Thách đấu các cao thủ Thủ Đô

anzippo

Đại Tá
Hôm nay mới gặp dc ông anh,em đăng ký hộ
Hoàng anh Hải 40 tuổi,cảm ơn chủ topic
Danh sách đăng ký giao lưu càng trái :
1/ DucCat
2/nguyễn Việt Anh
3/ Đặng văn Trang
4/ Nguyễn Điên Biên
5/ Dũng Cửu
6/ Thanh Bình
7/ Linh 69
8/ Taymonkhanh VT
9/Hoàng Anh Hải
10/ Thuận ( tcgroup )
Ghi chú từ trận thứ 6 trở đi an còi hết sức cho nên chỉ đánh 3 ván thắng 2 , trận thứ 10 xong , chúng ta đánh trận thứ 11 tại bàn bia . An còi đã đt cho Thắng Đen về khâu tổ chức các bác xin visa nhà đến 24h00 ( mỗi trận 10 lon bía)

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Gởi tcgroup , sorry Thuận nghe , em đX dăng ký từ lâu mà anh quên , thông cảm nhé . Nhiều khi con số 10 đẹp lại măn mắn. Thân chào

Last edited:

Minh ú

Thượng Sỹ
Gởi tcgroup , sorry Thuận nghe , em đX dăng ký từ lâu mà anh quên , thông cảm nhé . Nhiều khi con số 10 đẹp lại măn mắn .
Chỉ chờ đến ngày là chiến thôi , cám ơn tất cả AE đã đăng ký giao lưu và tất cả ae đ ến cổ vũ . Thân chào
Xin lỗi bác chủ topic anh em đang bàn ngày giờ đi thì có người báo là 17h chiều,em nhìn ko rõ lại tưởng là 7 h,vậy nên anh Hoàng anh Hải ko ở muộn dc giờ đó vì ở Hải Dương,nên xin phép hủy đăng ký,thành thật xin lỗi bác,tiếc quá.

anzippo

Đại Tá
Em ở Thanh Hóa bác à, địa chỉ đầy đủ là: Hoàng Lê Minh, số nhà 534 Bà Triệu, thị trấn Nông Cống, huyện Nông Cống, tỉnh Thanh Hóa, bác chỉ cần gửi VCD cho mình em thôi, vì em là người hỏi xin clip của bác đầu tiên mà! :) Cảm ơn bác trước nhé!
Bác coi xong đừng cười an còi nhé , thổi rớt răng luôn hi hi hi

anzippo

Đại Tá

Hôm nay mới gặp dc ông anh,em đăng ký hộ
Hoàng anh Hải 40 tuổi,cảm ơn chủ topic
1/ DucCat
2/nguyễn Việt Anh
3/ Đặng văn Trang
4/ Nguyễn Điên Biên
5/ Dũng Cửu
6/ Thanh Bình
7/ Linh 69
8/ Taymonkhanh VT
9/
10/ Thuận ( tcgroup )
Ghi chú từ trận thứ 6 trở đi an còi hết sức cho nên chỉ đánh 3 ván thắng 2 , trận thứ 10 xong , chúng ta đánh trận thứ 11 tại bàn bia . An còi đã đt cho Thắng Đen về khâu tổ chức các bác xin visa nhà đến 24h00 ( mỗi trận 10 lon bía)

Last edited: 17 phút trước
24 phút trướcSửaXóaReport

oldfox

Đại Tá
View attachment 10395 Bác coi xong đừng cười an còi nhé , thổi rớt răng luôn hi hi hi
Cảm ơn bác An nhiều lắm, em mới 33 tuổi thôi nên bác cứ gọi thằng em cho thân mật:) em mới tập bb được 3 năm lại không cơ bản nên trình còi lắm, xem để học hỏi cao thủ như bác là chính...coi xong chắc em phát khóc vì hâm mộ bác mới đúng

anzippo

Đại Tá
Cảm ơn bác An nhiều lắm, em mới 33 tuổi thôi nên bác cứ gọi thằng em cho thân mật:) em mới tập bb được 3 năm lại không cơ bản nên trình còi lắm, xem để học hỏi cao thủ như bác là chính...coi xong chắc em phát khóc vì hâm mộ bác mới đúng
Em xem xong đừng nắt chước nhé ! Chứ không lại càng mất căn bản

anzippo

Đại Tá
Chỉ còn 6 ngày nữa thôi là buổi giao lưu càng trái sẽ diễn ra ,
1/ DucCat
2/nguyễn Việt Anh
3/ Đặng văn Trang
4/ Nguyễn Điên Biên
5/ Dũng Cửu
6/ Thanh Bình
7/ Linh 69
8/ Taymonkhanh VT
9/
10/ Thuận ( tcgroup )

Còn thiếu 1 cao thủ nữa xin mời

Last edited:

Bình luận từ Facebook