Thành lập Liên đoàn Bóng bàn tỉnh Hà Nam

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Từ bây giờ đến hêt năm chu định tổ chưc một giải xếp hạng ỏ tỉnh hà nam theo quy định thắng ba điểm thua không điểm hạng a chấp hạng b hai bóng . Chau thông báo anh em nào chơi thì đăng ky nhé và nộp tiền lệ phí tổ chức giải chut it

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bong ban

[minh cam ơn các ban đa động viên phong trào bóng ban o hà nam va con kỷ niêm chum pháo hoa đày ý nghia .rât mong anh em nào quê hà nam có thể tham gia giao lưu tại hà nam vào dịp quôc khánh thì thông báo với mình để có kê hoạch chuẩn bị . Địa chỉlieen hệ lê văn quyet chủ tịch liên đoàn bóng bàn tỉnh hầnm . Đt 0913 289574 rât mong đon nhân tin của các ban gần xa ,

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bong ban

[hom truoc nghe dung noi o thành phố hồ chí minh co cầu thủ nữ quê hà nam đánh hai măt gai hay lăm . Mong có ngày đựuoc đón tiếp tại hà nam để thử sức nhé.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bongban

Thứ 7 rảnh rỗi tí mới thấy Chú Q online nhỉ ???????????

Hom qua nghe đào phường minh khai thông báo la co cầu thu dũng uống bia đắng quá phải không . Muôn uông ngon thì phải chiu khó tập thôi vào ngày hai bôn tháng sáu là thi đấu rồi đáy

malong_dung

Đại Tá
Chào mừng ngocson6363 đã gia nhập diễn đàn, vậy là mình đã vận động được 3 cây vợt Hà Nam tham gia DĐ rồi, hy vọng phòng trào BB HNam ngày càng sôi nổi

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Chào cháu dũng giải nhì nghành công thương nhé dạo này đánh có lên tay kh đấy .mấy chị ở sở cứ hỏi cháu mãi đấy hôm nào về chơi nhé

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bong ban

Chao các ban lâu rồi kh vào diễn đàn thăm các bạn được có gì mới kh cáco ban ơi

Ngày 3 thâng nẳm 2013 mình se thông báo điều lệ giải bóng bàn chào mừng ngày quốc khánh 2 tháng 9 năm 2013 xin mời các hội viên bóng bà cố quê nội quê ngoại tại hà nam và những cầu thủ có đam mê bóng bàn về hà nam giao lưu nhe

nhuonghaihau

Trung Tá
câu lạc bộ bóng bàn tổ 4 phường quang trung xin tham gia diễn đàn hy vọng được tham gia giao lưu học hỏi với các cao thủ tỉnh nhà.

bomnet6

Trung Sỹ
chào các Bác, các Chú, các Anh em Hà Nam. em chỉ là dân amatơ bóng bàn thôi nhưng cũng cảm thấy vui lắm, vui hơn trúng sổ số khi biết Hà Nam mình có liên đoàn bóng bàn. từ nay khi nói đền bóng bàn Hà Nam em không còn ngượng ngùng trước cá bạn tỉnh bên nữa. Lại một lần nữa em thêm tự hào mình là người dân Hà Nam. Em chúc cho liên đoàn mình nhanh lớn mạnh mà gặt hái nhiều thành công!
hy vọng một ngày gần đây em được may mắn giao lưu với mọi người!

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Hỡi các anh em ham bóng bàn . Ham thì ham thật chớ làm càn . .cươc nhiều cái đó là không tôt . Ảnh hưởng gia đình và con ngoan .

chủ tịch

Binh Nhì
Nhìn ảnh thấy mấy chú quen nhưng ko nhận ra, chỉ nhận ra chú tuyên thôi, vì đã mời chú Tuyên lên đánh tại đô thị Sunny Garden. Trước đây thì cứ ngày nghỉ, lễ đều về và ra chỗ anh Hưng chơi, giờ nhà chuyển nên về đi ngay.
@ Lâm thời tôi cũng đề xuất thành lập Liên đoàn ở HN nhưng ko lẽ e trai là Phó CT Liên đoàn Hà Nội và anh là chủ tịch danh dự LĐ Hà Nam?
Chúc các chú và phong trào chơi bóng bàn HNam càng phát triển

chủ tịch

Binh Nhì
Mình cũng xin vào điểm danh cái nhỉ, Ngọc Sơn - Kim Bảng. Về quê muốn chơi bóng bàn hỏi cả mấy ngày ko tìm đc chỗ chơi, giờ thì vui rồi

Drhongson

Đại Tá
Kính thăm các bạn Hà Nam , mình thấy BOX Hà Nam khí thế ngất trời , anh em hội tụ đông đảo rồi ,
rất nên đề cử 1, 2 bác đứng ra làm MOD để tổ chức , xử lý việc chung ... các bạn , các anh chị xem xem
thế nào ạ ?

@Ở Sài Gòn mình hay gặp chị Nga 2Gai ( Nick gaibongban , là đệ tử chân truyền của VUA GAI TRẦN TUẤN ANH ),
thấy chị ấy luôn đau đáu nhớ về bóng bàn quê hương Hà Nam , mong bóng bàn Hà Nam phát triển mạnh .

malong_dung

Đại Tá
Kính thăm các bạn Hà Nam , mình thấy BOX Hà Nam khí thế ngất trời , anh em hội tụ đông đảo rồi ,
rất nên đề cử 1, 2 bác đứng ra làm MOD để tổ chức , xử lý việc chung ... các bạn , các anh chị xem xem
thế nào ạ ?

@Ở Sài Gòn mình hay gặp chị Nga 2Gai ( Nick gaibongban , là đệ tử chân truyền của VUA GAI TRẦN TUẤN ANH ),
thấy chị ấy luôn đau đáu nhớ về bóng bàn quê hương Hà Nam , mong bóng bàn Hà Nam phát triển mạnh .

Chào bác Drhongson, rất khâm phục bác vì lòng đam mê và tâm huyết với bóng bàn và rất cảm ơn bác đã quan tâm đến phong trào bóng bàn Hà Nam. Ý tưởng của Bác rất hay, nhưng thực sự e cũng chưa hiểu lắm MOD là ntn? Chỉ biết a e online thường xuyên nắm bắt và trao đổi thông tin. E sẽ trao đổi vđề này với chú Quyết - Chủ tịch LĐBBàn tỉnh. Chị Nga gai là bạn cùng khóa với chú Quyết đấy, hai người đã điện thoại hỏi thăm nhau và hẹn gặp tại quê nhà rồi.

Drhongson

Đại Tá
MOD ư ? Mình hiểu nôm na MOD là 1 lãnh tụ tinh thần của 1 BOX , là người có uy tín trong anh em , có thể
nhất hô bá ứng , đứng ra kêu gọi tổ chức giải đấu , giao lưu , giao hữu , lại có nhiệm vụ định hướng phát triển cho phong trào ,
rồi xóa bài viết xấu , sửa bài viết chưa chuẩn của anh em ,... đưa những tin tức sinh hoạt của phong trào thực tế vào BOX ,
<<hô biền >> những ý tưởng hay trên diễn đàn áp dụng vào thực tế , rồi rủ rê thêm member mới , gắn kết anh em các câu lạc bộ , rồi liên kết giao lưu với các nơi khác ... nếu có 1 MOD năng động thì anh em tha hồ có sân chơi bổ ích ,
phong trào sẽ ngày càng hăng hái khí thế cao ...

Last edited by a moderator:

Bình luận từ Facebook