Thách đấu các cao thủ Thủ Đô

anzippo

Đại Tá
Bác có thổi được quả bạt hoặc quả giật của trình Gà không bác....
Làm sao mà thổi được những quả đó , chỉ thổi bóng dễ thôi , cái này hay nè : không phân biệt đẳng cấp kể cả vdv Quốc gia đánh với an còi với 1 đk ; chỉ chạm vợt 1 lần , lần sau thổi , lần sau chạm vợt , lần sau lại thổi . Hay nói cách khác đánh 1 cái và thổi 1 cái . Khớp lệnh đi cái này đanhs vui không tính bia vuivui đi đi

oldfox

Đại Tá
Mình chưa được thấy bác An đánh bóng bàn cơ (cả bằng zippo và bằng vợt), ai có clip của bác ấy vui lòng post cho mình xem với...

oldfox

Đại Tá
Bạn ở đâu mình sẽ tặng bạn 1 VCD
Em ở Thanh Hóa bác à, địa chỉ đầy đủ là: Hoàng Lê Minh, số nhà 534 Bà Triệu, thị trấn Nông Cống, huyện Nông Cống, tỉnh Thanh Hóa, bác chỉ cần gửi VCD cho mình em thôi, vì em là người hỏi xin clip của bác đầu tiên mà! :) Cảm ơn bác trước nhé!

anzippo

Đại Tá
Em ở Thanh Hóa bác à, địa chỉ đầy đủ là: Hoàng Lê Minh, số nhà 534 Bà Triệu, thị trấn Nông Cống, huyện Nông Cống, tỉnh Thanh Hóa, bác chỉ cần gửi VCD cho mình em thôi, vì em là người hỏi xin clip của bác đầu tiên mà! :) Cảm ơn bác trước nhé!
Ok sẽ tặng bạn 1 VCD
Mình chưa được thấy bác An đánh bóng bàn cơ (cả bằng zippo và bằng vợt), ai có clip của bác ấy vui lòng post cho mình xem với...
Các bác vào đây xem an còi đanhs bb bằng bật lửa ZIPPO và thổi bóng nhé

Last edited:
anzippo said:
Nhân dịp đi đánh giải nghành an còi muốn giao lưu tất cả các cao thủ Thủ Đô càng trái thôi nhé ( vì 2 càng an còi trình gà ) mỗi trận 1 thùng bia , hôm đó an còi xin tiếp 5 trận tại clb Thái Hà vào lúc 17h00 ngày 15/5/2014 , thân mời tất cả AE đ ã mua và chưa biết cốt vợt ACT đến giao lưu và cổ vũ, xin cám ơn
Lưu ý 3 năm về trước tại SG càng trái an còi chỉ thua Phú Sóc
Vậy thì bac an cug đanh
Nhân dịp đi đánh giải nghành an còi muốn giao lưu tất cả các cao thủ Thủ Đô càng trái thôi nhé ( vì 2 càng an còi trình gà ) mỗi trận 1 thùng bia , hôm đó an còi xin tiếp 5 trận tại clb Thái Hà vào lúc 17h00 ngày 15/5/2014 , thân mời tất cả AE đ ã mua và chưa biết cốt vợt ACT đến giao lưu và cổ vũ, xin cám ơn
Lưu ý 3 năm về trước tại SG càng trái an còi chỉ thua Phú Sóc
Vậy thì bác an cũng đánh 1 càng trái thôi chứ ah? Nếu ko bác mà choi cả 2 càng còn anh e choi mình mặt trái thì hơi khó thật. Khi đó chỉ lo thủ còn chẳng xong huống j là công trái. Vì mọi nguoi it tap danh co 1 càng mà. Hi hi

anzippo

Đại Tá
Vậy thì bac an cug đanh

Vậy thì bác an cũng đánh 1 càng trái thôi chứ ah? Nếu ko bác mà choi cả 2 càng còn anh e choi mình mặt trái thì hơi khó thật. Khi đó chỉ lo thủ còn chẳng xong huống j là công trái. Vì mọi nguoi it tap danh co 1 càng mà. Hi hi
An còi chỉ đanhs 1 càng trái thôi bạn cũng vậy , bây giờ mà chưa có ai khớp lệnh , ngày mai tìm chiêu khác thôi he

Đức phá Đá

Trung Sỹ
Nghe chủ topic có vẻ đánh hay càng trái,nhưng lại đánh ngang 1 hòa với Sơn lợn thì cũng bình thường,bạn về Hải Dương mà giao lưu,Hải Dương có người chấp Sơn Lợn 3 quả càng trái bạn ạ.

Bình luận từ Facebook