Thách đấu các cao thủ Thủ Đô

DucCat

Đại Tá
An còi chấp 2 thì vừa.Không thể chấp 5 được.
Khi nào cháu gặp anh An còi cháu sẽ xin cầm vợt bé cháu tự làm để tiếp anh An còi 1 trận!vì cháu cầm vợt đấy đánh khá nhiều rồi!Vơt bé đây cháu đã cầm đi các nơi tiếp các cao thủ khá nhiều rồi nên cháu rất tự tin tiếp mọi người nếu ai muốn cháu dùng vợt bé đấy!

Last edited:

NDB55

Thượng Tá
Mãi ko thấy ai đăng ký, mà giao lưu chỉ có 5 trận vậy xin hỏi bạn Ancoi có 2 ông đã nghỉ hưu "điếc ko sợ súng" tầm trình D non diễn đàn đăng ký mỗi người một trận 1/2 thùng bia có được ko? chấp 2,3 quả thì càng tốt hihi..
Đăng ký giao lưu: Đặng văn TRang, Nguyễn Điện Biên- CLB CT2 Định công Dũng 9 shop.
Nếu khớp lệnh, xin trả lời. Cám ơn.

Last edited:

DucCat

Đại Tá
Mãi ko thấy ai đăng ký, mà giao lưu chỉ có 5 trận vậy xin hỏi bạn Ancoi có 2 ông đã nghỉ hưu "điếc ko sợ súng" tầm trình D non diễn đàn đăng ký mỗi người một trận 1/2 thùng bia có được ko? chấp 2,3 quả thì càng tốt hihi..
Đăng ký giao lưu: Đặng văn TRang, Nguyễn Điện Biên- CLB CT2 Định công Dũng 9 shop.
Bác nhầm thế nào đấy chứ!có mấy người đăng kí rồi!nhưng không đăng tên vào trang này thôi!có cả em dăng kí tiếp bác An còi cơ mà!

NDB55

Thượng Tá
Bác nhầm thế nào đấy chứ!có mấy người đăng kí rồi!nhưng không đăng tên vào trang này thôi!có cả em dăng kí tiếp bác An còi cơ mà!
Nếu nhầm thì xin lỗi các cao thủ nhé. Chúng tôi cứ tưởng chỉ căn cứ vào danh sách công khai và ko hạn chế thấp thủ dăng ký. Nếu đủ người đăng ký rồi thì đi xem , vỗ tay cũng vui.

DucCat

Đại Tá
Nếu nhầm thì xin lỗi các cao thủ nhé. Chúng tôi cứ tưởng chỉ căn cứ vào danh sách công khai và ko hạn chế thấp thủ dăng ký. Nếu đủ người đăng ký rồi thì đi xem , vỗ tay cũng vui.
Nếu bác muốn giao lưu với bác An còi thì bác An còi vẫn sẵn sàng tiếp các bác!các bác cứ đăng kí thoải mái đi!Nói chung là càng đông càng vui các bác ạ!các bác cứ vào dăng kí nhớ!

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Xin còi xin tiếp tất cả các bác tai clb Thái Hà nhé ! Bác nào rảnh đi vỗ tay , sau nuổi giao lưu các bác và tất cả khán giả đều ngồi cùng với AE uống bia 100% nghe he

NDB55

Thượng Tá
Xin còi xin tiếp tất cả các bác tai clb Thái Hà nhé ! Bác nào rảnh đi vỗ tay , sau nuổi giao lưu các bác và tất cả khán giả đều ngồi cùng với AE uống bia 100% nghe he
Làm sao mà bạn có thể tiếp hết trên bàn bóng được? từ nay đến 15/5 còn 11 ngày nữa, nếu có 100 người tiếp theo muốn giao lưu trên bàn bóng thì Ancoi tính sao?

o3ma

Đại Tá
Bác cho địa chỉ CLB Thái Hà và thời gian thi đấu chính xác để e đến hóng + Vỗ tay trước khi ké tí bia. :)

o3ma

Đại Tá
Làm sao mà bạn có thể tiếp hết trên bàn bóng được? từ nay đến 15/5 còn 11 ngày nữa, nếu có 100 người tiếp theo muốn giao lưu trên bàn bóng thì Ancoi tính sao?
Lúc đó những ai mà bác An không tiếp được trên bàn bóng vì điều kiện thời gian và sức khoẻ thì sẽ tiếp bằng 1 lon bia bác ạ. 100 người đăng ký bác An chỉ tiếp được 10 người thì 90 người còn lại bác ấy tiếp 90 lon bia. :D

NDB55

Thượng Tá
Lúc đó những ai mà bác An không tiếp được trên bàn bóng vì điều kiện thời gian và sức khoẻ thì sẽ tiếp bằng 1 lon bia bác ạ. 100 người đăng ký bác An chỉ tiếp được 10 người thì 90 người còn lại bác ấy tiếp 90 lon bia. :D
Được uống một lon bia của Ancoi là quý rồi, nhưng mình tin là những người đã vượt qua chính mình để đăng ký thì nhiều người muốn " uống cả thùng" cơ ! (đùa tí cho vui)

DucCat

Đại Tá
Bác đã biết mình có bao nhiêu người thách đấu chưa bác An còi?hi hi!chăng lẽ chưa đến ngày đánh em cứ xin phép tiếp bác An còi 1 trận trước!hi hi!

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Nếu bác muốn giao lưu với bác An còi thì bác An còi vẫn sẵn sàng tiếp các bác!các bác cứ đăng kí thoải mái đi!Nói chung là càng đông càng vui các bác ạ!các bác cứ vào dăng kí nhớ!
An còi không tiếp được bàn bóng thì bàn bia , bia an còi uống không được nhiều nhưng lần này về nơi mình sinh ra mình sẽ. Cố gắng uống cho các bác vui , càng đông càng vui , rất mong AE thủ Đô đến chia vui

anzippo

Đại Tá
Danh sách đăng ký giao lưu càng trái :
1/ DucCat
2/nguyễn Việt Anh
3/ Đặng văn Trang
4/ Nguyễn Điên Biên
5/
6/
7/
8/
9/
10/
Ghi chú từ trận thứ 6 trở đi an còi hết sức cho nên chỉ đánh 3 ván thắng 2 , trận thứ 10 xong , chúng ta đánh trận thứ 11 tại bàn bia . An còi đã đt cho Thắng Đen về khâu tổ chức các bác xin visa nhà đến 24h00

Last edited:

DucCat

Đại Tá
Danh sách đăng ký giao lưu càng trái :
1/ DucCat
2/
3/
4/
5/
6/
7/
8/
9/
10/
Ghi chú từ trận thứ 6 trở đi an còi hết sức cho nên chỉ đánh 3 ván thắng 2 , trận thứ 10 xong , chúng ta đánh trận thứ 11 tại bàn bia . An còi đã đt cho Thắng Đen về khâu tổ chức các bác xin visa nhà đến 24h00
Hi!sao em thấy hiện mình tên em đăng kí đanhs càng trái thế bác An Còi!bác không ghi tên ai lên nữa à?Nếu em đanhs em xin cầm vợt bé tiếp bác đấy bác An còi nhớ!Với lại nếu đánh bác cho em tiếp bác tại sân Bế Văn Đanf bác nhớ!

Last edited:

Bình luận từ Facebook