Thành lập Liên đoàn Bóng bàn tỉnh Hà Nam

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
Thật thế hả, a tưởng là do hôm đó chú mệt hay chủ quan mới thua, chắc chú gặp nhiều Gai rồi mà, khô nghĩ chú lại sợ Gai. A Ng đánh gai hay nhưng chỉ tầm D non diễn đàn thôi
Hôm qua a vừa hẹn với đôi Hùng - Minh (NH Nông Nghiệp) lên Phủ Lý, có trận độ 500k uống bia rồi, hôm đó chú về cho vui, chắc giưũa tháng 5
thì e cũng trình D non thui mà a.mấy lần về định lên chỗ a giao lưu tí nhưng mà toàn về 1 2 hum lại đi nên cũng khó :(:(:( năm nay ko biết có giải tỉnh ko a ?

Hungtq

Administrator
Bác Hungtq đang sinh sống ở đâu vậy, có hay về quê không? Một số cao thủ quê Hà Nam như: Lâm mặt sắt, Châu Giang Bách Khoa, Quyet Rambo, Linh (Q.Ninh)...

Mình đang sống ở Hải Dương, Còn thời ông nội mình mới sống ở Hà Nam, cách đây cả trăm năm rồi.
Ở Bình Lục bây giờ chỉ còn ngồi Mộ Tổ và các ngôi mộ của cụ, kỵ, tằng tổ Tam, Tứ, Ngũ Đại thôi.

LuuVH

Binh Nhì
hoan hô LĐBB Hà Nam và chủ tịch Lê Văn Quyết.
Ngày 11/5 ae cùng về cổ vũ cho giải Công Thương Hà Nam nhỉ, mong anh Quyết cho biết thêm thông tin và địa điểm thi đấu

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
hoan hô LĐBB Hà Nam và chủ tịch Lê Văn Quyết.
Ngày 11/5 ae cùng về cổ vũ cho giải Công Thương Hà Nam nhỉ, mong anh Quyết cho biết thêm thông tin và địa điểm thi đấu

giải công thương là có trình hải phòng đấy hả bác ???

LE VAN QUYET

Thượng Tá
ngày 11 tháng 5 giải thể thao truyền thống ngành công thương lần thứ 5 do sở công thương hà nam tổ chức đã thành công tôt đẹp .Giải nhất đơn bóng bàn được trao cho cầu thủ THAO , Giải nhì trao cho cầu thủ DŨNG đều của Đại hoc thể dục thẻ thao từ sơn Bắc Ninh . Thay mặt ban tổ chức xin chân thành cảm ơn các vận động viên về tham dự và động viên phong trào tỉnh nhà . Trưởng ban tổ chức Lê văn Quyết

Drhongson

Đại Tá
Happy Birth Day bạn Malong-dung , 1 thành viên tích cực của bóng bàn Hà nam , chúc sinh nhật vui vẻ , mãi đam mê bóng bàn nhé bạn hiền .
Nhớ siêng post tin tức bóng bàn Hà nam chia sẻ với anh em diễn đàn nhé

malong_dung

Đại Tá
Happy Birth Day bạn Malong-dung , 1 thành viên tích cực của bóng bàn Hà nam , chúc sinh nhật vui vẻ , mãi đam mê bóng bàn nhé bạn hiền .
Nhớ siêng post tin tức bóng bàn Hà nam chia sẻ với anh em diễn đàn nhé

Thanks bac Drhongson, đam mê của e với trái bóng nhựa thì rất nhiều, nhưng để thành một Member tích cực, nhiệt huyết như Bác thì chắc khó đạt được. Bái phục Bác lắm đó.

tipphono8x

Trung Uý
giải công thương là có trình hải phòng đấy hả bác ???
Hóa ra là Vđv Quyết của Anninhviet, may mà hôm trước không gặp chứ ko thì mình tan xác sớm rồi. Hehe
Mà cậu có ở gần bệnh viện Bình Lục ko? :)

