ra đầu tiên đấy nhaz...khà khà

Last edited:

AndroCS7

Đại Tá
Với những đóng góp gần đây của bác Mèo lười nhưng lạ rất xiêng năng bắt chuột........
Đề nghị chuyển nick thành Hiệp sỉ mèo cho xứng danh lun kkk:D

Hiệp sĩ mèo thì đặt luôn là Ngự miêu Triển Chiêu đi bác hehe

binhnguyen

Binh Nhì
Cuộc đời còn dài, có lẽ ít ai trong chúng ta không một đôi lần mắc lỗi, thậm chí có những lỗi lớn hơn cây vợt rất nhiều. Mong rằng bạn maixuanquang sẽ tiếp tục chơi bóng và hoàn thiện bản thân từ bài học này + hoàn thiện kỹ thuật nhiều hơn. Mong rằng các bạn khác cũng hãy mở lòng đón người quay trở lại.

XeLu3b@nh

Đại Tá
Vâng trước sự việc như vậy em xin nhận hành động sai trái của mình ,xin lỗi và mong mọi người tha lỗi cho em .

à hóa ra hôm nay chú lên nhận lỗi rồi đấy à. Biết nhận lỗi là tốt , may mà chưa có ai dính bẫy của chú chứ không thì không biết thế nào nữa. Anh hỏi thật chú tại sao lại phải làm như thế>?xuất phát từ đâu mà lại vậy? Thiếu tiền mua quà tặng người yêu?

Bình luận từ Facebook