Thanh lí 2 em bryce speed fx vs inspirit giá sv

hữu bằng

Trung Sỹ
bác hãy nhớ đến quý MRVT ........................

chứ 2 mặt này làm gì có ai mua ...............

mấy lời thật lòng có gì bác bỏ qua cho e

meoluoitmb

Đại Tá
Nói thật chủ thớt đừng buồn, cho mình mình cũng không lấy mà lớ ngớ còn ăn đòn đau..............hì, có gì Bác chủ thớt đừng giận nha.

ngocanhk36cntt

Trung Uý
Sỉ nhục người nhận ! :))

mấy bác nói quá đáng quá em cũng bán bộ thôi chứ em cũng ko chơi loại mặt này. mặt do để lâu nên hơi mốc chứ mặt ínpirit còn khá bám và dính còn mặt bướm thì đánh vẫn tậm đc ko mua thì góp ý vui vẻ chứ ăn nói ntn ko hay đâu bác ạ.

ngocanhk36cntt

Trung Uý
Nói thật chủ thớt đừng buồn, cho mình mình cũng không lấy mà lớ ngớ còn ăn đòn đau..............hì, có gì Bác chủ thớt đừng giận nha.

thank các bác tu vấn đành gủi lại thằng ku em nó đang định bán để mua kiếm 2 em 729 chơi nhưng chắc kiểu này vẫn dữ lại chơi tậm mất thank các bác ^^

ngocanhk36cntt

Trung Uý
con này tặng các bác chơi loại mặt anti đó. chơi khéo còn khó hơn anti nhỉ?

vì mặt vút lâu ko đánh nên nhìn nó thế chứ bản bân vẫn bám bác ạ nhưng thôi gửi lại thằng ku em ko bán hàng hộ tn khổ lắm bác nào nói năng lịch sự ks chứ nhiều bác vào ăn nói mất lịch sự quá thông cảm vì em ko nói đích danh nhé nhưng 100% ko phải là bác :p avata xinh qua

duc82vn2000

Thượng Sỹ
sv thời nay cũng ăn chơi lắm.chơi toàn mặt mới và xịn.mặt này tặng cho các bác nhiều tuổi đánh phủi thui.(rơ cắt phòng thủ)

Bình luận từ Facebook