Thanks bac Drhongson, đam mê của e với trái bóng nhựa thì rất nhiều, nhưng để thành một Member tích cực, nhiệt huyết như Bác thì chắc khó đạt được. Bái phục Bác lắm đó.
Hôm nay sinh nhật a à? Chúc a sinh nhật vui vẻ bên người thân, chúc a công tác tốt có thật nhiều sức khỏe để bóng bàn lên vài bóng. Hi

Last edited:

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
Hóa ra là Vđv Quyết của Anninhviet, may mà hôm trước không gặp chứ ko thì mình tan xác sớm rồi. Hehe
Mà cậu có ở gần bệnh viện Bình Lục ko? :)

e đánh gà thui mà bác.nhà e cách bệnh viện khoảng gần 2km. hình như bác là rể đất bình lục ah.hum nọ 2 đội gặp nhau lúc đầu cứ định tìm bác đâu hỏi chuyện chút mà về sau quên mấtthèm Biathèm Biathèm Bia

tipphono8x

Trung Uý
e đánh gà thui mà bác.nhà e cách bệnh viện khoảng gần 2km. hình như bác là rể đất bình lục ah.hum nọ 2 đội gặp nhau lúc đầu cứ định tìm bác đâu hỏi chuyện chút mà về sau quên mấtthèm Biathèm Biathèm Bia

Mình cũng 89 bằng tuổi, sắp rể Phủ Lý thôi. Hi. Quê ngoại người yêu là ở Bình Lục, gần ngay cạnh bệnh viện Bình Lục; còn quê nội Duy Tiên. Mình cũng về giao lưu với mọi người ở Phủ Lý được 2 lần. :)
Hẹn cậu lần sau giao lưu, hôm ấy nhìn cậu đánh hay quá mà sợ. Hehe

Last edited:

hungiraqdn

Đại Uý
Xin chúc mừng LĐBB Tỉnh Hà Nam-Mong các Bạn sớm ghi tên vào Bản Đồ của BB nước Nhà..!
Tặng các Bạn Chùm Pháo Hoa lấy khí thế

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
Mình cũng 89 bằng tuổi, sắp rể Phủ Lý thôi. Hi. Quê ngoại người yêu là ở Bình Lục, gần ngay cạnh bệnh viện Bình Lục; còn quê nội Duy Tiên. Mình cũng về giao lưu với mọi người ở Phủ Lý được 2 lần. :)
Hẹn cậu lần sau giao lưu, hôm ấy nhìn cậu đánh hay quá mà sợ. Hehe

hum nào Quỳnh có về quê ngoại bình lục thì bảo vk dẫn vào trường Đảng huyện giao lưu ( cách bv mấy trăm mét thui) có vài tay vợt đánh ngang ngang a e mình và cũng rất hiếu khách BiaBiaBia

malong_dung

Đại Tá
hum nào Quỳnh có về quê ngoại bình lục thì bảo vk dẫn vào trường Đảng huyện giao lưu ( cách bv mấy trăm mét thui) có vài tay vợt đánh ngang ngang a e mình và cũng rất hiếu khách BiaBiaBia

Có chương trình gì ở Hà Nam thì 2 chú em Q Q đừng quên gọi A đấy nhé !

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bong ban

Thứ 7 rảnh rỗi tí mới thấy Chú Q online nhỉ ???????????

Dao nay ban qua kh vao dien đàn thăm hội viên được nhan dip đợt nghi chào mừng quôc khánh dân tộc mình mời các hộivieen quê hà nam về giao lưu tại quê nhà .hội viên nào quê hà nam cố găng về thăm quê hương nhé . Mọi liên hê . Lê văn quyet sđt 0913289574 rat han hạnh đón tiếp

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Dao nay malong dung đánh hơi bị lên tay đấy cố gắng lên nhé sang năm là chú đưa vào tiêu chuẩn xếp hạng đấy . Cố tập mà giữ ngôi vị số hai sau cầu thủ hưng nhé.

Bình luận từ Facebook