Thách đấu Thắng tử tế - hoa dà tái thế - lập lại trật tự - ......

Cuộc chiến top poster còn dài với những cao thủ chuyên môn sâu một mình cầm 3 vợt khắc tên mình 3 nick so tài cao thấp với cổ nhân trời Tây =))

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
bác LLTT đánh thì toàn nộp mà cũng mạnh mồm gớm nhỉ.hâhhaa

Ở đây ai tên là nộp.. Mấy giang hồ đang quãy mạnh tên kêu như tranh thủ Spy qua bác oánh cho đi 3 ốc ọe ngay 100k ra tại sới, khóc tu tu. Cao thủ Tuấn số 7 bị táng cho sắp roi thứ 3 thì xin thua để bị nộp có nửa tiền...Số còn lại ú ớ thì ko tính!

dangtapgiat

Binh Nhì
Sau một thời gian buồn bã không ăn không ngủ "chịu tang org" quyết tâm vứt vợt tu luyện tâm tính, ngày ra đi chưa có gì nhưng lúc trở lại Napo mang trên vai một ước mơ nhỏ nhoi mà thôi :" vô địch chém gió ". Đương nhiên là phải tiêu diệt những mầm mống nổi loại họp báo chùa chém gió ngược ngay lập tức, để lâu ắt gây họa về sau... napoleong389 - Laplaitrattu (xuất trước 2 chiêu)
nâu ko gặp chú em mà thấy chú em chém gió khiếp quá chắc giờ công lực chú em tăng tiến lắm khi nào khớp lệnh lên hà nội thánh chiến thì nổ lên để anh ra ủng hộ chú nhé

tuấn số 7

Thiếu Uý
nâu ko gặp chú em mà thấy chú em chém gió khiếp quá chắc giờ công lực chú em tăng tiến lắm khi nào khớp lệnh lên hà nội thánh chiến thì nổ lên để anh ra ủng hộ chú nhé

Vụ này oánh xong rồi bác, k ai thông báo cho bác à??? Tiếc nhỉ!!

Bình luận từ Facebook